Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver41!!)

Status
Not open for further replies.
lúc loading pause lại hóng, h vô play lại vẫn ko cải thiện đc, pause log hết id ra, add thêm id khác thì bị lỗi, dis soft luôn, Thôi nghỉ ăn trưa:D:binhsua141::binhsua136:

Èo, vừa gõ 15' thì bị lặp code 100% luôn, sợ quá tắt soft liền vào đây post 1 bài rùi mời vào check xem đã bị ban chưa :binhsua36:

Banned cả group mà :))

---------- Post added at 11:33 AM ---------- Previous post was at 11:32 AM ----------

Èo, vừa gõ 15' thì bị lặp code 100% luôn, sợ quá tắt soft liền vào đây post 1 bài rùi mời vào check xem đã bị ban chưa :binhsua36:
èo ghê quá nhỉ bác MÌ RÍN ĐA :D

Èo gõ = trình duyệt đi nhỉ hehee... kiểu này k ổn chút mô hít á

Tình trạng soft như ri thì gõ= trình duyệt còn có cơm cháo mà húp cứ đau đầu mấy cái vụ soft quái gở này èo

Buổi trưa load chậm thật. thôi, đi ăn các bác ơi

em cũng vừa log thử 15 phút đây bác bao

Ko có 1 code tam giác nào, bác nào gõ nhanh có thể log 2 acc nữa , chó mèo thì khoảng 7 con nói chung là đang load rất tốt

bác bao thử log lại đi nhé chắc lúc bác log bị xui rồi còn giờ thì đang ra nhanh a e chiến nhiệt tình vào nào

Last edited by a moderator:

ôi trời đất ơi,đang load nhanh nhé anh em,chắc không ai dám làm.:D

Èo gõ = trình duyệt đi nhỉ hehee... kiểu này k ổn chút mô hít á

Tình trạng soft như ri thì gõ= trình duyệt còn có cơm cháo mà húp cứ đau đầu mấy cái vụ soft quái gở này èo

chạy thử Xiaoa bản mới nhất cũng không bị gì ráo. có điều chỉ 1 khung chữ nhỏ quá.

gõ trên xd load chậm quá. tình hình các xoft khác thì sao
bạn vientrinh share soft Xiaoa cái nhỉ. mình ko biết link dowl

gõ trên xd load chậm quá. tình hình các xoft khác thì sao
bạn vientrinh share soft Xiaoa cái nhỉ. mình ko biết link dowl

Chai`... chỉ có panel mới down được thui.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,991
173,061
Latest member
minhboss

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week