update tình hình PIX banned 24h !!!

Status
Not open for further replies.
Bậy bạ, tôi Ban chứ Admin nào, thấy nói rõ lý do ko thấy à " Kiềm chế lại lời nói xíu đi, Admin nhắc nhở rùi kìa !" .Topic Đả Đảo thì người ta vào phá trước mình chửi thì cũng có lý do chính đáng ko nói làm gì, chứ topic của người ta bạn hiepsi1314 vào nói lời ko kiềm chế cảm xúc đến tai Admin phải nhắc nhở đó .Nói rõ rồi có gì để BQT xử lý, ai sai thì cứ report hoặc PM tôi nè , trảm hết ko nuơng tay đâu .Mà tôi ban có 3 ngày để kiềm chế lại nói gì 7 tháng vậy ???:binhsua144:
Còn bạn Pro_knight gì gì đó uytin gì gì đó đang theo dõi chặt chẽ vi phạm thì lên hẳn Cẩu Đầu Trảm luôn.....

ok. nếu mình vi phạm gì cậu cứ xử lý
nhưng những tên xúc phạm người khác cậu cũng ko nên nhẹ tay với chúng.
mình ko giải thích vấn đề liên quan giữa mình và proknight nữa vì mình đã giải quyết với onlyc rồi
nhưng những kẻ nói ko có bằng chứng cứ nhục mạ người khác, vào hùa với nhau làm niềm vui mong cậu xử lý triệt để
thank

ẹc,3/10 là ngày 10 tháng 3 đó pa ơi. thôi có 3 ngày mà có gì đâu. Còn nói ổng không công minh nữa không?

Tại có tới 4 mắt nên nhìn nhầm... sorry bác Bao Đen rồi mà yenly^^

sorry bác Bao.. vậy cảm ơn bác... vậy công minh rồi... thanks bác đã banned cho em bớt nóng... :m204::m204::m204:

à, mà MOD nên mở lại topic UPDATE tình hình load đi
mình gõ 1 chữ bị band liên tục mấy ngày
bi giờ chuyển qua gõ 2 chữ thì 2 ngày rồi ko còn bị ban nữa
nên có thể admin pix no kiểm tra phát hiện ai gõ 1 chữ thì ban chứ ko phải là nó ban bừa đâu

group 1 chữ chưa bị ban mình chuyển qua gõ 2 chữ cũng vẫn bt và pay đều đặn nhé
ko có hiện tượng bị ban.

Vậy cuối cùng phải làm ăn lương thiện...........hết ban là ok

thông tin mới nhận : 3 hôm nay bị ban liên tục 6 group , mỗi group 6 ID . vào lúc 1 giờ trưa VN . ai vẫn cạp 1 chữ nên cân thận nhé :binhsua123:

Có lẽ giờ nó siết chặt thật rồi. Tương lai đi đâu về đâu chưa biết.:dance:

1 pic 2 pic gì thì cũng ăn ban hết, tớ gõ 1 chữ nó ban dữ quá chuyển sang 2 chữ mà vẫn ban như thường, :binhsua104:

1 pic 2 pic gì thì cũng ăn ban hết, tớ gõ 1 chữ nó ban dữ quá chuyển sang 2 chữ mà vẫn ban như thường, :binhsua104:
nếu nói như bác vậy bác có tiền án tiền sự rùi nên không thoát nổi khỏi tay nó:binhsua146::binhsua146:

ban kiểu này chỉ check tay thôi trúng thằng nào 1 chữ thì thằng đó banh xác thôi . Ta bây h cứ 2 chữ mà xúc chẳng sợ ban vì group ta trong sạch

ai gõ 2 chữ mà bị ban up chỗ view chụp hình xem với......đang gõ làm lại mà nghe 1 hay 2 gì cũng ban thì ko dám làm.....

:binhsua121: gõ 2 chữ baned = niềm tin chỗ tui 4 người làm 2 chữ có thằng nào lên thớt đâu
tình hình hiện giờ baned acc là do
1 là mấy chú gõ 1pic nó để ý lâu rồi nên khi gõ 1 chữ baned nên sợ gõ 2 chữ >>> muộn rồi >> lên thớt
còn 1 số bạn gõ 2pic bị baned là do log nhiều acc nó load lúc nhanh lúc chậm >> baned
hết

:binhsua121: gõ 2 chữ baned = niềm tin chỗ tui 4 người làm 2 chữ có thằng nào lên thớt đâu
tình hình hiện giờ baned acc là do
1 là mấy chú gõ 1pic nó để ý lâu rồi nên khi gõ 1 chữ baned nên sợ gõ 2 chữ >>> muộn rồi >> lên thớt
còn 1 số bạn gõ 2pic bị baned là do log nhiều acc nó load lúc nhanh lúc chậm >> baned
hết
thế còn acc chưa gõ cũng baned thì sao pro =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,721
172,791
Latest member
phukien4banhh

Most viewed of week

Most discussed of week