Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver35!!!)

Status
Not open for further replies.
đánh và đánh để rồi 1 scam đi hết 1 tháng đánh...........
loadinggggggggggggggggggggggggg

TImeout cả rồi nhé, <3k thì hãy log, log >3k chỉ thêm sầu :(

Load cà giựt, nhiều "sorry" (XD, 3 ser, VNPT)

tôi kẹp vẫn load ầm ầm mà.. có sao đâu nhỉ

nhanh chiến manh nào anh em...load ko kịp thở.. >3 k code load ầm ầm

:binhsua04:hix ai xài mạng fpt cho e hỏi là mấy a đánh bằng fpt có hay bị đứng hok ạ ( ko hiện loading tất cả, cái thi submit cái thì waiting cai thì loading) đứng ko nhúc nhích lun, du mới chỉ đánh dx 3p lúc nào cũng vậy đã test rất nhiều lần, lần nao cũng bị, dù đêm cũng bị, nhung ma cắm wa cái modern viettel là chạy vù vù hix( xài ké của bạn nên lúc hok chuyển wa đánh duox nhung cung load duox 15 20p ngon trớn) e đã test với tất cả id cũ, mới, >3k, <3k nhưng đều gặp tình trạng này, e hok bik tại sao lai vậy mọi người cho e ý kiến, nên xài mạng nào thi đánh tot nhất ạ, e sồng ở gò vấp tphcm phường 10 đoạn quang trung

hi bạn này ở gần nhà mình nè chung phường luôn chứ, mạng fpt thường xuyên bị dis cứ khoảng 15p là bị 1 lần trước mình dùng thấy bực mình quá nên chuyển viettel rồi giờ mạng rất ổn bạn nên suy nghĩ mà chuyển mạng (F10 thường xuyên bị rớt mạng):binhsua04:
trên 3k code dang load tốt 4id< 3k vs 2id>3k p&p viettel
:binhsua04:hix ai xài mạng fpt cho e hỏi là mấy a đánh bằng fpt có hay bị đứng hok ạ ( ko hiện loading tất cả, cái thi submit cái thì waiting cai thì loading) đứng ko nhúc nhích lun, du mới chỉ đánh dx 3p lúc nào cũng vậy đã test rất nhiều lần, lần nao cũng bị, dù đêm cũng bị, nhung ma cắm wa cái modern viettel là chạy vù vù hix( xài ké của bạn nên lúc hok chuyển wa đánh duox nhung cung load duox 15 20p ngon trớn) e đã test với tất cả id cũ, mới, >3k, <3k nhưng đều gặp tình trạng này, e hok bik tại sao lai vậy mọi người cho e ý kiến, nên xài mạng nào thi đánh tot nhất ạ, e sồng ở gò vấp tphcm phường 10 đoạn quang trung

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,922
173,003
Latest member
tienlen09

Most viewed of week

Most discussed of week