Update tình hình PIX bann (Ver.3 ) !!!1

Status
Not open for further replies.
Mấy lần nhanh load nhanh quá nhìn question tưởng Code sorry cứ ESC có sao đâu, mà thi thoảng pix nó ban ngẫu nhiên nhé, không lý do gì hết:binhsua04:

có sức chơi có sức chịu , thế nào nó mới ban chứ ko dưng vô cớ banned . Ngoài những trường hợp hiếm như lệch code chọn sai mèo , lý do ban còn lại cấm kêu ca !

2 ý kiến này rất chi ư là chính xác đây, làm kim chỉ nam cho topic này được !:binhsua06:

có sức chơi có sức chịu , thế nào nó mới ban chứ ko dưng vô cớ banned . Ngoài những trường hợp hiếm như lệch code chọn sai mèo , lý do ban còn lại cấm kêu ca !

quá chính xác :binhsua07:

Up 2 hình ban cho ae xem,ques hok gặp,bác sĩ hok gặp,chỉ có gặp lỗi lặp code 2 hình 1 lần nhưng mà dùng trên nhiều proxy mà vẫn bị ban

Chia bùn vs bác nè, h bữa mình bay 6 USD mà chán chả mún làm
ip chính 6 id,mỗi proxy 3id,load khoảng 20acc làm mà nó cứ ban như thế này chắc bỏ việc ít ngày quá

lặp có 1 lần mà ban số quá đen
từ khi ra cái vụ proxy là số đen đến với e,chắc từ nay phải thức đêm để khỏi chèn proxy gì nữa quá :binhsua23::binhsua23:

gõ đàng hoàng 9 xác đó h có bị ban đâu
nge ông K nói ban là do bỏ code nhìu
chắc là do bỏ code sr,bs và tam giác =.=
ban ác quá

Các bác trả lời giúp em nhé, tình hình là LR của em vừa mới được reset và chưa về ví, sau khi gõ em bị ban hết 1 ID, vậy nó có thanh toán cho mình đủ số tiền mà lúc chưa bị banned không?:binhsua32:

Các bác trả lời giúp em nhé, tình hình là LR của em vừa mới được reset và chưa về ví, sau khi gõ em bị ban hết 1 ID, vậy nó có thanh toán cho mình đủ số tiền mà lúc chưa bị banned không?:binhsua32:

có bạn ^^,đã reset rồi dù có ban cũng về ví

gõ đàng hoàng 9 xác đó h có bị ban đâu
nge ông K nói ban là do bỏ code nhìu
chắc là do bỏ code sr,bs và tam giác =.=
ban ác quá

gõ đúng rule của nó là okie
cứ mỗi lần topic này nổi lên là đau tim :(

Tình hình mình là newbie hồi sáng có vào topic xem những tình huống ban của FIX, trong đó có phần Question, mình học Tiếng Anh kém nên khi gặp câu hỏi thì ESC, mấy pro nào có nghiên cứu về câu hỏi và đã có câu trả lời thì post lên cho mình và mọi người tham khảo với, mình xin chân thành cảm ơn :binhsua166:

Nhất là gặp code Bác sỹ, gõ lơ mơ là bị banned liền :D

Last edited by a moderator:
Tình hình mình là newbie hồi sáng có vào topic xem những tình huống ban của FIX, trong đó có phần Question, mình học Tiếng Anh kém nên khi gặp câu hỏi thì ESC, mấy pro nào có nghiên cứu về câu hỏi và đã có câu trả lời thì post lên cho mình và mọi người tham khảo với, mình xin chân thành cảm ơn :binhsua166:
có topic riêng về câu hỏi của pix rồi đó bạn. topic này bàn về ban mà

Hỏi hơi rối , ví dụ nhé
blance : 4$ Nhấn Oder payment rồi , nó rs , bạn gõ tiếp nó banned thì 4$ vẫn đc thanh toán
blance : 4$ Nhấn Oder Payment rồi, nó chưa rs, bạn gõ tiếp nó ban -3$ thì nó thanh toán cho bạn 1$ nhé.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,948
173,026
Latest member
thicongphonghop

Most viewed of week

Most discussed of week