• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver41!!)

Status
Not open for further replies.

mirinda

Vip
Verified
Reactions
5,407
MR
6.329
Nhà mới số 41 nào ! :binhsua162:

Đầu tuần lập nhà mới lấy hên coi! :binhsua141:

Tình hình là pix còn đang hỗn loạn quá: SOFT chưa ổn, hay bị lặp code, chó mèo từa lưa....
Nhiều vấn đề nhức nhối quá....:binhsua149:

Tuy nhiên, topic này chỉ để update tình hình load của PIX nhé , các vấn đề về SOFT or ban or...gì gì nữa vui lòng qua các topic khác có cùng nội dung nhé. :binhsua137:

Rồi, updating..... nào !:binhsua113:

bóc tem cái vẫn load tốt trên soft nhưng cứ thấy ghê ghê

Nhà mới vote 1 phiếu nèk! Tình hình sao rồi các bác?

---------- Post added at 06:57 AM ---------- Previous post was at 06:48 AM ----------

Bác nào post 1 tấm ảnh lúc chọn mèo/chó cho mình xem ik! Hôm kia tới h chưa có gõ! Giờ ko piết gì cả?

load ngon nhé,có điều chó mèo cứ chạy long nhong ra hoài à.:((

pix lại quay về như xưa, ko biết nên vui hay nên buồn. cách đây 1 năm log 2 acc vào soft mà cứ phải nói là gõ ko kịp thở :))

gõ trên web đã thật:D. mặc dù speed giảm nhưng rất thoải mái, gõ có 2 acc mà lúc có bảng chó, mèo vẫn time out:D,,,

đợi mọi ngưởi thử trước . còn mình vẫn làm trên wed. load nhanh .
speed giảm 1 tí. nhưng chắc chắn
99.99% ko bị ban

đợi mọi ngưởi thử trước . còn mình vẫn làm trên wed. load nhanh .
speed giảm 1 tí. nhưng chắc chắn
99.99% ko bị ban

Nói tóm lại là gõ trên web khá ổn. mình gõ 2 acc, tính ra dc 930 code/1h...Vậy cũng ổn:D gõ trên web chỉ cân gõ 2 acc là đủ rồi....

Nói tóm lại là gõ trên web khá ổn. mình gõ 2 acc, tính ra dc 930 code/1h...Vậy cũng ổn:D gõ trên web chỉ cân gõ 2 acc là đủ rồi....

thế bạn có dùng phần mềm gì để chuyển web không hôm wa mình ko làm nên không biết nơi . trong tình hình này thì 930 code/1 cũng gọi là sướng rùi

thế bạn có dùng phần mềm gì để chuyển web không hôm wa mình ko làm nên không biết nơi . trong tình hình này thì 930 code/1 cũng gọi là sướng rùi

Mình dùng phần mềm chữ H bạn gì đó share ở ngoài ấy bấm enter là chuyển cửa sổ. bạn xem ở ngoài ấy nhé:D

Mình dùng phần mềm chữ H bạn gì đó share ở ngoài ấy bấm enter là chuyển cửa sổ. bạn xem ở ngoài ấy nhé:D

Bạn dùng phần mềm chữ H mỗi lần chuyển qua cửa sổ mới có cần phải dùng chuột nhấn vô khung đánh chữ không bạn? Mình có dùng nhưng mỗi lần chuyển qua lại phải dùng chuột nhấn vào nên mỏi tay lắm. Soft asian dùng được rồi nha các bạn.

mình dow soft mới về gặp lỗi " Check your conection or proxy " ai biết cách khác phục chỉ mình với

hjx lỗi soft của anh XD nên giờ phải làm trên web. Trên web hiện giờ load nhanh khiếp, chắc pix nó đang kêu gọi member làm trên web đấy mà.
---------------------------------------
Cho em hỏi ngoài lề 1 tý, cái hình cạp trên web có phóng bự ra đc ko ạ? Hix bị cận nặg mà nhìn cái hình có chút xíu đánh đc 30' mà muốn chảy nước mắt vì mỏi. Khôg đc thì chắc đành nghĩ để chờ soft anh Đức, khốn khổ cho cái thân.

lâu lâu lại phải chơi trò chó mèo

ức chế thật

:binhsua129:

hjx lỗi soft của anh XD nên giờ phải làm trên web. Trên web hiện giờ load nhanh khiếp, chắc pix nó đang kêu gọi member làm trên web đấy mà.
Cho em hỏi ngoài lề 1 tý, cái hình cạp trên web có phóng bự ra đc ko ạ? Hix bị cận nặg mà nhìn cái hình có chút xíu đánh đc 30' mà muốn chảy nước mắt vì mỏi. Khôg đc thì chắc đành nghĩ để chờ soft anh Đức, khốn khổ cho cái thân.

tổ hợp ctrl + chuột giữa

Last edited by a moderator:
Trong trinh duyệt bạn ấn clrl + là nó bự lên thôi :D

lâu lâu lại phải chơi trò chó mèo

ức chế thật

:binhsua129:
Nó làm vậy là để ngăn log nhiều acc :D

Nghỉ thoy ace oy. Tối qua tới giờ bị ban 2did òy. Làm trên web bình thường mà tự dưng hiện chọn chó mèo, chọn xong nỗi lên nữa, 3 lần như vậy bị ban lun. Bi giờ tk là -4usd. Nghỉ thôi, chừng nào có soft làm tiếp, không thì vĩnh biệt pix lun.

Nghỉ thoy ace oy. Tối qua tới giờ bị ban 2did òy. Làm trên web bình thường mà tự dưng hiện chọn chó mèo, chọn xong nỗi lên nữa, 3 lần như vậy bị ban lun. Bi giờ tk là -4usd. Nghỉ thôi, chừng nào có soft làm tiếp, không thì vĩnh biệt pix lun.

Cứ chọn đúng thì ban thế nào hả bạn, web load nhanh gõ cũng được speed 20-21 đủ sống rùi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,945
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week