Update tình hình PIX bann (Ver.3 ) !!!1

Status
Not open for further replies.

Proxy thế này đây. chán wa!!! làm cẩn thận lem rồi, cứ error là pause rồi out. kiếm cái khác vậy mà cũng bị. không lặp code, ko gõ 1 chữ. chẳng hiểu sao ban, chỉ có dùng proxy thôi.
ác đạn , ghi ban 1id mà ban toàn bộ gia sản con ngta

nó không trả đâu bác. mình mấy lần thế rùi. mất cũng tầm 40$ nè
Cái này là do cậu có thói quen Dồn tiền làm chi :)). Bữa thấy tội, ban 1 lượt 4 acc bay ~10$ :)) thấy tức cười
Nó thường Reset 2 lần 1 ngày vào sáng tinh mơ và tối. Cho nên lựa giờ đó mà dồn tiền cho phù hợp
Cứ đủ 3$ thì bấm Order payment dùm cái. Gõ gõ thêm chi vài $ nữa đúng lúc nó reset luôn là vừa đẹp
Sau khi server reset xong thì có ban cũng đỡ thiệt hại hơn.
Originally Posted by cucuong
các bác cho em hỏi xíu
chiều hôm qua bị ban 2id, nó trừ tiền về 0, id lúc đó đen thui, mình chưa kịp dissmiss.
sáng vào lại thì 2 id đó sáng lên, gõ lại bt. tiền vẫn ko trả
ID gõ 2 ko gian lận. jo có nên viết email để thằng admin nó trả lại tiền ko ta
Bữa nay no ban là nó trừ tiền, giam acc. Sau đó thả acc về hoàn lương sau 1 thời gian ngắn (khoảng 1 ngày)
Làm gì có chuyện trả lại tiền @@. Nó thả acc lại cho làm rồi còn đi kiện nó nữa mới ghê ?

Proxy thế này đây. chán wa!!! làm cẩn thận lem rồi, cứ error là pause rồi out. kiếm cái khác vậy mà cũng bị. không lặp code, ko gõ 1 chữ. chẳng hiểu sao ban, chỉ có dùng proxy thôi.

chia bùn cùng bác :binhsua87:

Tình hình lại nóng lên rùi đây, còn cái group lớn mà vừa gõ vừa run gõ sao nổi:binhsua80:
Hum qua cũng bị banned 1 em nhưng group thì vẫn bình yên, tháng này banned nhiều quá nhưng vì sợ ae hoang mang lên không tiện up lên cái topic này

Last edited by a moderator:
chúa ơi ! nó band ạc nhiều vậy trời !
Trời , Phật phù hộ cho anh em MMO4VN.com chúng con !:binhsua74:

Chớ sao :)). Pix bữa nay bựa quá mà ^^
Bữa nay cạp run lắm, ko dám gõ nhanh nữa.
Cứ mỗi khi thấy pix nó reset thì mới thở phào nhẹ nhõm tí. Chớ nó chưa reset ... mà nó ban cái là bay tiền huuuuuuuuuuuuuu :((

Xong luôn 2 ID....bùn .... chẳng mún cạp nữa...
ko dùng proxy, ko error, ko lặp code, trưa nay gần 3$ nên cố gõ đúng 2 chữ, vẫn banned
WTF..

ac...........có ko đó cậu xem thử có bị chó mèo ko vậy @@

bữa nay chỉ có gõ 11h đêm cho khỏe vì load nhanh cha giờ bỏ proxy vào hay erros thì bane như chơi thằng pix bữa ni làm căng rùi

Ẹc lục mãi mới thấy cái topic này em nó chìm lâu quá rùi, úp cái hình lấy khí thế để quay lại tiếp tục chiến PIX nào, Pix vẫn là pix ban một acc bay cả group lý do ae tự hiểu nha

Bác có gõ sai rule của nó không sao lại bị như thế :binhsua163:

Ẹc lục mãi mới thấy cái topic này em nó chìm lâu quá rùi, úp cái hình lấy khí thế để quay lại tiếp tục chiến PIX nào, Pix vẫn là pix ban một acc bay cả group lý do ae tự hiểu nha

lại nóng rồi :binhsua162:

em cũng mới bị baned 1 acc. Pix bây giờ ép người quá đáng quá.... Cứ tình hình này chuyển qua dự án khác kiếm ăn chứ không thì có mà ăn cháo:binhsua140:

em cũng mới bị baned 1 acc. Pix bây giờ ép người quá đáng quá.... Cứ tình hình này chuyển qua dự án khác kiếm ăn chứ không thì có mà ăn cháo:binhsua140:

proof bạn ,úp lên bà con cùng xem ko có người nói chém gió nữa :)

Thè PIX bựa hơn con cá ngựa, order từ hôm 30/6 reset rùi ko thấy $$$ về ví, ghet chẳng làm nữa, sáng nay 3/7 mới thấy tiền về ví tính làm lại mà nó canh me ban 1 đống trong đó có em mới tạo gõ chưa được 30 code test nữa,đã gõ chữ nào từ bữa đó tới nay đâu, haizz !!!

Thè PIX bựa hơn con cá ngựa, order từ hôm 30/6 reset rùi ko thấy $$$ về ví, ghet chẳng làm nữa, sáng nay 3/7 mới thấy tiền về ví tính làm lại mà nó canh me ban 1 đống trong đó có em mới tạo gõ chưa được 30 code test nữa,đã gõ chữ nào từ bữa đó tới nay đâu, haizz !!!

cái gr hùi bữa dc unban hả Bao hay gr khác :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,028
173,104
Latest member
vusonkhanh008

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week