Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver35!!!)

Status
Not open for further replies.
ôi sao lê lết rồi :|

ừ lê la lấm lét rùi, chán gúm:binhsua04:

---------- Post added at 07:09 AM ---------- Previous post was at 07:08 AM ----------

há há fake ip load rồi , 3con > 3k lun :m121:

fake kỉu j za ngừi đẹp , share pí kíp coi ....:binhsua07:

oh thank bạn minhhunh nha, hix mình cũng mới lắp tưởng mạng mạnh load tốt hơn ai dè đâu khộng chiến nổi pó tay, hux. thank bạn nha đổi qua vietel thôi hix.
à cho e hỏi mấy a ở đây là mang vnpt có tốt hok ạ , ai xài mang vnpt cho e xin ý kiến lun nha, hix tốn 275k phí lắp dặt mang fpt h phải bỏ, hix. :binhsua09:

ừ lê la lấm lét rùi, chán gúm:binhsua04:

---------- Post added at 07:09 AM ---------- Previous post was at 07:08 AM ----------

fake kỉu j za ngừi đẹp , share pí kíp coi ....:binhsua07:
fake bằng cái ổ khóa dzàng dzàng góc phải màn hình đó kẹo nhỏ , ultrasurf

Fake kiểu này thì ID >3k cũng load hả Pro
ừa mình kẹp thêm 2 con < 3k nữa lúc >3k load ầm ầm thì mình vẫn gõ xen kẽ nên nó load đến h này lun trong khi thằng bạn mình lúc nãy thấy > 3k load nó out < 3k ra , h log vào giống mình thì ko load dc như mình
thằng pix chơi khó anh em!

ừa mình kẹp thêm 2 con < 3k nữa lúc >3k load ầm ầm thì mình vẫn gõ xen kẽ nên nó load đến h này lun trong khi thằng bạn mình lúc nãy thấy > 3k load nó out < 3k ra , h log vào giống mình thì ko load dc như mình
thằng pix chơi khó anh em!

thank nàng nhưng mà cách này chỉ làm đc khi kẹp từ đầu, tưởng có cách j pro hơn cứu dùm ai ngờ .. huhu h còn id mà ko còn invi thì đánh kéo kỉu j đc h, mần răng đc chừ .....:binhsua04:

nhiều sorry với tam giác quá thôi nghỉ cho lành, thế là đi mất 5acc vượt qua mức 3k code
ghét nhất cái thằng test acc
aaaaaaaaaAAAAAAAAAAAAA

Fake ip cũng vậy cả thôi, cơ bản là đừng tham chơi nhiều id >3k quá. Mình để 2/5 là đẹp, lúc chậm thì cũng chỉ 2/8 , ham nhiều timeout sau khi gõ 1 lúc ngay

fake bằng cái ổ khóa dzàng dzàng góc phải màn hình đó kẹo nhỏ , ultrasurf

Cái zàng zàng đó là ultra suft mà lão ca. Tui hay dùng cái này để vào fb mà. Ah cái này thích thì qua bên box sock and proxy, lấy mấy con sock ấn độ hay malai add vào gõ cũng tốt lắm đó :p

tình sao rồi 15p trước load chậm.. thoát ra làm bát cháo hành của thị nở...Giờ vào không thấy ai update vậy..Ai đang làm update dùm mình nào

Tình hình ko khả quan lắm. Add 10 ID <3k và 2 ID >3k mà tốc chỉ duy trì ở 21.5. Sorry và tam giác nhiều vô kể. VNPT, XD, pixprofit

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,004
Latest member
sieuviet2020

Most viewed of week

Most discussed of week