Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver42!!)

Status
Not open for further replies.
ôi vãi.sever PP cứ 3 phút pix điên thả chó 1 lần.chọn k kịp luôn time out chết người.9 acc speed 19.5:(
Lồi mồm rồi.

chó mèo bình thg mà, 7 acc spd 18, win7, vnpt 270k, pixtyper
cơ mà mình thật ko hiểu, ví dụ với acc cũ (trc 14/2) cái pri ko có tác dụng, sao nó ko bỏ đi, đỡ tốn tài nguyên nhỉ, thêm cái pri vào, bao nhiêu acc như thế, nó phải mất nhất định là 1 số lượng byte mã hóa nào đó, quá hoang phí, thg pix nó nham hiểm hay, nó tính kế lâu dài hả mọi ng

mấy acc thì chiến tốt vậy bà con vừa nghĩ tay xíu giơ tiếp tục nên xin cái tình hình :binhsua37:

chó mèo bình thg mà, 7 acc spd 18, win7, vnpt 270k, pixtyper
cơ mà mình thật ko hiểu, ví dụ với acc cũ (trc 14/2) cái pri ko có tác dụng, sao nó ko bỏ đi, đỡ tốn tài nguyên nhỉ, thêm cái pri vào, bao nhiêu acc như thế, nó phải mất nhất định là 1 số lượng byte mã hóa nào đó, quá hoang phí, thg pix nó nham hiểm hay, nó tính kế lâu dài hả mọi ng
nó mà ra 3 bảng chó mèo cùng lúc thì có mà chết chắc.

hix, 40 phút ra hết 15 lần chó mèo, lần cuối mèo chó không ra mà ra toàn dấu chấm than, gõ hết, pause rồi tắt soft lun, sợ quá =))
có lần mình làm vậy mà log vô lại acc đó từ pri 2 mà lên pri 5 lun điên kinh khủng
p/s: giờ load thế nào rùi ace?

15acc full tốc pix&profit,1 phút chọn mèo 1 lần hãi ghê,pause hoài không biết có sao không

tình hình là mới log vô dc 5' thì time out hàng loạt, sv pixtyper win 7 vnpt

Èo người TAZ mới bị banned ID Bây giờ Lại Dính thêm BANNED nick MMO ^^! làm thế Có Ác quá k Mirinda ? P&P Load Tốt nha AE

Ai BANNED nick MMO ????, post bài sai nội dung xoá bài nhắc nhở thôi , cố tình tái phạm nhiều lần mới ban !
Các bạn chú ý xem mình đang post bài ở đâu mà post cho đúng nội dung của topic đó nhé :binhsua33:

ra 1 bảng mèo còn xoay sở được,toàn hiện 2 khung 1 lượt,phải pause miết,haiz.15acc good nhé

p&p và pixtyper 15ID hiện đang load rất tốt nha các bạn

chó mèo khoảng gần 20 con trong khoảng thời gian mình làm

không chéo đỏ tam giác gì hết

Sao giờ này mà chó mèo ra lắm vậy ko biết.:-s. toàn xém time out phải pause lại gấp:binhsua48::binhsua48::binhsua48:

gần 20 bản chó mèo vãi ghê
[/url][/IMG]

gần đến giờ load nhanh ròi

Vừa ngủ dậy thấy mọi người kêu chó mèo + chữ trắng rồi tam giác linh tinh cả , log 5 acc vào chiến thử thì thấy

Chó mèo trung bình khoảng 2 phút ra 1 phát
Tam giác không
Chứ trắng không
Cái duy nhất chắc là load chậm , có lẽ log 10 id thì sẽ speed full

WIN 7 -> pixtyper -> FPT -> XD 17/5

AE vào chiến nhiệt tình đê , mà chó mèo thì nhanh tay thì cũng mất vài giây chứ bao nhiêu đâu mà phái sợ nó chứ

Cứ log id mà gõ thừa khoảng 15s là được rồi dành chỗ cho lúc chó mèo ra :D speed vẫn đảm bảo mà chó mèo ra không sợ timeout

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,841
172,922
Latest member
liveandrun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week