update tình hình PIX banned 24h !!!

Status
Not open for further replies.
Hồi đó h tớ gõ 2 chữ kiểu này , ko bik có gọi là gian lận ko mà thấy chưa bị banned lần nào ? Chắc chưa tới lượt mình :"> Có khi post bài xong ra coi bị banned mất rồi :binhsua113:

sáng tạo thiệt, ngừi ta gõ omplfor, cha này thêm tiếp đầu tố "s" cho thêm phần sinh động nữa :binhsua146:

kinh hồn kiểu gõ 2 chữ như bác kia.vậy mà không ăn ban.thật là pro quá đi:)

Tớ cũng xác nhận tớ làm ăn lương thiện, chuyên gia hàng đầu về việc gõ 2 chữ k sót chữ nào, đang đợi nó banned rồi cập nhật proof sau, mà hổng thấy nó banned mới là lạ, sao ấy nhỉ hehe ... :binhsua117:

nhờ đợt đình công + f*** mail nên nó sợ rồi hết dám chơi đểu nữa :binhsua146: ban vô tội vạ chừng đó ID cũ chưa đủ hay sao :binhsua48:

dù sao em cũng thanks các bác đã đình công, đã hy sinh lợi ích cá nhân vì tập thể để bảo cho t pix nghĩ lại, không như 1 số người ...:binhsua44:

giờ chắc hết đình công rồi em cũng làm lại luôn, mấy thằng ít kỉ chắc sắp lên tự kỉ nhiều lắm điển hình như 1 t vừa ra đảo :binhsua146:

bình chọn "CÔNG NHÂN SÁNG TẠO NHẤT NĂM 2011" do pix đề cử chắc cha blackcat jành jải nhất rùi :binhsua146:

1 chữ đấy, hic hic
lương thiện thôi.
còn 1 group cách đây 5,6 ngày bị ban, làm biếng up lên
chuyển sang làm 3-7h AM mà thằng pix cũng lần ra :binhsua122:

nhờ đợt đình công + f*** mail nên nó sợ rồi hết dám chơi đểu nữa :binhsua146: ban vô tội vạ chừng đó ID cũ chưa đủ hay sao :binhsua48:

dù sao em cũng thanks các bác đã đình công, đã hy sinh lợi ích cá nhân vì tập thể để bảo cho t pix nghĩ lại, không như 1 số người ...:binhsua44:

giờ chắc hết đình công rồi em cũng làm lại luôn, mấy thằng ít kỉ chắc sắp lên tự kỉ nhiều lắm điển hình như 1 t vừa ra đảo :binhsua146:

chẳng qua nó giơ tay cao đánh khẽ, thôi, đến lúc members việt nam mình lơ là là nó bắt đầu điên điên khùng khùng lại cho mà coi. Hãy chờ xem !! =)) **** Anh PIX nè =))

---------- Post added at 09:33 AM ---------- Previous post was at 09:31 AM ----------

kinh hồn kiểu gõ 2 chữ như bác kia.vậy mà không ăn ban.thật là pro quá đi:)

ồ, thế bác làm theo nó đi, đảm bảo vừa được em nó bonus thêm vừa được em nó khen lun đấy :))

chẳng qua nó giơ tay cao đánh khẽ, thôi, đến lúc members việt nam mình lơ là là nó bắt đầu điên điên khùng khùng lại cho mà coi. Hãy chờ xem !! =)) **** Anh PIX nè =))

---------- Post added at 09:33 AM ---------- Previous post was at 09:31 AM ----------

ồ, thế bác làm theo nó đi, đảm bảo vừa được em nó bonus thêm vừa được em nó khen lun đấy :))
bác này đi đâu cũng khoe cái thành tích gõ 2 chữ của mình nhỉ, lại còn chọc ghẹo, chửi những người 1 chữ, hài quá

bác này đi đâu cũng khoe cái thành tích gõ 2 chữ của mình nhỉ, lại còn chọc ghẹo, chửi những người 1 chữ, hài quá

Và, đã từ rất lâu rồi - chúng ta - những người gõ 1 chữ - đã trở thành biểu tượng của sự xấu xa trong box captcha. Thật là hài hước :))

Và, đã từ rất lâu rồi - chúng ta - những người gõ 1 chữ - đã trở thành biểu tượng của sự xấu xa trong box captcha. Thật là hài hước :))
làm việc thì ai cũng muốn đạt năng suất tối đa, người ta gõ 1 tiếng 2k5 code, mình gõ 1 tiếng lẹt đẹt 1k2 code mà trong khi mình cũng có thể làm đc như người ta thì ai mà k cố gõ cho nhanh hơn, còn ai thấy như vậy là vừa rồi thì im mồm lại và gõ đi, chuyển sang 2 chữ gõ chậm vãi hà đã bực rồi, vào xem mấy cái comment bực hơn nữa, haizzzz :binhsua123:

làm việc thì ai cũng muốn đạt năng suất tối đa, người ta gõ 1 tiếng 2k5 code, mình gõ 1 tiếng lẹt đẹt 1k2 code mà trong khi mình cũng có thể làm đc như người ta thì ai mà k cố gõ cho nhanh hơn, còn ai thấy như vậy là vừa rồi thì im mồm lại và gõ đi, chuyển sang 2 chữ gõ chậm vãi hà đã bực rồi, vào xem mấy cái comment bực hơn nữa, haizzzz :binhsua123:

Em giống bác, định gõ 2 chữ từ lâu lắm rồi mà ngồi cảm giác trì trệ khiến máu nó dồn lên não, người nó nhão ra :)) Nghỉ luôn captcha :))

Hồi đó h tớ gõ 2 chữ kiểu này , ko bik có gọi là gian lận ko mà thấy chưa bị banned lần nào ? Chắc chưa tới lượt mình :"> Có khi post bài xong ra coi bị banned mất rồi :binhsua113:

mánh này hả ,me too và đã bị ăn banned :binhsua144:

gõ 2 chữ bấm space cứ nhầm enter miết....ngại quá......

gõ 2 chữ bấm space cứ nhầm enter miết....ngại quá......
:binhsua146::binhsua146::binhsua146: giống m hồi đầu, cứ quen tay:binhsua113:

các bác ơi, gặp sory, dùng soft XD, gõ j là an toàn vậy?
nghe nói là blank, dontsee, ESC...?
(ESC mình bị ban vì esc rồi) :binhsua105:

các bác ơi, gặp sory, dùng soft XD, gõ j là an toàn vậy?
nghe nói là blank, dontsee, ESC...?
(ESC mình bị ban vì esc rồi) :binhsua105:

bấm error đi bạn
trước h mình toàn error, kể cả mưa tam giác cũng ko bị banned :binhsua144:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,476
172,476