Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver27!!!)

Status
Not open for further replies.
chạy nhanh hơn thiệt nhưng thấy lạ lạ sao đó , thích những j quen thuộc ah , thích nghi hơi chậm những cái j lạ lẫm ập đến bất ngờ :ashamed
7acc đủ xài
mình log 9 acc ngồi chơ ko nè :m068:

gì kì vậy, tui oánh tối tới h mỏi tay quá rồi, tham lam cho 9acc rồi phải out bớt, giờ còn 6, cố nốt 300code cho tròn $ rồi ngủ.
Đêm nay ko test đc rồi.:binhsua140:

Hơi mệt Vừa xem phim vừa gõ speed giảm ghê ghớm :D
9bcca10b2ecc9196234e9b2333b3321f_41260454.untitled.700x0.bmp

bác này giống tui quá, làm 3 gr mỗi gr đủ min pay:binhsua146:
4room bảo trì xong h nền trắng toát ko à:binhsua135:
hì của LukeLucy cho á chứ không giờ bị thất nghiệp rồi!bà già thằng pix nó ban nguyên 1 GR làm hoảng hồn luôn!:binhsua137:
load cực phê nhé sv pixtyper FPT log 8 ID không kịp ngoáy muỗi luôn:binhsua162:

---------- Post added at 03:06 AM ---------- Previous post was at 03:04 AM ----------

chạy nhanh hơn thiệt nhưng thấy lạ lạ sao đó , thích những j quen thuộc ah , thích nghi hơi chậm những cái j lạ lẫm ập đến bất ngờ :ashamed
7acc đủ xài
khà khà cậu hôm nay chiến khỏe thế hôm qua giờ này đã khò khò rồi:binhsua141:

huynh huynh mai mua vé số đi.lỡ ập đến trúng huynh ko thích nghi được send qua cho mụi=))
678 load tốt hơn hồi nãy.mà ko hỉu sao.mấy con 0 gõ quoài mà nó ko xuống .8 có khi load nhanh hơn 0.mấy pa mấy pác vô chiến ih :D
ai chịu lấy , làm vợ huynh , trúng số huynh mới chia=)) , mụi mụi ko có phần đâu nha hehe
ah mụi thời sự trên radio vừa đưa tin mấy cái đĩa nhạc của Whitney Houston đang bán chạy , sạch sẽ ko còn đĩa nào lun . Nhân loại lạ mụi nhể , lúc ngta sống ko chịu mua dùm đợi chết mới mua:))

---------- Post added at 04:13 AM ---------- Previous post was at 04:13 AM ----------

speed mình có 24 , chắc speed bạn cao ^^

---------- Post added at 04:14 AM ---------- Previous post was at 04:13 AM ----------

gì kì vậy, tui oánh tối tới h mỏi tay quá rồi, tham lam cho 9acc rồi phải out bớt, giờ còn 6, cố nốt 300code cho tròn $ rồi ngủ.
Đêm nay ko test đc rồi.:binhsua140:
sao ko test dc bà , load ngon muh

---------- Post added at 04:15 AM ---------- Previous post was at 04:14 AM ----------

hì của LukeLucy cho á chứ không giờ bị thất nghiệp rồi!bà già thằng pix nó ban nguyên 1 GR làm hoảng hồn luôn!:binhsua137:
load cực phê nhé sv pixtyper FPT log 8 ID không kịp ngoáy muỗi luôn:binhsua162
hqua tu 1 bình cafe , hnay tớ tu đến 2 bình , giữ tỉnh táo đến h này =]]
còn cậu buổi tối có ngủ chút nào ko ;;)

UP : 7acc phê lòi với speed 23

load cực phê nhé sv pixtyper FPT log 8 ID không kịp ngoáy muỗi luôn:binhsua162:

---------- Post added at 03:06 AM ---------- Previous post was at 03:04 AM ----------

c ko có gr nào dự phòng à:binhsua146:
mỏi tay quá, gần sáng tới nơi rồi, đi ngủ thoai, lỗi hẹn với 10 id để đêm mai ta test zậy:binhsua160: sức người có hạn:binhsua153:

---------- Post added at 03:24 AM ---------- Previous post was at 03:20 AM ----------

ai chịu lấy , làm vợ huynh , trúng số huynh mới chia=)) , mụi mụi ko có phần đâu nha hehe
ah mụi thời sự trên radio vừa đưa tin mấy cái đĩa nhạc của Whitney Houston đang bán chạy , sạch sẽ ko còn đĩa nào lun . Nhân loại lạ mụi nhể , lúc ngta sống ko chịu mua dùm đợi chết mới mua:))

---------- Post added at 04:13 AM ---------- Previous post was at 04:13 AM ----------

---------- Post added at 04:14 AM ---------- Previous post was at 04:13 AM ----------

---------- Post added at 04:15 AM ---------- Previous post was at 04:14 AM ----------

tui gõ ko nổi nữa rồi, đêm công nhận load mượt. nhưng tui ko làm thông đêm đc. :binhsua140:
đi ngủ thoai, ông gõ tốt nhá:binhsua162:

mỏi tay quá, gần sáng tới nơi rồi, đi ngủ thoai, lỗi hẹn với 10 id để đêm mai ta test zậy:binhsua160: sức người có hạn:binhsua153:
tui gõ ko nổi nữa rồi, đêm công nhận load mượt. nhưng tui ko làm thông đêm đc. :binhsua140:
đi ngủ thoai, ông gõ tốt nhá:binhsua162:
bà ngủ từ chiều mà h ngủ nữa hả =]] HEO !

6 acc chậm òi :( pause log thêm 3 con vào

lòi mắt chừ chớ phê speed.huynh ko chia thì thôi.hem thèm=)) ai thèm lấy huynh đâu mà chê ,mụi cũng có giá chớ bộ kekekeeke=)).uống nước cam được rồi,cafe làm da mặt xuống cấp ghê lắm,ngày uống 1 trái rồi làm việc là okay
8 tốt nhoa bà con ^^.

ngủ 2 giấc mà giờ lừ đừ rồi hic già rồi sức khỏe chầm trọng.vào tám lấy cái tinh thần rồi mới chiến đấu tiếp hì hì!lão bao công chắc giờ đang xem Đá banh rồi ko ngó ngàng gì tới pix load thế nào đâu:binhsua146:

log 9 ID speed 22 đánh muốn bại tay luôn mà time out 2 lần:binhsua164:

bac luke còn thức ra yahoo nhờ này cái nha bác :binhsua163: tui ol ma không thấy bác :binhsua153:

đang load mượt nha gõ 4 h lien tuc rùi ko chiu nỗi nữa out trước

đêm nay load mượt nhất kể từ khi pix khủng hoảng ^^!!!! 4 ACC ko Delay s nào .... Chiến thôi a e ( VNPT - ASIAN )

lòi mắt chừ chớ phê speed.huynh ko chia thì thôi.hem thèm=)) ai thèm lấy huynh đâu mà chê ,mụi cũng có giá chớ bộ kekekeeke=)).uống nước cam được rồi,cafe làm da mặt xuống cấp ghê lắm,ngày uống 1 trái rồi làm việc là okay
8 tốt nhoa bà con ^^.
behu chê luke thì ưng anh không em hihi . kẹp 7 id tốt

ngủ thôi đuối như trái chuối rồi!:binhsua139: chúc anh em cạp ngon miệng nhé:binhsua141:

update tình hình hiện tại 5h30 ko có code loading,,, :binhsua153:

tình hình vẫn load good, nhưng hơi nhiều tam giác (13/h). Pixtyper, XD, 3gvt.avatar148.gif.thumb.jpg

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,957
Latest member
tranvanmen

Most discussed of week

Most discussed of week