Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver35!!!)

Status
Not open for further replies.
vnpt

xd 23.3

p&p

cant vô kể sorry cũng quá chèm chèm... test pri mà ko ổn tí nào, id trên 3k code ko lọad, h này kẹp vô tác dụng

id dưới 3 load cà giựt, tệ thật ...:binhsua04:

đánh típ hog ta, hay ta ra chém gió .... :binhsua07:

Nói chung là load chậm như rùa, Sorry thì nhiều như mưa.... :binhsua12:

Nói chung là load chậm như rùa, Sorry thì nhiều như mưa.... :binhsua12:
Đang định log vào làm xíu mà nghe các bác bình luận tình hình thế này thỉ ngủ thôi :binhsua31:

Nếu Sorry hơi nhiều các bạn chỉ gõ phần trước dấu phẩy tức "Were sorry" được tính đúng (đã chiêm nghiệm) còn cẩn thận hơn là đánh hết những code của hình này vào txt sau đó coppy chờ sẵn, gặp hình này thì Ctrl + V và Enter cho nhanh, nếu ESC thì soft sẽ tự sumit dontsee, làm liên tục, Admin cho là spam không đúng hình ảnh...việc tiếp theo của Admin là gì thì các bạn đã biết rồi đấy. Kinh nghiệm chỉ có vậy nếu các bạn không muốn theo tôi về Hoàng Sa đảo.

Last edited by a moderator:
Nếu Sorry hơi nhiều các bạn chỉ gõ phần trước dấu phẩy tức "Were sorry" được tính đúng (đã chiêm nghiệm) còn cẩn thận hơn là đánh hết những code của hình này vào txt sau đó coppy chờ sẵn, gặp hình này thì Ctrl + V và Enter cho nhanh, nếu ESC thì soft sẽ tự sumit dontsee, làm liên tục, Admin cho là spam không đúng hình ảnh...việc tiếp theo của Admin là gì thì các bạn đã biết rồi đấy. Kinh nghiệm chỉ có vậy nếu các bạn không muốn theo tôi về Hoàng Sa đảo.

bữa nay có vụ này nữa, công nhận hỉu bít của anh em về pix càng ngày càng đáng nể :binhsua07:

gặp sorry mà nhấn esc nó cũng tính đúng mà, đúng là đoán mò ko . :binhsua08:

có ai bị ban vào 11-12h trưa chưa ta , tính log vô mần mừ sợ ban\m/
theo thằng bạn đang làm thì log 16 id < 3k sp dc 24

có ai bị ban vào 11-12h trưa chưa ta , tính log vô mần mừ sợ ban\m/
theo thằng bạn đang làm thì log 16 id < 3k sp dc 24

vừa mần xong đây lụ kẹ, 8 con đc sp 20. thêm 4 ,5 con nữa là đủ chứ ko cần đâu

ban theo h thì ko bit, nhưng mà tự chim nghiệm thì bên đó ...đang ngủ, sẽ ko ban :binhsua07:

bữa nay có vụ này nữa, công nhận hỉu bít của anh em về pix càng ngày càng đáng nể :binhsua07:
Chỉ là kinh nghiệm thôi mà bạn, cả trăm G ko thấy bann đâu nhưng mình đưa cho thằng cháu 2 hôm thì được Pix đưa ra đảo 3G liền. Hôm đó Were sory hơi nhiều nhưng quên dặn nó. Đã trao đổi với chú Đức, tuần này chú sẽ úp soft tích hợp sock Ctrl + i sẽ làm việc được cho ID > 3k vào ban ngày. Mặc dù soft chưa úp nhưng tôi vẫn gõ bình thường 100% ID > 3k vào ban ngày. Chiêu G 5 số đã không còn tác dụng. Chúc các bạn làm việc tốt, nhớ giữ gìn sk.

Rồi xong, ID <3k cũng time out lun rầu @@

---------- Post added at 11:06 AM ---------- Previous post was at 11:04 AM ----------

[/COLOR]
Rồi xong, ID <3k cũng time out lun rầu @@

tui đang gom ít LR theo hướng PTU , đợi ngày dứt áo ra đi hẹn bác đi làm cho vui , dù kinh nghiệm ko có nhìu nhưng phải tìm đường sống thui bác ah, hehe

time out hết nhé, gem ô vờ buổi sáng ....

:binhsua09:

gặp sorry mà nhấn esc nó cũng tính đúng mà, đúng là đoán mò ko . :binhsua08:
đúng thì bạn cứ việc của bạn, tôi không đoán mò cũng không ép bạn theo tôi. thank!

---------- Post added at 11:10 AM ---------- Previous post was at 11:06 AM ----------

Last edited by a moderator:
thank bác nhìu nha :D , 9 acc load cũng tạm , thỉnh thoảng vài sorry , nói chung là ổn :)

hôm nay test cũng đc, ko bỏ công ta nhấn esc liên tục :binhsua07:

xd vnpt p&p id đang test ...

ăn cơm nèo anh em, en joy ...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,854
172,930
Latest member
newbenew