Update tình hình PIX bann (Ver.3 ) !!!1

Status
Not open for further replies.
mình cũng bị ban,nhưng hok phải pix ,có cho liệt zô danh sách bị ban ko trời :binhsua160:

mình cũng gõ code bác sĩ mà sao nó ko ban mà giảm pri nữa 1 cái pri 4 xuống 2 1 cái pri 8 xuống 7 nhưng mà vẵn lo :-s

chiều qua bị banned 1 ẻm do lặp code vì add proxy, nhưng view thì chỉ thấy mỗi code trống thôi. Sau ấy mail liền cho adminh mà ko gửi đc, hôm nay mở ra id đó hết đen rầu:D. Vậy là unbanned nhỉ? Cơ mà $ của te thì vẫn mất. Nick đg test ko có tiếc, tiếc $ cơ:((

chiều qua bị banned 1 ẻm do lặp code vì add proxy, nhưng view thì chỉ thấy mỗi code trống thôi. Sau ấy mail liền cho adminh mà ko gửi đc, hôm nay mở ra id đó hết đen rầu:D. Vậy là unbanned nhỉ? Cơ mà $ của te thì vẫn mất. Nick đg test ko có tiếc, tiếc $ cơ:((

VẬY LÀ HÊN RỒI MUỐN GÌ NỮA MÀ IDD GIỜ THÌ NHIỀU VÔ KỂ CÓ BAND CŨNG KO SAO TIẾC TIỀN THUI HIII:binhsua07:

Hình như bây h banned là nó bôi đen 1 ngày thì phải, trừ hết tiền rồi bôi đen
Mai thả ra :|
Bữa mình cũng thấy mấy người bị banned, mai lại unbanned, ko biết phải ko, để lần sau khỏi dismiss :binhsua17:

Bữa mình cũng thấy mấy người bị banned, mai lại unbanned, ko biết phải ko, để lần sau khỏi dismiss :binhsua17:

xiệt hả? vậy phẻ rồi.
lôi id chủ ra gõ cho nó ban 1 ngày, chắc nó ban lần thôi rồi quên, ko để í id đó nữa.:binhsua07:

bây giờ khả năng là pix áp dụng 2 hình thức ban:

1- Ban tự động = xảy ra khi cạp code trống liên tục 3 cái, chó mèo chọn sai từ 2 lần trờ lên.. (Ban by incorrect text..)

2- Ban =tay: kiểm tra xác xuất các acc .. (Ban by admin).

của mình là banned by admin nhé. Kiểm tra có 1 code trống thôi. mà code trống có 1 cái thì cũng như mình bị time out lúc gõ ko kịp thôi mà:s. Giờ acc cũ mới gì như nhau, te đâu có cần, cần là cần $ thôi:(

chán quá Pix nó giở nhiều trò rồi thế mà còn hơi tý là baned! từ khi nó ra cái trò proxy em bị ban 3 nick rồi! chán luôn

1 đống gr đen đúa do code trống toàn banned by admin

sax, chi mà nhiều rứa? thế ko đc unbanned như te là phải rồi:))

Các pro cho e hỏi,id mới test lên 1k code mà bị pri9 rùi,tại gặp bác sỹ nên ko đỡ nổi,nếu làm tiếp để kéo pri thì có bị baned ko?hay chỉ chấp nhận rate thấp mà làm thui!thanks pro...

Các pro cho e hỏi,id mới test lên 1k code mà bị pri9 rùi,tại gặp bác sỹ nên ko đỡ nổi,nếu làm tiếp để kéo pri thì có bị baned ko?hay chỉ chấp nhận rate thấp mà làm thui!thanks pro...

kéo về dễ mà nếu code mới ít thì kéo về kéo ban đêm dó load nhanh dễ kéo pri hơn :binhsua25:

các anh ơi cho em xin cái mail của thằng admin pix với ạ :((

các anh ơi cho em xin cái mail của thằng admin pix với ạ :((

Thôi lập id khác mà gõ đi. pri 9 còn gõ làm gì nữa. Tiền thân đã pri 9 rồi, có kéo cũng ko về 0, 1 đâu, hên thì về tới 2, 3 thui à:(. Rate thấp làm cho nó uổng công mình lắm.

Thôi lập id khác mà gõ đi. pri 9 còn gõ làm gì nữa. Tiền thân đã pri 9 rồi, có kéo cũng ko về 0, 1 đâu, hên thì về tới 2, 3 thui à:(. Rate thấp làm cho nó uổng công mình lắm.

mình newbie, có 1 cái gr 5 id con, giờ pri8-9 hết rồi, ko mang ra gõ cầu trời cho nó xuống thì biết làm sao:binhsua23:
2,3 cũng tốt rồi. cày đủ invite rồi bỏ nó.

mình mới tập chơi nên chưa biết baned là gì cả :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,878
172,963
Latest member
linkvaobetvisa

Most viewed of week