• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver41!!)

Status
Not open for further replies.
Lại dích chéo đỏ ++++ bị ban là tử nạn luôn :binhsua32:

đủ 6$ để pay ko biết nó có banned ko.
gõ cố load chậm kinh khủng mà bị chéo đỏ . hic

hồi trưa mình cũng bị gạch chéo rùi tắt soft lun, sợ quá nghỉ đi ngủ.. Chiều dậy thử vô lại xem làm đc ko thì gõ ổn nhé. thỉnh thoảng có code trống với tam giác quỉ thôi, chó mèo cũng rải rác. mình làm 2h liên tục ko bị dis soft lần nào nhé. 3g vittel, pixprofit và làm trên mod XP trên win 7. Mới tắt mod wen ko chụp nên ko up hình cho các bác đc :(

mong bác Đức tối nay online sớm fix soft cho AE làm ăn ko là há mỏ rồi, gõ khoảng 600 code là bị gạch chéo đỏ rồi phải out soft

đủ 6$ để pay ko biết nó có banned ko.
gõ cố load chậm kinh khủng mà bị chéo đỏ . hic

Ngưỡng mộ thật đấy, trong thời buổi pix điên loạn như vầy mà vẫn làm được 6$:)
Tình hình là làm được 1 giờ rồi chưa thấy gạch chéo, tam giác rất ít, không biết lát nữa có bị hay không.

haiz tam giác đỏ như mưa
để ý thì khi nào nó waiting khoản 3 4s mà ko ra code là chuẩn bị hình ảnh tam giác đỏ :(
mong anh đức sớm onl fix lại :(

mình dùng soft ngày 14.05.
không bị chéo đỏ hay dis soft.
Chó mèo ra dưới 10/1h
nhưng giờ đang xuất hiện tam giác rải rác.

Không có soft nào ổn định cả. Chỉ có trên web là ko bị dính gạch chéo đỏ thôi. Nhưng load thì cùi cực

mình dùng soft ngày 14.05.
không bị chéo đỏ hay dis soft.
Chó mèo ra dưới 10/1h
nhưng giờ đang xuất hiện tam giác rải rác.
Làm gì có bản XD nào mà 14/5 bác, 13/5 là bản gần cuối trước khi bản 15/5 xuất hiện.

Load tạm
Mới đi tông 1 em chả biết lí do - nó để trừ -3$ mà chả thấy - vẫn còn nguyên 3$. Hi vọng nó vẫn thanh toán :binhsua32:

tui làm web trên 2 trình duyêt chrome với firefox. thấy load cũng đc, chó mèo 30p ra mỗi trình duyệt một bảng,nhưng vẫn chưa quen cách quánh trên 2 trình duyệt nên gõ hơi chậm, được gần 300code/30p thôi. ko thấy tam giác chi cả.

soft mới load tạm, load 30 phút ko bị lỗi gì, ko thấy chó mèo

chậm quá, 6ID SP có 17

:binhsua38:

Tình hình load trên asian cũng ổn ko tam giác đỏ, k lặp code, dấu x đỏ nhưng mỗi tội cái bảng chó mèo khi submit mất đến 10-11 giây, lag dễ xợ... chó mèo ra tầm 10 cái/ 60 phút

Last edited by a moderator:
bắt đầu lặp code rồi a e ơi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16