Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver41!!)

Status
Not open for further replies.
thông báo anh e đừng chiến soft asian nhé chó mèo 3 cái liên tiếp ăn ban ngay 1 ID, ngóng cho hoàn hão hãy chiến nha anh e
Biết tin bác sớm là ko mất 6$. hix. tối qua ngồi chơi soft mới của xiao vừa ra hình con mèo gõ cat, nó ra tiếp 2 lần thế là toi 2 acc.

uppppppppppp. 2acc trên web, lúc nhanh, lúc chậm, chiến tà tà thì dc, add nhiều hơn ra hình chó mèo là time out ngay..:D

tình hình là giờ gõ trên web hay soft asian hay soft XD thì đc vậy mọi người :huhu:

ID trước 14/2 >3k, load good, mỗi tội bảng mèo hiện nhiều quá trung bình 1' 1 cái
thôi đi ngủ đợi chiều có bản 2 khung làm cho sướng :binhsua141:

bonus bà con tấm hình . chú ý khi chọn chó méo chọn cho 9 xác thì ko vấn đề j nha :)

log mây con zo.chó mèo để kích sau vậy mà mỗi id nó ra i loạt chó mèo,ngồi kích đã đời rồi timeout ,khi bấm dừng lại thì hiện ra cái bảng gạch chéo ,ko bấm ok cũng bay,bấm gạch chéo cũng bay
load tốt,tranh thủ kiếm tiền tối đi chơi :D

có ai đg gõ những id>15k code trở lên ko? hình như những id này load chậm hơn những id >3k code??? lúc nãy mình cũng làm 5id có 3 con>3k code, 2 con<3k thì load nhanh lắm, mà giờ gõ 5con >15k code mà lâu thế. Phải đợi code dài dài:-s:-s:-s

Mình làm soft asian thì thấy load cũng đc, với tốc độ của mình là 14/3ID
Chó mèo 1 tiếng hiện 7 lần, tiền tăng đều chắc là không sao

Soft XĐ đã làm bình thường chưa mọi người?

log cỡ 4-5 id là được,log nhiều hiện chó mèo ra sẽ ko kịp chọn đâu,ai log nhiều thì bớt lại :)

ID mới vẫn tính rate như cũ hở các pác, hình như ID code nhiều bị chậm thì phải

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,393
171,449
Latest member
Tdphuoc1129
Back