Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver41!!)

Status
Not open for further replies.
tình hình này ngủ trứa là tốt nhất :-s

thì bác down rồi share cho anh em link mf

Share cho cậu thì cậu có đăng nhập ID vào soft được đâu, phải add trên panel, y như soft Asian vậy. Panel mình thì hết chỗ hix...

Pix load chậm, giờ nguy hiểm, đi ngủ là tốt nhất

ĐÃ gõ được rồi, ko có lặp code, tam giác gì hết, pp và pixtyper nhé, p&p thì hổng có bít, đang gõ tự dưng chéo đỏ out soft lun hèn

vừa bị ban 2 nick nhưng ko thấy trừ tiền. lạ thật.

đis mis liền đi

vào thời pix của 1 năm trước mỗi lần gõ xong vào G chủ xem coi ID con có bị lên pri không, và xem số $ cho zui.
H gõ xong vào xem coi có bị ban ko =="

tinh hình mới nhất đây:binhsua104:

Thằng admin pix khốn nạn thật. Mình gõ đc gần 3$ chuẩn bị rút thì nó band 2 ID làm group của mình âm hơn 3 $.
Giờ vào xem thì nó chỉ ban 2 ID và trừ số tiền mình gõ đc . và không bị âm tiền nữa . Nó lại dụ mình vào gõ. Khốn nạn thật

Thằng admin pix khốn nạn thật. Mình gõ đc gần 3$ chuẩn bị rút thì nó band 2 ID làm group của mình âm hơn 3 $.
Giờ vào xem thì nó chỉ ban 2 ID và trừ số tiền mình gõ đc . và không bị âm tiền nữa . Nó lại dụ mình vào gõ. Khốn nạn thật

nói ghê thế, ai dám zô gõ nữa :((

view.php
[/URL][/IMG]

CỰC CHẬM LUÔN NHÉ 30P=300CODE 1 MÈO CHÓ ASSIAN TÀM TẠM

tình hình là tam giác quá trời. sv pixprofit và p&p.bây h chả bít làm sao đây, chán thằng pix điên nài quá

Chuẩn men!!!
Vừa dính lỗi gạch chéo out soft rồi.
Tầm 8-10 ID thì vừa :))
Load tốt nhưng dích lỗi gạch chéo hoài, sáng giờ 3 lần rồi - chắc thế nào cũng ăn ban cho xem :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,991
173,058
Latest member
binhht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week