Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver35!!!)

Status
Not open for further replies.
ối trời, tên với nick. Tình hình load tốt chưa các bạn

bạn hiểu nhầm rồi. nick mình có nghĩa là Mirinda_bự_lớn, mình có ý tôn sùng bạn Mod Mirinda mà

---------- Post added at 07:07 PM ---------- Previous post was at 07:05 PM ----------

bạn hiểu nhầm rồi. nick mình có nghĩa là Mirinda_bự_lớn. bó tay, mọi người cứ nghĩ vớ vẩn
=)) à thì ra là nhầm

bạn hiểu nhầm rồi. nick mình có nghĩa là Mirinda_bự_lớn, mình có ý tôn sùng bạn Mod Mirinda mà

---------- Post added at 07:07 PM ---------- Previous post was at 07:05 PM ----------

bạn hiểu nhầm rồi. nick mình có nghĩa là Mirinda_bự_lớn. bó tay, mọi người cứ nghĩ vớ vẩn
nhiều người nghĩ phong phú quá....Đầu óc xấu nên nghĩ xấu...Đầu óc tốt thì nghĩ theo chiều hướng tốt...Mirinda ca này khó đỡ đẻ đây..;))

update nào ....Từ này giờ chém gió nhiều chẳng ai upadte à....Còn ít nữa là đủ pay rồi..;))

AI cho cái hình cụ thể đi nhĩ:). Log nhìu ids củ dc k?

chỉ có 1 id cũ thôi,còn lại ID mới hết :D, P&P , 3G VT

2 củ 7 mới load max speed ( đến nổi 1 time out ) và đều tất cả các loại củ và mới luôn nhé , thỉnh thoảng vài sorry , vào chiến mạnh tay luôn đi ae , nóng quá toát mồ hôi quá trời :binhsua90:

>3k đang load nhe. Tranh thủ vào chiến nào.

---------- Post added at 09:17 PM ---------- Previous post was at 08:22 PM ----------

ID trên 3k vẫn đang load nhé nhưng sorry hơi nhiều.

Ly cà phê ban mê . Chạm hơn con rùa nữa. Nản

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,005
173,072
Latest member
kryptostars

Most viewed of week

Most discussed of week