Update tình hình PIX bann (Ver.3 ) !!!1

Status
Not open for further replies.
Lâu rồi ko hứng mùi banned, hn ta đã dính. mà banned do Typed text is incorrect thì có nguy cơ đc unbanned ko ta. Sao nó cứ chơi mình hoài, lặp mèo tới mấy lần. Lười + chủ quan ko thèm pause, log out, và hậu quả là thế đấy.

post ảnh cho anh em chiêm ngưỡng :D

các bác cho e hỏi e bị ban id mà trừ có 0.67$ là sao nhỉ.
mà bây h e login vào vẫn đánh bt nhưng ko kt là nó có cộng tiền cho ko nữa:binhsua18:
hình hơi nhỏ các bác xem tạm nhé!!!!!!!!

Last edited by a moderator:
mà bây h e login vào vẫn đánh bt nhưng ko kt là nó có cộng tiền cho ko nữa:binhsua18:

View attachment 12853

hình như lúc ban nó trừ tiền tương đương với số lần mà ID đó gõ sai thì phải , lúc trước mình bị ban 1 ID mà bị trừ 1.7$, ko phải là 3$ tròn, khó hiểu pix

Trừ thấp nhất của 1 acc là 3$ nhưng tài khoản của bạn chỉ còn 0.67 thì nó - ra là còn -2.33 nhưng nó ko làm âm tiên mà reset về 0, ví dụ còn 4$ thì nó trừ 3$ thì còn 1

Trừ thấp nhất của 1 acc là 3$ nhưng tài khoản của bạn chỉ còn 0.67 thì nó - ra là còn -2.33 nhưng nó ko làm âm tiên mà reset về 0, ví dụ còn 4$ thì nó trừ 3$ thì còn 1

không hiểu ý bạn này, như mọi lần thì ko đủ tiền nó vẫn trừ âm tiền chứ bạn...

h ko trừ âm tiền nữa, tóm lại trừ đến = 0 là hết, ban bao nhiu cũng vậy

Last edited by a moderator:

View attachment 12853
Giờ lúc banned bạn có bn $ trong balance thì nó reset về 0 hết. Hôm nay của mình cũng vậy, mất 1.9$.

các bác cho em hỏi xíu
chiều hôm qua bị ban 2id, nó trừ tiền về 0, id lúc đó đen thui, mình chưa kịp dissmiss.
sáng vào lại thì 2 id đó sáng lên, gõ lại bt. tiền vẫn ko trả
ID gõ 2 ko gian lận. jo có nên viết email để thằng admin nó trả lại tiền ko ta :binhsua23:

các bác cho em hỏi xíu
chiều hôm qua bị ban 2id, nó trừ tiền về 0, id lúc đó đen thui, mình chưa kịp dissmiss.
ID gõ 2 ko gian lận. jo có nên viết email để thằng admin nó trả lại tiền ko ta :binhsua23:

ủa, còn có chuyện này nữa sao ta, vậy mình cũng ko dismiss vội làm chi, để coi mai có đc unbanned ko ta.;)).
Mà cho hỏi kĩ hơn là bạn gõ 2id đó ko thấy nó lên $ hay là có lên $, đủ 3$ rồi mà order payment nó ko reset??? chưa hiểu rõ lắm. Nếu sáng nay gõ, có đủ min pay thì cũng phải tối muộn mới reset.
Còn mình nghĩ, nó đen id rồi lại sáng, thì có lẽ là đc unbanned tha bổng rồi. Mà bạn banned nó ghi là sao ta, banned do admin hay là gõ incorrect?

Cái con đầu tiên là con mèo mà bác chọn dog banned là đúng rồi, mà cũng lạ mình chưa bao giờ bị bạn vì cái lũ chó mèo này cả, không hiểu nổi

Mình bị banned 3 lần toàn do lũ chó mèo:((

Mình bị banned 3 lần toàn do lũ chó mèo:((

lại chó mèo,hic. mình bị banned toàn by admin, mà lần nào cũng trừ 3$. Daisy trừ có 1,9$, thôi cũng dc 1.1$ an ủi tuổi già:binhsua15:

ủa, còn có chuyện này nữa sao ta, vậy mình cũng ko dismiss vội làm chi, để coi mai có đc unbanned ko ta.;)).
Mà cho hỏi kĩ hơn là bạn gõ 2id đó ko thấy nó lên $ hay là có lên $, đủ 3$ rồi mà order payment nó ko reset??? chưa hiểu rõ lắm. Nếu sáng nay gõ, có đủ min pay thì cũng phải tối muộn mới reset.
Còn mình nghĩ, nó đen id rồi lại sáng, thì có lẽ là đc unbanned tha bổng rồi. Mà bạn banned nó ghi là sao ta, banned do admin hay là gõ incorrect?
có lên tiền.
hôm qua id đen, báo là banned do admin(giống những lần banick bình thường, buồn quá đi ngủ luôn)

có lên tiền.
hôm qua id đen, báo là banned do admin(giống những lần banick bình thường, buồn quá đi ngủ luôn)

vậy là của mình gõ incorrect ko còn cơ hội unbanned rồi, hơ hơ...
Thôi chờ tới tối, nó reset biết liền mà.

các bác cho em hỏi xíu

nó không trả đâu bác. mình mấy lần thế rùi. mất cũng tầm 40$ nè

khi chọn mèo sai 1 lần thì lần sau nó hiện lại mà gõ sai nữa là coi chừng bị banned :binhsua15:

Proxy thế này đây. chán wa!!! làm cẩn thận lem rồi, cứ error là pause rồi out. kiếm cái khác vậy mà cũng bị. không lặp code, ko gõ 1 chữ. chẳng hiểu sao ban, chỉ có dùng proxy thôi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,030
173,105
Latest member
Hung34

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week