Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver42!!)

Status
Not open for further replies.
Ước gì được gặp chó mèo???!! K có cả chó mèo đây nè. Từ hôm wa tới giờ load vào dù sever nào cũng loading k ra 1 code luôn. huhu. K bíêt có ai gặp tình trạng này k???
acc bị ban rồi chăng,ban mới bị loading:-strưa nay gõ chán,1000code pause 30 lần vì mèo.15id tốt

cho mình hỏi soft XD chọn cả chó mèo đc ko? chứ căng mắt ra phân biệt chó vs mèo còn lâu hơn là chọn cả :|
PS:13 ID sp 20 nhé

Được bạn à, pix sẽ thưởng thêm cho bạn nữa đó :binhsua44:còn thưởng gì thì vác con chó/mèo tới nhà thằng pix ý, có lẽ thằng pix cho bạn 5 roi chứ chẳng chơi =))

Load được nhé, log id nhiều zô coi chừng chó mèo ra 1 lượt 2-3 bảng thì chít đó các bạn nhé...

mình gõ bằng laptop, bị sao vậy cậu?

tại cậu chưa locked con chuột laptop lại đó, nên khi vô tình lướt nhẹ qua thôi cũng dính nữa đó, vậy nên tốt nhất xài lap thì mua riêng cái bàn phím usb cắm vào gõ cho sướng, khỏi sợ bị hư bàn phím nữa

load chậm, hết chó mèo rồi
nha

acc bị ban rồi chăng,ban mới bị loading:-strưa nay gõ chán,1000code pause 30 lần vì mèo.15id tốt

Vào trang web vẫn gõ được mà bác. Em cũng chẳng biết bị gì 2 ngày nay nữa. Hic... Vao soft k được chỉ vào được web thui hà. Hết Mega tới PIX, chán wa!!!

Vào trang web vẫn gõ được mà bác. Em cũng chẳng biết bị gì 2 ngày nay nữa. Hic... Vao soft k được chỉ vào được web thui hà. Hết Mega tới PIX, chán wa!!!
bác chụp hình lên xem,soft bản mới nhất ai cũng đang xài rất tốt.15id chậm rồi mọi người,phải log vào thêm

mới log vô dc 3 phút 10 acc load chậm đã vậy bị time out hàng loạt kỳ vậy ta, p&p vnpt win 7 soft XD :binhsua46: cả buổi chiều ko làm ăn đc gì toàn bị time out :binhsua49:

vào chiến đi anh em nhanh lắm up luôn

sao lắm chó mèo vậy???
mình kéo hình chó mèo ra một chỗ khác rùi tiếp tục gõ có sao không mọi người??
có ban ko vậy, ai có kinh nghiệm chỉ với nhé.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,729
172,796
Latest member
GJANGVANPRO

Most viewed of week

Most discussed of week