Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver32!!!)

Status
Not open for further replies.
hjx acc mới mình cũng như thế chẳng biết làm gì

bác nào gõ đc pix ko vậy. hỏi trước khi vào làm,.đỡ mắc công đăng nhập :D.. dạo này pix khó kiếm ăn qá

tình hình là đang loading dài dài id cũ và mới

---------- Post added at 12:59 PM ---------- Previous post was at 12:49 PM ----------

chán quá off mới được

chưa thấy thằng admin nào mất dịch như thằng pix này, mở dịch vụ thuê người ta làm mà tìm đủ cách khiến người khác ko làm được

phải chấp nhận thôi , chứ bit làm sao giờ , mình còn nhìu acc ID trước 14/2 lắm . nhưng mà giờ cũng phải đành tesc và gõ acc mới thôi :binhsua74:

cho mình acc cũ đi bạn:binhsua90:

Mình mới gia nhập cày capt riêng mình thì ngày cày đc tầm 3-4 xu nên thấy với tốc độ load với acc trước 14/2 code >3k hiện tại thì đối với mình vẫn ok để chơi. Ngày có khi load chậm đến rất chậm có khi cà dựt, nhưng đêm thì đa số là mượt đến rất mượt. Các pro trên chắc là 1 ngày cap mấy chục xu nên với hiện trạng này thì chắc hơi nản do "ăn quen nhịn không quen" mai mốt speed của em cải thiện cap được nhìu hơn chắc cũng lâm vào tình trạng tâm lý như mấy pro. Riêng hôm nay thì ngày nắng tốt, trưa hơi âm u 30p => timeout, 1h => timeout còn mới gõ đã bị time out thì chưa gặp trong hôm nay

cant liên tục thôi, cả 3 ser đều như thế hết. Đi ngủ trưa thôi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,799
172,873
Latest member
FrankOcean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week