Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver35!!!)

Status
Not open for further replies.
Chuyện nhỏ như con thỏ như vậy các bạn cũng "dính chưởng" được, hiền quá vậy ??? :binhsua10:

Chuyện nhỏ như con thỏ như vậy các bạn cũng "dính chưởng" được, hiền quá vậy ??? :binhsua10:

cái típ quá là hấp dẫn khi mà tình trạng timeout quá nhiều thì nó như là cái phao trước mặt người sắp chết đuối thì ai mà chẳng lao vào.Nhưng không ngờ lài phao hết hơi.
Một kinh nghiệm của người làm MMO là cố gắng sắm co mình 1 phần mềm diệt virut bản quyền thì loại virut trojan đi đâu mà chạy thoát được..Số tiền virut bản quyền đâu có đắt so với dân MMO

tình hình thằng pix lại có trò mới giờ cho lập id mới đc có 4 inve.hix... đính chính lại có gr đc 4 có gr đc 5. chả hiểu gì lun. :binhsua04:

Last edited by a moderator:
đánh tạm xd 23.3 vnpt p&p

id mí test hết, anh em có id cũ thì đừng log, kẹp cũng ko đc lun

bác cam nói rứa chứ, chị e phụ nữ có bit j đâu, hiền ngoan làm j bit vọc máy mà bảo dễ lừa, ds bị rùi đấy :binhsua04:

tình hình đã load nhanh trở lại :binhsua04: :binhsua01:

load chút xíu timeout hết là sao ta?

bác ý dùng ID dưới 3k nên load ổn là phải:D......

ID 3k==> tì míc ao=))

---------- Post added at 06:53 PM ---------- Previous post was at 06:52 PM ----------

á á cái tên =)) s0ck thế ...... ra đảo chắc luôn

ông bác này hết tên đặt hay sao vậy , ặc ặc :-SS
dám trêu cả mod , thử đi làm cái nghề này để bị ng ta chửi rủa đi rồi biết mùi vị cuộc đời nha
cho xin tình hình nào

ông bác này hết tên đặt hay sao vậy , ặc ặc :-SS
dám trêu cả mod , thử đi làm cái nghề này để bị ng ta chửi rủa đi rồi biết mùi vị cuộc đời nha
cho xin tình hình nào
vẫn timeout liên tù tì. bạn hiểu nhầm rồi. nick mình có nghĩa là Mirinda_bự_lớn

---------- Post added at 07:04 PM ---------- Previous post was at 07:03 PM ----------

bác ý dùng ID dưới 3k nên load ổn là phải:D......

ID 3k==> tì míc ao=))

---------- Post added at 06:53 PM ---------- Previous post was at 06:52 PM ----------

á á cái tên =)) s0ck thế ...... ra đảo chắc luôn
bạn hiểu nhầm rồi. nick mình có nghĩa là Mirinda_bự_lớn

vẫn timeout liên tù tì. bạn hiểu nhầm rồi. nick mình có nghĩa là Mirinda_bự_lớn

---------- Post added at 07:04 PM ---------- Previous post was at 07:03 PM ----------

bạn hiểu nhầm rồi. nick mình có nghĩa là Mirinda_bự_lớn
tiếng việt nhiều nghĩa , không ai nghỉ như bạn cả :)) đổi nick khác đê

good bye my love :m118:
bạn hiểu nhầm rồi. nick mình có nghĩa là Mirinda_bự_lớn, mình có ý tôn sùng bạn Mod Mirinda mà

---------- Post added at 07:07 PM ---------- Previous post was at 07:05 PM ----------

bác này ra đảo bình yên nha :m020: quăng hơi mạnh tay rùi đấy
bạn hiểu nhầm rồi. nick mình có nghĩa là Mirinda_bự_lớn. bó tay, mọi người cứ nghĩ vớ vẩn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,004
173,071
Latest member
kryptostars

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week