Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver27!!!)

Status
Not open for further replies.
tất nhiên mong về 0 rồi, cơ mà ko biết đc ko, 10con thì đc 8con là ok rồi, nhưng oánh nữa đừng có lên là đc.:binhsua146:
mún ko lên bà lôi 0 mới test ra gõ ban đêm thôi . Đem gõ ban ngày thể nào cũng lên 3 như tui :)) có con lên 7 nữa

thằng pix đang ép buộc ace gõ đêm mà , ban ngày 9 nhanh hơn 0 T.T chắc ganh tị với nhan sắc người vn mún dìm hàng người vn, haizzz

=))
tui ko muốn hủy hoại nhan sắc đâu, :binhsua146:
lâu lắm ko oánh đêm roài, đêm nay thức xem có làm nên cơm cháo gì ko nào.
mới gõ đc 1h30 mà đã mỏi đủ kiểu rồi:binhsua160:
h load ổn định hơn rồi:binhsua156:

vậy bây giờ 789 có giá hơn hả .rate nó bao nhiu mà bà con đua nhau lên hết vậy :binhsua166:

vậy bây giờ 789 có giá hơn hả .rate nó bao nhiu mà bà con đua nhau lên hết vậy :binhsua166:
có giá vs những id cũ lập trc ngày 15/2 thoai. còn sau ngày này thì có mà 0.55$/1k code vs pri 9:binhsua146:

tui ko muốn hủy hoại nhan sắc đâu, :binhsua146:
lâu lắm ko oánh đêm roài, đêm nay thức xem có làm nên cơm cháo gì ko nào.
mới gõ đc 1h30 mà đã mỏi đủ kiểu rồi:binhsua160:
h load ổn định hơn rồi:binhsua156:
chắc từ hôm nay tui chuyễn qua đêm . Như chiều nay , log 20 acc , những acc dưới cùng ko thấy j luôn vì ko thể kéo dài soft ra thêm nữa :binhsua156: Vậy mà speed dc có 13 , có nghĩa là ban ngày load cực chậm , điên điên bữa nào nó ko load luôn thì zui :binhsua111:

0123456789 loại nào cũng log vô hết ,6789 chậm he bà con.thảnh thơi cúp hạt dưa :)).

haizz bữa nay anh em chắc chuyển qua cày đêm hết nên nó load như con rùa í!sao sét không đánh thằng admin pix chết cho rồi:binhsua172:

haizz bữa nay anh em chắc chuyển qua cày đêm hết nên nó load như con rùa í!sao sét không đánh thằng admin pix chết cho rồi:binhsua172:
tui cũng định nói câu này =]] đêm qua 7acc là vừa tay , hnay 9acc đôi khi chờ 3s

tui cũng định nói câu này =]] đêm qua 7acc là vừa tay , hnay 9acc đôi khi chờ 3s
hết làm ăn gì nổi luôn hì hì!ăn rồi nó cứ loading 1 hàng dài chẳng khác gì ban ngày!tổ sư nhà nó giờ cày 1 ngày phải 9$ mới chia đều ra 3 Gr cậu ạ!khổ cái thân bị ban hic:binhsua160:

Tình hình load cũng tạm được rồi mà 7 id mà speed ~ 18 rồi.cỡ 10 id chắc là mượt

hết làm ăn gì nổi luôn hì hì!ăn rồi nó cứ loading 1 hàng dài chẳng khác gì ban ngày!tổ sư nhà nó giờ cày 1 ngày phải 9$ mới chia đều ra 3 Gr cậu ạ!khổ cái thân bị ban hic:binhsua160:
sr nha thấy có lỗi quá :p ko còn gr nào nhiều id , đưa cậu toàn gr có 4id :p
8 acc khá mượt , speed 23

sr nha thấy có lỗi quá :p ko còn gr nào nhiều id , đưa cậu toàn gr có 4id :p
8 acc khá mượt , speed 23
có cái làm là dzui rồi bác ạ!nhờ bác chứ ko em thất nghiệp:binhsua141:
forum mới bảo trì xong chạy như ăn cướp hihi:binhsua136:

bác này giống tui quá, làm 3 gr mỗi gr đủ min pay:binhsua146:
4room bảo trì xong h nền trắng toát ko à:binhsua135:

có cái làm là dzui rồi bác ạ!nhờ bác chứ ko em thất nghiệp:binhsua141:
forum mới bảo trì xong chạy như ăn cướp hihi:binhsua136:
chạy nhanh hơn thiệt nhưng thấy lạ lạ sao đó , thích những j quen thuộc ah , thích nghi hơi chậm những cái j lạ lẫm ập đến bất ngờ :ashamed
7acc đủ xài

chạy nhanh hơn thiệt nhưng thấy lạ lạ sao đó , thích những j quen thuộc ah , thích nghi hơi chậm những cái j lạ lẫm ập đến bất ngờ :ashamed
7acc đủ xài
huynh huynh mai mua vé số đi.lỡ ập đến trúng huynh ko thích nghi được send qua cho mụi=))
678 load tốt hơn hồi nãy.mà ko hỉu sao.mấy con 0 gõ quoài mà nó ko xuống .8 có khi load nhanh hơn 0.mấy pa mấy pác vô chiến ih :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,017
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week