update tình hình PIX banned 24h !!!

Status
Not open for further replies.
thì trong diện 1 còn gì nó lăm le thì gõ hay chưa gõ cung nhu nhau
đợt đóng reg , sau khi mở lại lập chơi phòng hờ 20 nick :> Đợt bão vừa rồi ban hết group cũ , đem id chủ riêng lẻ ra gõ 2 chữ , id mới toanh ko hề có tiền sử 1 chữ , ban luôn :dam: Công nhận đời thật lắm kẻ ko biết cảm thông cho người khác !:ghe:

thì trong diện 1 còn gì nó lăm le thì gõ hay chưa gõ cung nhu nhau

hình như bác ko hìu ý onewish thì phải.ý bác onewish nói là acc mới tạo pri4 chưa test cung ban là sao.1 danh sách 4 acc pri4 chưa test mà nó lai chỉ ban 1 acc .Vây là như thế nào bác giài thích đi bác

UP cho các bạn gõ 2 chữ yên tâm nhá

Cứ làm bình thường , mình gõ tốc 16 thôi nhưng group tất cả id cũ đều không bị ban :D

Cứ làm bình thường , mình gõ tốc 16 thôi nhưng group tất cả id cũ đều không bị ban :D
Bác muốn xem group của tôi ko group mới chỉ có 5id bi ban vào ngày 3-3.5 id do bi ban mất 2 id.Tui gõ 2 chử từ đầu đó nha.Nếu gỏ 1 chữ là ban hết group rùi chứ ko phải ban 2 ID đâu
Có ai muốn trở thành bác học về pĩ thì tìm hỉu giúp quy luật ban của nó cái

chưa thấy dấu hiệu ổn định vẫn phải hóng dài...

chắc có lẽ chưa đến lượt của chú ...banned rồi mới thấm group trước tui trụ đến hum kia ý ....

Bạn nào gõ 2 chữ vẫn ban thử cho tôi cái password group bị ban đó để tôi xem view có đúng không. Nếu đúng cho tôi cái email chủ đó để tôi thử làm cái mail hỏi thằng pix xem sao.

Bạn nào gõ 2 chữ vẫn ban thử cho tôi cái password group bị ban đó để tôi xem view có đúng không. Nếu đúng cho tôi cái email chủ đó để tôi thử làm cái mail hỏi thằng pix xem sao.

sao tui ko xem được view image hả trời

Mình thấy mấy bạn nói ban vì 1 hay 2 chữ. Nhưng nên lưu ý là ban ko chỉ là vì lý do đó nhé. Ngoài 1-2 chữ gì đó, còn có lý do như gõ sai, gõ bị lệch code, time out. Mọi người chú ý thử. Mà nếu Pix vẫn khăng khăng do vấn đề 1 chữ thì thật là hết cách rồi. Tới đâu hay tới đó đi

nói thật mềh bị ban nhiều rồi. phần nhiều là do mạng lác như hôm 4-3 bị ban cả id vừa lập chưa tét. chả hiểu thế nào

nói thật mềh bị ban nhiều rồi. phần nhiều là do mạng lác như hôm 4-3 bị ban cả id vừa lập chưa tét. chả hiểu thế nào

Ủa lạ nhĩ acc chưa test nếu bác chưa log vô làm thì sao nó ban dc.Mạng nhà bác lag chứ mạng nó có lag đâu mà nó ban acc chưa test nhỉ?

Ủa lạ nhĩ acc chưa test nếu bác chưa log vô làm thì sao nó ban dc.Mạng nhà bác lag chứ mạng nó có lag đâu mà nó ban acc chưa test nhỉ?

ai lag thì ko biết chỉ biết hôm đấy lặp câu nhiều + tam giác thế là đi luôn,acc chưa tét ban là thật đấy để tí mềnh up lên xem cho vui

lâu ngày mới nghe ông này nói được 1 câu, ông nào 2 chữ bị ban( ở đây là nguyên group,còn ban 1,2 ID thì khỏi bàn ) thử đưa pass vào kiểm tra xem , ai biêt được mấy cha lúc 1 chữ lúc 2 chữ rồi chỉ show proof 2 chữ

Last edited by a moderator:
@CHXHCNVN->Bạn nào gõ 2 chữ vẫn ban thử cho tôi cái password group bị ban đó để tôi xem view có đúng không. Nếu đúng cho tôi cái email chủ đó để tôi thử làm cái mail hỏi thằng pix xem sao'
bác như vậy thì ai nói gì bác đâu,tks cho tinh thần của bác :)

@CHXHCNVN->Bạn nào gõ 2 chữ vẫn ban thử cho tôi cái password group bị ban đó để tôi xem view có đúng không. Nếu đúng cho tôi cái email chủ đó để tôi thử làm cái mail hỏi thằng pix xem sao'
bác như vậy thì ai nói gì bác đâu,tks cho tinh thần của bác :)

Sáng đến giờ ngày gì mà 3, 4 cái máy vi tính cty hư cùng lúc... hix... giờ sửa mới xong... hix hix... làm chẳng vào đây chém được hok thôi là vào đại lao tập 2 cùng mấy bác kia nữa rồi... :binhsua172:

P/s: behu chiến đấu OFF tới đấu rồi... mở box tuyển ref được chưa cho tui tham giá với nè... :binhsua141:

Sáng đến giờ ngày gì mà 3, 4 cái máy vi tính cty hư cùng lúc... hix... giờ sửa mới xong... hix hix... làm chẳng vào đây chém được hok thôi là vào đại lao tập 2 cùng mấy bác kia nữa rồi... :binhsua172:

P/s: behu chiến đấu OFF tới đấu rồi... mở box tuyển ref được chưa cho tui tham giá với nè... :binhsua141:
=)) offer nhát đăng kí nhiều ac quá ><
bỏ xó đó chớ chưa tìm hiểu kĩ,hiểu được tạm tạm T_T
thôi để anh em up tình hình ban
có chi thì pm ở yahoo á bác :)

Update tình hình banned : Begs_nt đã bị banned =))
@behu : Nhớ kái thời mình làm offer,xách máy wa học 2 tuần @.@ Hoa cả mắt @.@
Nhưg đc kái ngta hướng dẫn tận tình cấp đủ tool cho làm
Tháng đầu tiên đc 900k @.@ Mừng gê gớm,vì trưởng nhóm bảo newbie ko kiếm đc nhiu đó =))
Nhưg h thì oải offer lắm r :-s click click click fill form liên tục,chóng cả mặt,nên trc h MMO với mình thì capcha là nhất

Last edited by a moderator:
Tháng đầu tiên đc 900k @.@ Mừng gê gớm,vì trưởng nhóm bảo newbie ko kiếm đc nhiu đó =))
Nhưg h thì oải offer lắm r :-s click click click fill form liên tục,chóng cả mặt,nên trc h MMO với mình thì capcha là nhất

vô đại lao xả hơi mí bữa đi bác , miễn cưỡng hog hạnh phúc mừ :binhsua146:

@begs_ntt : còn cạp hem ^^

Nắm tay nhau trên đường tung tăng vui ca ngày tháng... :binhsua141::binhsua141:

p/s: tui chắc được ra trước bác... :binhsua117:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,378
172,481
Latest member
QHa