update tình hình PIX banned 24h !!!

Status
Not open for further replies.
tối nay mình vẫn gõ bình thường (gõ đủ 2 từ ko gặp WE SORRY....., ko tam giác) mà cũng bị bann. thằng pix chơi đểu thật

vậy nè! Tớ có người bạn giải thích thế này! Pix nó đanh banned thế này la ít đó! Nó đang đợi đám id mới tạo ngon lành rồi thì sẽ banned toàn bộ id cũ! Vì lúc đó id mới đã đủ sức chiến tạo invi trong G rồi! Id cũ pix ko cần nữa! Zay đó!
Ai có suy nghĩ giống zay giơ tay nèo! :binhsua85:

Bác nè... nó banned nguyên group mà... vậy nên thằng mới thằng cũ đều nằm trong hết mà... vậy lấy đâu ra thằng mới nào có invite đâu bác... ids nào dismiss ra khỏi group cũng bị banned mà... chính xác là invite chỉ có mất đi chứ không thể sinh ra thêm được... :binhsua121:

giờ này bác bao chưa đi ngủ à!còn đi lang thang ôn định tinh thần cho bà con nữa mới chịu chứ.cũng may là bác hiểu tâm lý chứ tâm trạng -$$ bực bội này thì cẩu đầu đap của bác phải hoạt động nhiều lắm đây:binhsua112:

tình hình là 2 ngày liên tiêp từ 14h00-->>19h ngày 2 và 3 ban liên tù tì các group!khởi đầu tháng 3 là thế này sao?:binhsua85:
Bác ấy có tâm trạng chút mà bạn :D
Chắc vẫn cay cú thằng pix ý mà không nói thành lời sợ thần dân hoang mang :binhsua155::binhsua155:

góp vui với anh em

Nói chuyện thiếu chiều sâu quá. Nói vậy mấy cái ID mới có phải là ID con của group ko? Mà ID cũ mới có thể làm chủ Group . .... THIẾU CHIÈU SÂU TRONG SUY NGHĨ. Mới bị Banned 2 Group đấy, đừng post mới cái suy nghĩ vu vơ đó nữa.
Suy nghĩ thấp giống hệt như time đăng kí mem mmo! Tại sao có những vụ banned mà ko ban cả group? Chừa lai id làm gì? LÀ vì pix muốn cho id cũ và mới trong group đó chiến lấy invi nữa! Nhìn lại mình đi rồi hãy nói người ta cậu!

Bác nè... nó banned nguyên group mà... vậy nên thằng mới thằng cũ đều nằm trong hết mà... vậy lấy đâu ra thằng mới nào có invite đâu bác... ids nào dismiss ra khỏi group cũng bị banned mà... chính xác là invite chỉ có mất đi chứ không thể sinh ra thêm được... :binhsua121:
Có những Group nó đâu ban toàn bộ! Còn chừa lai id mà! thử Pm RuaVietGroup sẽ biết! Group 50id banned 20 còn 30id! Pix đợi 1 time sau khi đã có nhiều id mới thì sẽ ban hết id cũ! mà khi đó thì G đã có invi rồi! Do bạn làm id mới đó thôi! đơn giản dễ hiểu

mạng j vậy cậu , đây là lần ban thứ mấy hay đầu tiên:binhsua28:
ukm FPT. lần đầu đó chả hiểu bị sao. đang đánh loading vào xem...hix

Nói chuyện thiếu chiều sâu quá. Nói vậy mấy cái ID mới có phải là ID con của group ko? Mà ID cũ mới có thể làm chủ Group . .... THIẾU CHIÈU SÂU TRONG SUY NGHĨ. Mới bị Banned 2 Group đấy, đừng post mới cái suy nghĩ vu vơ đó nữa.
nêu cảm nghĩ ra dc rồi . Có cần chêm vô câu "thiếu chiều sâu" tặng cho ng khác ko vậy bác :binhsua140:

Có những Group nó đâu ban toàn bộ! Còn chừa lai id mà! thử Pm RuaVietGroup sẽ biết! Group 50id banned 20 còn 30id! Pix đợi 1 time sau khi đã có nhiều id mới thì sẽ ban hết id cũ! mà khi đó thì G đã có invi rồi! Do bạn làm id mới đó thôi! đơn giản dễ hiểu

Thế khi đó bạn dismiss ids đó ra để lập group mới nhỉ... :binhsua172:

xong đời em!cái gì tới cũng đã tới huhuhu thằng tiên sư nhà nó chắc ngủ không nổi nữa luông quá:binhsua80:

sợ chứ , thể nào cũng đến mình thôi , h còn có 2 group lớn ban là tiêu tùng , ko có group nhỏ để gõ . Con em mình lại vừa bị ban , bỏ ăn nằm...mếu :(

tốt nhất giờ cứ ém hàng để đó. kêu c N xem có id nào lập id mới gõ vậy. làm giờ ban cả lũ. mẹ thằng pix khốn nạn :binhsua122:

Suy nghĩ thấp giống hệt như time đăng kí mem mmo! Tại sao có những vụ banned mà ko ban cả group? Chừa lai id làm gì? LÀ vì pix muốn cho id cũ và mới trong group đó chiến lấy invi nữa! Nhìn lại mình đi rồi hãy nói người ta cậu!

Bạn ơi. ban quá pro, mình sống với captcha từ 3 năm nay, từ kolo -pix,.. mình thử nhiều rồi.
1. INV có đc là do đâu ? Có phải id con chiến đấu mới có ko? -> Giờ nó banned hết mấy cái id con đó thì lấy cái gì mà chiến để tạo INV ?
2. ID chủ Group sẽ bị -$$ ( mỗi ID con bị banned sẽ -3$ )... Chẳng lẽ lấy ID chủ mà cày ? -> Trả nợ -> Dương lên 1 số nào đó mới có lại 5INV -> Tạo lại Group -> Bị Ban lại -> cày trả nợ tạo lại INv ..... ?
ĐÚNG LÀ BẠN BỊ BANNED QUÁ NHIỀU NÊN TRONG " CƠN MÊ " -> Chiều sâu của suy nghĩ bị hạn chế quá bạn à. Mình hiểu tại sao bạn bị banned rồi. ---> Stupid ( không bình luận gì thêm )

P/S: À, số bài viết mình có giới hạn, tại vì đây là acc thứ 9 của mình tại Forum này đấy. HAHA ---> Lấy thời gian đăng ký forum để đánh giá suy nghĩ của người ta. haha .... nằm giướng số mấy, phòng mấy, khu gì ? bệnh viện tâm thần nào ? --> nói mình gởi thuốc uống hỗ trợ thần kinh và tăng chất xám cho bạn.

P/S2 : Thuốc của mình là free, ko tính Fee vận chuyển luôn, yên tâm nhé / Đang pùn mà gặp mấy thằng như bạn đây thì mình đã trải qua 1 ngày thất bại trọn vẹn rồi .

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,447
172,537
Latest member
188bet18265

Most viewed of week