Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver27!!!)

Status
Not open for further replies.
èo, thức coi MU đá tranh thủ cạp tí mà load loạn xạ lúc nhanh lúc chậm ..... :binhsua156:

có thể reset , đừng bi quan quá :(
Cũng mong là thế, híc vào làm tiếp vậy. Thử gõ trên web nó vẫn load trên 4 code mà trên soft thì vẫn như các ID khác.
Giờ vào lại thấy tiền rồi lạ thật
Bó tay thật

Last edited by a moderator:
can't connect liên tục :binhsua160:

Loading, cant, sub, tam giác, lặp code... các kiểu (XD, pixtyper, VNPT)

có thể reset , đừng bi quan quá :(

---------- Post added at 11:34 PM ---------- Previous post was at 11:32 PM ----------

giống tui , đang làm 12 con thì code ra nhanh chóng mặt đã vậy còn dài thòng lòng => time out , log bớt ra còn 9 con . H lại chậm tiếp tục . Nội log ra log vào đã đủ mỏi tay với thằng pix khùng điên này =((
Ờ nản quá, giờ này vẫn load cà giựt, code thì dài và khó nhìn, hoa cả mắt:binhsua160:

mình nghỉ chỉ update chữ thôi ai có group trùng tên 4rum đừng nên post hình dịch ban lan to rồi đó

èo, thức coi MU đá tranh thủ cạp tí mà load loạn xạ lúc nhanh lúc chậm ..... :binhsua156:

Loạn lạc vậy mà tốc Bác vẫn ổn định thía:binhsua169:

11h đêm log 12 acc vẫn vừa gõ vừa chat là sao bà ?? Dzụ zì giải thích tui nghe koi !!
load mượt rồi thì phải, chơi 13id, mỏi quá out bớt ra thôi. xong vụ pay cho 3 gr mới test 10id hôm qua lập đc, hix:binhsua164:

12h đêm 10id mượt lắm nhe !! hehe :D ko uỗng công thức trọn đêm nay

---------- Post added at 12:57 AM ---------- Previous post was at 12:56 AM ----------

load mượt rồi thì phải, chơi 13id, mỏi quá out bớt ra thôi. xong vụ pay cho 3 gr mới test 10id hôm qua lập đc, hix:binhsua164:
test về 0 hết hem ;;)

12h đêm 10id mượt lắm nhe !! hehe :D ko uỗng công thức trọn đêm nay

---------- Post added at 12:57 AM ---------- Previous post was at 12:56 AM ----------

test về 0 hết hem ;;)
tất nhiên mong về 0 rồi, cơ mà ko biết đc ko, 10con thì đc 8con là ok rồi, nhưng oánh nữa đừng có lên là đc.:binhsua146:

gõ kiểu nào cũng về không pri 4 gõ 1 lèo về 0 luôn muốn lên 1 dàn 9 mà toàn về 1 0 :binhsua162: 10 acc phê

gõ kiểu nào cũng về không pri 4 gõ 1 lèo về 0 luôn muốn lên 1 dàn 9 mà toàn về 1 0 :binhsua162: 10 acc phê
bác này acc mới test mà bác mong lên pri hả, để rate 0.55$/1k code sao. :binhsua160::binhsua163:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,483
171,522
Latest member
lamtit

Most viewed of week

Most discussed of week