Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver32!!!)

Status
Not open for further replies.
thôi, nghỉ thật, :D. id dưới 3k code vẫn load nhé, ai có nhiều cứ log vô, hơn chục con là làm đc sp tầm 22 trở lên đấy. ;). m chi còn tưng đây id, nản rồi, ngồi chơi thôi:binhsua90::binhsua90:View attachment 8800

ID Em pay rồi giờ code là 0 :( thế mà sao cạp nó vận timeout là sao nhỉ:(...ID trước 14/2 vừa pay 1k5 code giờ code báo còn 0 vẫn timeout:((

ID Em pay rồi giờ code là 0 :( thế mà sao cạp nó vận timeout là sao nhỉ:(...ID trước 14/2 vừa pay 1k5 code giờ code báo còn 0 vẫn timeout:((

pay rồi h code là 0 là sao e? e pay out á? vậy thì chỉ cột earned nó là 0 chớ, balance nó vẫn là nhiêu nhiêu code đó;). ko thay đổi đc gì đâu;))

cột balance của em nó số 0 luôn:(.....với lại những id đó em mới cạp 1k5 code thế mà nó cứ timeout:(( ......Vào sever ứ đc luôn ối zờii ơi chắc chuyển dự án quá:((

acc cũ mình đang đánh nhưng thấy can't hơi nhiều nhá

acc cũ mình đang đánh nhưng thấy can't hơi nhiều nhá
Lần sau có update tình hình thì thêm từ id cũ hay mới với bao nhiêu codes nhé. ... please...
ta mà nóng lên là từ chém tới chém đấy nha...

-----
acc cũ dưới 3k codes vẫn làm ngon nè, + kết hợp với 2 id mới pri 0 với pri 1 vẫn ok.

Last edited by a moderator:
haizzz ID mới mà nó còn loading khốn nạn thật:D.....Chắc thằng Pix sấp ra ik rồi:)

ai cũng nghĩ nó sắp ra đi từ năm ngoái cơ bạn ạ :) loading thì vẫn cứ loading .... ban thì vẫn ban như thường .... nhưng nó vẫn nguyên vẹn ở đó chưa hề ra đi nhé .... can't sub có hết 6cc gõ tạm !

Lần sau có update tình hình thì thêm từ id cũ hay mới với bao nhiêu codes nhé. ... please...

-----
acc cũ dưới 3k codes vẫn làm ngon nè, + kết hợp với 2 id mới pri 0 với pri 1 vẫn ok.

thì mình noí acc cũ rồi đó cũng tức là >3k code rồi

ai cũng nghĩ nó sắp ra đi từ năm ngoái cơ bạn ạ :) loading thì vẫn cứ loading .... ban thì vẫn ban như thường .... nhưng nó vẫn nguyên vẹn ở đó chưa hề ra đi nhé .... can't sub có hết 6cc gõ tạm !

image.php
Ông ni đẹp zai có duyên với pix ghê :binhsua01: hay là lừa tình zậy ;))
Kết hôn với pix đi ông ;)) đẹp đôi đó ;))
Đừng nói tui chém gió vì ông đẹp zai :binhsua76:

Last edited by a moderator:
pix mà cứ trấn lột kiểu này chắc anh em nghèo hết

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,034
Latest member