Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver35!!!)

Status
Not open for further replies.
load đã lun, anh em cạp mau, pixandpro nhé, mí nhanh đc 30min thôi

pé nào đây nhỉ? xd chưa bao h verify soft wa trung gian, toàn tự úp và úp ban đêm ko

link chuẩn chưa có http://www.mediafire.com/xuanduc987 thì đâu ra cái soft này ?

3mb nữa chứ, chưa hề có, đề nghị ăn ban !

trời ơi, tui mới ngủ dậy, ko biết gì, click vô rồi, h sao ấy, hèn gì dán key cũ vào ko có đc. Bó tay luôn. Vote ra đảo đi. M cũng đg nghi là sao update soft mới mà m ko đc thông báo gì của XD qua yahoo cả. ôi chết mệt mất thôi.

trời ơi, tui mới ngủ dậy, ko biết gì, click vô rồi, h sao ấy, hèn gì dán key cũ vào ko có đc. Bó tay luôn. Vote ra đảo đi. M cũng đg nghi là sao update soft mới mà m ko đc thông báo gì của XD qua yahoo cả. ôi chết mệt mất thôi.

ôi thôi, tin người quá, mà ko thấy 3mb/1 file ah, hự hự. bây chừ pix load tốt mà ko làm sao :))

anh em có trojan..ngừng dowload..............minrina cho thằng này ra đảo vĩnh viễn nào

bạn scan = cái j vậy sao cái avast của mình nó ko có báo j hết :((

Last edited by a moderator:
chắp tay nguyện cầu lần cuối trước khi sadnyla tạo nick mới hoặc ghost máy :|

chắc chắn là vậy rùi :(( chắc ghost liến quá :m020:

id lên >3k hết ko làm đc ngại tạo mới quá T_T

lâu mới vào gặp ngay cái link soft suýt chết :-ss

bạn scan = cái j vậy sao cái avast của mình nó ko có báo j hết :((

fomat lại ngay file đó hoặc cài lại win hoặc dowlod kis về diệt đi bạn....đổi lại pass đi nào........;))..Mình đã nghi tại sao file lên đên 3M trong khi phiên bản trước có hơn 1M

---------- Post added at 05:32 PM ---------- Previous post was at 05:29 PM ----------

axxxx mới down về thôi chưa click mà đừng hù mình chứ :((

nếu chưa giải nén ra có khả năng vẫn chưa dính nều virut trong file nén..Nhưng 50/50 nói chung bạn ghost lại thôi.Cẩn thận nó lan sang các ổ cứng khác thì mệt lắm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,923
173,004
Latest member
sieuviet2020

Most viewed of week

Most discussed of week