update tình hình PIX banned 24h !!! (Ver.2)

Status
Not open for further replies.
bạn đừng tỏ ra mình thông thái và bạn đã trải nghiệm vs pix này bao lâu ???
90% dân pix đều đã từng dính đến vụ 1 chữ , vậy chả nhẽ h gõ đúg rule bị banned thì lại nói tại vì IP " ko sạch " . nếu nói như bạn ngoại trừ gõ 1 chữ , lập code trên 3 lần thì chiến vô tư ko bao h bị banned sao
Xin thưa vs bạn, nó là ông chủ, xác định là vậy, và nó luôn tìm mọi cách bóc lột vậy tại sao mình lại ko dùng cái đầu để hạn chế lại cái bốc lột đó của nó

- và nói thẳng luôn là có khá nhiều mem trong box này chả biết cách gõ 1 chữ và vào h nào nên ra vẻ khuyên bảo này nọ. để ý thì mới thấy những " new bie " luôn có những phát ngôn gây sock

bác đó ko phải newbie,utlg đóa =))
xác nhận bây giờ ban nhiều quóa,bà con dừng tay

chó cái *** mẹ cái loại bôc phét như chúng mày thì chỉ làm cái 4rum này sôi nổi tí thôi con chúng mày đóng góp cl gì mà cứ thích chó hùa thế nhỉ bố mày vào chỉ để rút kn còn chúng mày vào bốc phét xong cứ nghĩ mình hay à/

:binhsua47: vào tìm lý do cho ae rút kn tránh band nó đ' nói thì thôy đ' view thì thôy đừng có nói nữa cái kiểu vao đây chém gió chat chit câu post à ( đ' phải bảo nó bốc phét bị band ) vào nói nhảm chán chê lại còn đưa 100 $ đây tôi view khóc lóc than thở cái đ' gì tìm lý do thì *** tỳm ngồi đấy mà nói nhảm đ' muốn tìm lý do bị band thì vào nói bị band xong đừng có vào bốc phét nữa

group chị nguyên :)) toàn ID gõ 1 chữ đó bạn à ;))
Tôi lạ gì bên đó mem toàn forum mình, ID toàn gõ 1 chữ cả thôi
đến khi bị ban thì chuyển qua gõ 2 chữ nên ko chắc chắn là pix nó ko xem xét lúc gõ 1 chữ lúc xưa đâu

Còn về việc cậu chửi người khác là thằng khốn thì có lẽ cậu cũng chỉ là cái loại đó thôi
Từ đầu đến giờ tôi tranh luận rất đàng hoàng, chỉ cho mọi người lời khuyên và phân tích ko hề có ý gây hấn nhé. Cậu xem lại nhân cách của cậu nhé.
làm 1 người đàn ông phải có trái tim nóng và cái đầu lạnh nhé, đừng vì đang tức mà ăn nói ko tôn trọng người khác. Loại người đó 100% ra đời là thật bại :)

loại súc sinh như thằng duyanh1904 theo mình gọi thằng khốn thì vẫn còn nhẹ,nên gọi nó là súc sinh hay súc vật thì hợp hơn,con người chẳng ai mở miệng ra sủa c.. với l... như thằng đó.Đề nghị banned loại súc sinh này cho sạch forum

:binhsua43: đóng góp thì chả có cl gì chỉ biết vào vk ck cái loz gì không biết :binhsua46: xong rồi nghĩ mình là pro pro vl :binhsua41:

chó cái *** mẹ cái loại bôc phét như chúng mày thì chỉ làm cái 4rum này sôi nổi tí thôi con chúng mày đóng góp cl gì mà cứ thích chó hùa thế nhỉ bố mày vào chỉ để rút kn còn chúng mày vào bốc phét xong cứ nghĩ mình hay à/

:m187::m187::m187::m187:

:binhsua49: chó hùa :binhsua49: chó hùa :binhsua49: chó hùa :binhsua49: chó hùa :binhsua49: chó hùa :binhsua49: chó hùa :binhsua49: chó hùa :binhsua49: chó hùa :binhsua49: chó hùa v:binhsua49: chó hùa :binhsua49: chó hùa :binhsua49: chó hùa :binhsua49: chó hùa :binhsua49: chó hùa

tôi chả biết, nhưng mem của tôi toàn người quen và họ ko hề biết đến forum này nên họ ko biết gõ 1 chữ, trước tôi chỉ dạy vài người gõ 1 chữ giờ tôi cấm họ cũng ko gõ nữa rồi.
Ai gõ 1 chữ tôi cho group khác chữ ko cho vào group chính, và group khác của tôi cũng ban gần hết rồi, gõ 2 chữ cung ban đó. Chả trách ai, coi như quả báo khi vi phạm rule thế thôi

Làm kinh doanh phải có cái đầu, trưởng nhóm 18 có bóc lột thật, có chém gió thật nhưng anh ấy có 1 cách tính toán rất kinh tế nên dù gặp trục trặc gì cũng giải quyết đc chứ ko như nhóm chị Nguyên.
Chị nguyên tốt thật nên ko tính toán nên lãi ko đc bao nhiêu dẫn đến khi gặp trục trắc thì lập tức tan rã, ko có tiền trả cho mem

Tôi thà bị bóc lột 1 chút mà làm cho ông chủ biết tính toán, còn hơn làm cho 1 chủ tốt mà sập tiệm lúc nào ko biết :)
nhóm 18 thứ nhất bóc lột code.chỉnh % trong asian.
thứ hai nhóm $ lúc đó $ cứ cho wmz cho thấp là 20k đi mà lúc đó nhóm 18 trả có 18.5k . thế có thể gọi là hút máu người
Còn c Nguyên c ấy tốt mún giúp đỡ ng khác cũng là có tội. phải tính toán là bóc lột mới sống đc như nhóm 18 à. nhóm 18 lập topic ở đâu bị ăn gạch ở đó. thử nhìn lại xem cách sống thế nào.
Còn nữa ở đây vấn đề ban nên chuyện khác bạn đừng nói làm gì nha

nói thế thì *** ai nói gì vào bị band xong hỏi thì trả lời tao lao thế thì đ' nói cho xong
bà mày bực rồi nhé thằng kia, bà mày ko up cái, mày ko nhìn cái tiêu đề, ko đọc mấy cái up page trước hả thằng kia?
đang bực mình lại gặp mấy đứa ngu nhưng vẫn tỏ ra mình nguy hiểm. Mày chưa ban bao h nên chưa biết lý do ban phỏng? hay mày bị ban nhiều quá rồi, ko tìm ra nguyên nhân và bắt người khác đi tìm hộ. Bà mày biết lý do chính xác nó ban thì còn nói làm cái qué gì nữa, bực mình
sr mod, chưa bao h nói như này trong 4rum, nhưng máu trên đầu em nó đang bốc hỏa vì mấy đứa nguy hiểm như này rồi:binhsua105::binhsua105::binhsua105:

chấp nhận đi cậu, thích đc thanked nhiều thì cứ hùa vào 1 nhóm rồi thanked lẫn nhau ấy mà. Còn nói thẳng nói thật như mình thì chỉ thêm kẻ thù mà thôi. Chấp nhận

Kinh nghiệm thì chả có gì. Gõ 2 chữ, lặp code thì dừng lại thoát ra liền, mèo hiện thì đừng thoát vội mà kéo sang 1 bên gõ tiếp rồi click dần, hình mèo tôi để quá 1' cũng ko thấy sao cả. Ko biết thế nào vì chưa bao giờ gõ ko kịp và click mèo ko kịp :D

mà mình nhớ hok nhầm có topic nói uytinlagi và nguyenhuyhoang là 1

bố mày hỏi mày tìm lý do band mày thèm trả lời à hay là chúng mày ngối nói nhảm với nhau thảo *** nào lắm post thế/
ngồi bốc chém gió thì ra chỗ khác hay là chúng mày bị ngu đọc hiểu chậm

hì hì rút kinh nghiệm văng tục nơi công cộng hả bạn trẻ:binhsua35: :m156: chính vì những người như bạn nên chẳng ai muôn share kn cho bạn rút đâu:m146:

:binhsua49: chó hùa :binhsua49: chó hùa :binhsua49: chó hùa :binhsua49: chó hùa :binhsua49: chó hùa :binhsua49: chó hùa :binhsua49: chó hùa :binhsua49: chó hùa :binhsua49: chó hùa v:binhsua49: chó hùa :binhsua49: chó hùa :binhsua49: chó hùa :binhsua49: chó hùa :binhsua49: chó hùa

:m153::m153::m153::m153:

nguyenhuyhoang
Mỗi người có mỗi quan điểm, có thể bạn đúng ... nhưng cách comment của bạn thì mình không ủng hộ, đọc #66 ,#67 , mình thấy bạn đến với thớt này không trong tư thế Hóa bình, bạn hơi khiêu khích mem khác rồi đó. Chỉ là góp ý thôi, Pix làm căng, anh em bị banned nhiều nên ức chế. Đây là 4rum kiếm tiền, Phi chính trị nhé .,,., đừng nói với chất giọng thù địch lẫn nhau nữa.

loại súc sinh như thằng duyanh1904 theo mình gọi thằng khốn thì vẫn còn nhẹ,nên gọi nó là súc sinh hay súc vật thì hợp hơn,con người chẳng ai mở miệng ra sủa c.. với l... như thằng đó.Đề nghị banned loại súc sinh này cho sạch forum

bạn nói đúng nhưng thiếu chữ FOREVER sau chữ BANNED. Đúng là 1 con sâu làm rầu nồi canh biến mịa cho đẹp trời

bố mày hỏi mày tìm lý do band mày thèm trả lời à hay là chúng mày ngối nói nhảm với nhau thảo *** nào lắm post thế/
ngồi bốc chém gió thì ra chỗ khác hay là chúng mày bị ngu đọc hiểu chậm

bạn gì ơi, bàn luận thôi chứ sao lại chửi tục như vậy, dễ xảy ra chiến tranh lắm đó :|

bà mày bực rồi nhé thằng kia, bà mày ko up cái, mày ko nhìn cái tiêu đề, ko đọc mấy cái up page trước hả thằng kia?
đang bực mình lại gặp mấy đứa ngu nhưng vẫn tỏ ra mình nguy hiểm. Mày chưa ban bao h nên chưa biết lý do ban phỏng? hay mày bị ban nhiều quá rồi, ko tìm ra nguyên nhân và bắt người khác đi tìm hộ. Bà mày biết lý do chính xác nó ban thì còn nói làm cái qué gì nữa, bực mình
sr mod, chưa bao h nói như này trong 4rum, nhưng máu trên đầu em nó đang bốc hỏa vì mấy đứa nguy hiểm như này rồi:binhsua105::binhsua105::binhsua105:

haizzzzzz bảo lên yhoo sao ko thấy,lên đây tui nói cái này thím,lên đây,bực mình x-(

nhóm 18 thứ nhất bóc lột code.chỉnh % trong asian.
thứ hai nhóm $ lúc đó $ cứ cho wmz cho thấp là 20k đi mà lúc đó nhóm 18 trả có 18.5k . thế có thể gọi là hút máu người
Còn c Nguyên c ấy tốt mún giúp đỡ ng khác cũng là có tội. phải tính toán là bóc lột mới sống đc như nhóm 18 à. nhóm 18 lập topic ở đâu bị ăn gạch ở đó. thử nhìn lại xem cách sống thế nào.
Còn nữa ở đây vấn đề ban nên chuyện khác bạn đừng nói làm gì nha

cậu nói ko sai nhưng đó là lúc đầu mem còn gà thôi, còn lúc mọi người có nhiều group cạnh tranh thì team 18 cũng đã trả 20 thậm chí 21k/1000 code rồi mà :) Còn về vấn đề chỉnh % thì tất nhiên là có rồi, ko thì mọi người sài soft asian làm gì :D

Cậu à, những người mới họ gõ 1 giờ đc 500 code = 9k là họ vui lắm rồi, họ trải đời nên họ quý đồng tiền. Còn 1 số người còn đi học, đc dạy làm, kiếm tiền dễ dàng thì ko biết quý mà thôi.

Cậu vào làm việc cho người khác, đc cấp ID, cấp soft truyền kinh nghiệm mà chỉ mất 1 chút tiền, gọi là học phí. Rồi sau đó cậu làm 1 thời gian thì biết rồi tự ra solo hay tự tạo nhóm có ai nói gì đâu. Trưởng nhóm đâu thể giữ đc cậu.
Mem làm cho chị N toàn là người trong forum còn team 18 thì toàn là người mới ko biết 1 chút gì về captcha cậu à, họ nhận đc 10k/1k code họ cũng mừng chứ đừng nói 18,19k

Đó kết quả: nhóm 18 đã lên top 4 và tiếp tục phát triển, nhóm chị N thì vẫn con nợ lương của mem và đã tan rã.
Thế đó.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week