update tình hình PIX banned 24h !!!

Status
Not open for further replies.
gõ 2 chữ cách đây 5 ngày rồi
mà nó lại ban trúng 8-3 :((
làm ăn chân chính mà nó cũng ban
chết mẹ mày đi pix

wa h banned của pix rồi, 1 chữ di anh em

wa đâu mà qua chứ :(( sever pix ko vào dc định bonus cho anh em tấm hình hic hic . ngủ giấc dậy thấy -11$ :)) cứ tưởng chiều nay gõ tí nữa là dc pay :((

sau đợt càn quét 1, mình thường 1 chữ tớ 2$ rồi qua group khác, sau đó quay lại 2 chữ. Cũng có e thoát e ko but từ hôm đình công tới giờ thì không biết.

Hix. Mình cách đây 2 ngày có 1 G, ban đầu chẳng có $ nào nó ko band đến khi gõ đc 7$ chờ pay thì lại band hết G...:((

Ặc 2 chữ vẫn banned là sao trời :|
Pix thuộc dạng phản động cấp độ cao rồi :-w

nó thích bannnnnnnnnned thằng nào thì banned thằng đó
:binhsua117:
ko đỡ dc rồi .

Ặc.. sao mấy bác được ra khỏi đại lao hết rồi còn tui thì không được nhỉ... tội nặng quá chăng.... :binhsua141::binhsua141::binhsua141:

Bực cái mình... giờ về... chuẩn bị chở ghệ đi chơi... :binhsua105::binhsua105::binhsua105:

miễn bàn về độ khùng của pix, mình cũng chưẩn bị lên thớt quá, nghi lắm

2 chữ 2 hôm rồi, chưa thấy ban, ban nữa bỏ nghề, nó làm gắt rồi, đừng cố chấp nữa các bạn

2 chữ 2 hôm rồi, chưa thấy ban, ban nữa bỏ nghề, nó làm gắt rồi, đừng cố chấp nữa các bạn

góp ý nhỏ thế này, bạn nào trước h 1 chữ thì cứ 1 chữ lun đi, kím chút nào hay chút đó, không bit đúng không nhưng cái proof ban vừa rồi như pix mún nói rằng : hey ku, bộ có tội, xưng tội với cha xứ là công an không bắt àh, này thì cheat này, BANNED!!!
còn khi nào bị ban thiệt thì chuyển, đi làm group khác, hay vào team nào làm, đã "nhúng chàm" h khó mà thoát
:binhsua112:

bác nào 2 chữ ăn ban vui lòng cho cái proof nhé toàn nói suông, tui đây 2 chữ 2 hôm nay cả những lúc trưa admin thường xuyên kiểm tra thế mà có sao đâu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,475
172,472
Latest member
kaquy1102
Back
Top Bottom