update tình hình PIX banned 24h !!!

Status
Not open for further replies.
Cái cũ mất đi thì mới có cái mới ra đời được bạn ak :binhsua41::binhsua41:
nhưng quan trọng là cái mới ra đời nó có tốt hơn cái cũ ko? (tốt cho dân cạp chúng ta ấy) - Đó mới là vấn đề:binhsua17::binhsua17:

đúng za, test hết pri về 0 thì tha hồ cạp, cứ đánh đua wpm rùi mí bác than sao không rate cao, đánh nhanh nhiều code - đánh ít hơn xíu mà rate cao tiền nhiều hơn : như nhau hết, còn đua wpm còn đau mắt với đau khớp tay nữa !

miệng thúi :binhsua146: có vẻ nhìn người khác đau khổ là niềm vui của con người =))

---------- Post added at 07:37 PM ---------- Previous post was at 07:36 PM ----------

quý vị nào hảo tâm còn dư group cho em thêm 1 group được không . gõ 2 group 10 id mới toanh không đủ gõ . rate còn thấp lè tè :binhsua80:

---------- Post added at 07:40 PM ---------- Previous post was at 07:37 PM ----------

lucky ơi cậu chưa bị banned group nào chắc cũng còn vài group . cho mình 1 group được không cậu . tạ ơn đời đời :binhsua117:
còn 1 group nhỏ xíu gồm 4id cũ , ko biết bạn có chê ko:binhsua115:

mình gõ ngày 3h, trung bình 1500code / 1h, 3h 4500 tru 200 code sai còn 4300 quy ra là 8.6$
đánh bình thường 1100code / h đc 3300, trừ sai cho 3000 đi còn 6$

lợi nhuận phi lý "chôm" đc 1 tháng khoảng 2.6 x 30 = 70$ có xê dịch , ăn ban trừ khoảng 15$ /tháng cho 1 group 5 con ( hên xui ) vẫn còn lời, đánh ít mà za thì đánh nhìu lời sẽ gấp số này lên, mình ít nên không bit có nên 1 chữ không, nhưng thực sự 2 chữ đánh rã tay lun:binhsua46:

mình gõ ngày 3h, trung bình 1500code / 1h, 3h 4500 tru 200 code sai còn 4300 quy ra là 8.6$
đánh bình thường 1100code / h đc 3300, trừ sai cho 3000 đi còn 6$

lợi nhuận phi lý "chôm" đc 1 tháng khoảng 2.6 x 30 = 70$ có xê dịch , ăn ban trừ khoảng 15$ /tháng cho 1 group 5 con ( hên xui ) vẫn còn lời, đánh ít mà za thì đánh nhìu lời sẽ gấp số này lên, mình ít nên không bit có nên 1 chữ không, nhưng thực sự 2 chữ đánh rã tay lun:binhsua46:
gõ 1 chữ tất nhiên là hơn kể cả pix nó có trừ $, nhưng quan trọng là bay hết group không tạo lại được. Nếu nó mà cho reg group mới thì chẳng ngán cứ gõ 1 chữ thoải mái.

ko hỉu gõ group chủ mà nó band lun :l,bị band 1 group chủ ko biết lý do,hay là acc đó đã bị ban rồi ta,hôm qua gõ vẫn bình thường mà,cũng may là gõ được 0,002$ .cho pix lun á :))

ko hỉu gõ group chủ mà nó band lun :l,bị band 1 group chủ ko biết lý do,hay là acc đó đã bị ban rồi ta,hôm qua gõ vẫn bình thường mà,cũng may là gõ được 0,002$ .cho pix lun á :))
proof proof huynh ngó với mụi ;;)
id chủ đó có id con nào hem

proof proof huynh ngó với mụi ;;)
id chủ đó có id con nào hem
group chủ có invite ko xài,chỉ gõ id chủ thôi
pèng với chứng zì,huynh ko tin kệ huynh,xí,khi nào ban cái nào nhiều đô mụi show liền :))

group chủ có invite ko xài,chỉ gõ id chủ thôi
pèng với chứng zì,huynh ko tin kệ huynh,xí,khi nào ban cái nào nhiều đô mụi show liền :))
ít $ mới hàng hiếm chứ nhiều $$$$$ thì 1 đống rồi:))
show đi huynh muốn xem, ko phải ko tin , nhiều chuyện thôi hà , vì huynh cũng tính lôi 1 id riêng lẻ ra gõ để lấy invite

show đi huynh muốn xem, ko phải ko tin , nhiều chuyện thôi hà , vì huynh cũng tính lôi 1 id riêng lẻ ra gõ để lấy invite

gõ id riêng lẻ hả, vậy khi nào mới có thêm invite đây? mà nếu nó cứ load kiểu này?
@behu: bị banned rồi hả cưng? hix, mất có 0.002 gì ý thì ko phải tiếc chi rứa:binhsua123:

---------- Post added at 09:33 PM ---------- Previous post was at 09:28 PM ----------

đúng za, test hết pri về 0 thì tha hồ cạp, cứ đánh đua wpm rùi mí bác than sao không rate cao, đánh nhanh nhiều code - đánh ít hơn xíu mà rate cao tiền nhiều hơn : như nhau hết, còn đua wpm còn đau mắt với đau khớp tay nữa !

cậu nói cũng ko hẳn đúng đâu, ban đầu mới làm pix thì t cũng nghĩ như vậy, nhưng sau đó thực tế tớ làm đã chứng minh ko phải như vậy nhé.
sai ít nó vẫn tăng pri, id mình test sai tầm 1.5-2% nó vẫn tăng lên 7,8 bình thường.
Còn hôm qua mới test pri xong, tỉ lệ sai cũng nhiều, đâu như 5, 6% mà vẫn về 0.
Rồi mấy acc code cao cũng thế, đang pri thấp nhảy lên phát, oánh đúng toàn trên 98% mà vẫn ko giảm đây.
Tóm lại là: Cho đến bây giờ vẫn ko hiểu cái quy luật tăng giảm pri của pix ra sao cả.
Cho đến bi giờ, khi pri 0 có giá, thì việc giữ đc lại càng khó.:binhsua104:
Haizzz, haizzz. Hôm nay bị banned, tạm thời nghỉ, ko cạp nữa.:binhsua96:

gõ id riêng lẻ hả, vậy khi nào mới có thêm invite đây? mà nếu nó cứ load kiểu này?
@behu: bị banned rồi hả cưng? hix, mất có 0.002 gì ý thì ko phải tiếc chi rứa:binhsua123:

---------- Post added at 09:33 PM ---------- Previous post was at 09:28 PM ----------

cậu nói cũng ko hẳn đúng đâu, ban đầu mới làm pix thì t cũng nghĩ như vậy, nhưng sau đó thực tế tớ làm đã chứng minh ko phải như vậy nhé.
sai ít nó vẫn tăng pri, id mình test sai tầm 1.5-2% nó vẫn tăng lên 7,8 bình thường.
Còn hôm qua mới test pri xong, tỉ lệ sai cũng nhiều, đâu như 5, 6% mà vẫn về 0.
Rồi mấy acc code cao cũng thế, đang pri thấp nhảy lên phát, oánh đúng toàn trên 98% mà vẫn ko giảm đây.
Tóm lại là: Cho đến bây giờ vẫn ko hiểu cái quy luật tăng giảm pri của pix ra sao cả.
Cho đến bi giờ, khi pri 0 có giá, thì việc giữ đc lại càng khó.:binhsua104:
Haizzz, haizzz. Hôm nay bị banned, tạm thời nghỉ, ko cạp nữa.:binhsua96:
bị ban rồi chị ơi T_T,huynh luke ơi em bị ban rồi =))=))up show bèng chứng cho huynh luke tui kua rồi nha=))

Bọn này lên đây mà nói huynh muội nghe buồn nôn quá, bỏ bớt những từ có nghe có vẻ "bóng" đó đi nhé hai huynh muội kia, thấy giống cải luơng quá, nếu "huynh muội" đó về đóng cải luơng thì chắc được nhiều tiền hơn làm pix đấy, nên đổi nghề đi.

Last edited by a moderator:
biết là lâu nhưng cứ phòng hờ bagia , lỡ nó ban group lớn đang xài thì còn 1 cái group có invite để tạo acc
hnay tui ko bị ban nhưng chiều h ngồi chơi , 0d , trắng tay như bà , đừng bùn quá nhé :D

proof ban id chủ của Hư mụi

Bọn này lên đây mà nói huynh muội nghe buồn nôn quá, bỏ bớt những từ có nghe có vẻ "bóng" đó đi nhé hai huynh muội kia, thấy giống cải luơng quá, nếu "huynh muội" đó về đóng cải luơng thì chắc được nhiều tiền hơn làm pix đấy, nên đổi nghề đi.

mắc mớ gì tới u,chuyện ai nấy bàn đi,nhảm

bị ban rồi chị ơi T_T,huynh luke ơi em bị ban rồi =))=))up show bèng chứng cho huynh luke tui kua rồi nha=))
Chia buồn nhá e! Một trong số những ng chưa bị pix sờ tới cũng đã dính chưởng banned. hix.:binhsua123:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,328
171,380
Latest member
kasayo
Back
Top Bottom