Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver35!!!)

Status
Not open for further replies.
Load chậm, nhiều "sorry" 1k/1h (XD, 3 ser, VNPT)

thanh toán là mấy người làm groud thôi bạn,để họ thanh toán lại tiền cho member thôi chứ ko có lợi ích gì đâu,còn việc giữ id cũ lại là vì rate nó cố định 1$/1k bỏ sao đặng:binhsua10:
Ủa,ID >3 k, sao ko đi thanh toán cho nó reset lại rùi làm típ ? sao tui thấy có nhìu người giử lại làm j vậy ( có mấy người tới mấy chục k lun :| ) ??

Ủa,ID >3 k, sao ko đi thanh toán cho nó reset lại rùi làm típ ? sao tui thấy có nhìu người giử lại làm j vậy ( có mấy người tới mấy chục k lun :| ) ??

Payout đó chỉ có tính chất đê tính tiền thôi.còn chính là dựa theo số code bạn kìa

ủa , vậy khi số code mình nhìu , ngoai trừ cái lợi là 1$/1k thì còn có lợi j nữa ko bạn ?

Hiện giờ là có hại.code >3k có load cho đâu.còn cái 1$/1k là giá ID đăng kí trc 14/2 hoặc ID đk sau 14/2 nhưng Pri 0 nha bạn

---------- Post added at 03:08 AM ---------- Previous post was at 03:05 AM ----------

Load ngon roài nha.chiến thôi :D

Ui. Ai cho cái tình hình cụ tỉ đi, để xem làm đc k mà còn dậy nào.

3h50 id cũ :binhsua140: id <3k:binhsua04: PIXTYPER

Ui. Ai cho cái tình hình cụ tỉ đi, để xem làm đc k mà còn dậy nào.
tui mà biết bà dậy sớm tui nhờ bà nhá máy qua tui nếu >3k load rùi
mới mở máy chưa dc 10' hổng lẽ h tắt máy đi ngủ típ trùi:binhsua140:

Tình hình cụ thể là từ 3h -> h, load rất mượt nhé, vừa log vào là chạy như dean lun, làm time out 1 lần :(( , phải log bớt 1 ID mới chịu dc.

Tình hình đây, khá mượt, giờ sorry ra hơi nhiều @@

TÌnh hình là ko bik ID >3k code có load ko, vì đang test ID mới. Đc 10 nhóc pri 0 rồi :">. ID mới thì load mượt vô đối rồi, khỏi bàn cãi :binhsua15:

mọi người cho e hỏi, e vừa mới lắp mạng fpt, e hok thể đánh duox đánh dx 50code xong la đứng yên lun, rs lai modern thì củng chạy duox tam 30code thi đứng kể cả ban đêm, co ai rành về mạng này hok cho e xin ý kiến với. nge nói mạng fpt nó chặn sever nước ngoài hix,

e xài id mới < 3k code. e có 1 thêm 1 mạng vietel ờ nhà đang khuyến mãi xài thêm 1 tháng nữa mới cắt, e đổi wa vietel thi đánh vô tư, nên e xin hỏi các pro la do mạng hay do pix chặn fpt.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,003
173,068
Latest member
laitathieu88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week