Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver32!!!)

Status
Not open for further replies.
gõ mới 2 phút lại loading. thua rồi

---------- Post added at 05:23 PM ---------- Previous post was at 05:22 PM ----------

id củ < 3k code có bị loading ko mấy bạn
làm tầm 10 giờ tối đến 7 giờ rưỡi sáng thì may ra mới ổn... pix là z ậy đóa ;))

ID cũ vẫn load nhé, FPT XD 6 ID speed 14.5 thỉnh thoảng vẫn có can't (Đấy là mình còn gõ chậm >"<)

ID cũ vẫn load nhé, FPT XD 6 ID speed 14.5 thỉnh thoảng vẫn có can't (Đấy là mình còn gõ chậm >"<)

Chắc nó ưu tiên mỗi bác, lúc nào cũng vẫn load, vẫn load mà log vào thì được khoảng chưa đến 2p là timeout

Vật vã với đống ID cũ. Chắc pix sắp die rồi.

attachment.php

Tình hình là thế này, nhưng mà đang can't dài =,=

Phải VN cũng có site ngon như PIX thì đỡ bít mấy,can't vố đối.:D

timeout như điên thế nhỉ =,= chả lẽ lại tắt soft phát nữa :|

Cả ngày hôm nay được nghỉ định bụng kiếm thêm không ngờ ngồi cả ngày mà được chưa đến 1000
không biết có ngày nó được như trước kia nữa không nhỉ :binhsua75:

ko biết ngày mai còn tình trạng này ko. nếu còn chắc bỏ nghề hôm nay làm đc 1$5

có ai cho 500 tình hình với nào. :)

có id dưới 3k code hãy làm nhé, trên 3k code load đc mỗi id hơn 30 code là time out liền :(. pixtyper.

có id dưới 3k code hãy làm nhé, trên 3k code load đc mỗi id hơn 30 code là time out liền :(. pixtyper.

load thì được nhưng lại dính code trống. mới làm thử 5p,timeout vào ktra lại mỗi id có 2 code trống rồi. Đứng trên bờ vực...

load thì được nhưng lại dính code trống. mới làm thử 5p,timeout vào ktra lại mỗi id có 2 code trống rồi. Đứng trên bờ vực...

vậy hả, để tui log vô kiểm tra xem của tui có bị thế ko, id mới h load cũng chậm lắm, dưới 3k code ấy, hay là 0 vs 1 nên nó chậm thì ko biết:)), vừa chậm lại time out. nản rồi:binhsua79:

Mọi người cho lời khuyên tình hình lúc này với.
Có toàn ids củ mà để ngắm sao?:((

Nằm vùng chờ đêm đến vậy :| tình hình đang căng :| log vô phát loading cả dàn @,@

Đang chạy 9ID bỗng dưng timeout chỉ còn lại 3 ID load >"<

Out soft, log dàn ID khác vào thì timeout cả loạt, té thôi :D

Last edited by a moderator:
Đợi lát nữa log phát chót nếu vẫn không làm ăn gì được thì nghỉ vậy, thật là chán quá

thôi, nghỉ thật, :D. id dưới 3k code vẫn load nhé, ai có nhiều cứ log vô, hơn chục con là làm đc sp tầm 22 trở lên đấy. ;). m chi còn tưng đây id, nản rồi, ngồi chơi thôi:binhsua90::binhsua90:nghir tha.jpg

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,890
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week