Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver26!!!)

Status
Not open for further replies.
bt thôi , người thế gian mấy ai tỉnh đâu =)) Tớ thì nghe lời chị Nguyên trưởng team daithang , ko làm . Chờ thông báo
Ko làm chưa chắc đã yên! Lúc trước có 1 ID ko làm lâu ngày mà nó bẫn ban thôi!

Tớ cũng vậy.... :binhsua168:
kid là hiepsi pk
cái tật cười há há khoe quần sịp nhóe=))
Team daithang đình công chờ thông báo mới từ pix dog rồi các bạn . Ban 1 đống id cái group đen xì lì ko lý do , haizz....ác

---------- Post added at 01:58 PM ---------- Previous post was at 01:56 PM ----------

Ko làm chưa chắc đã yên! Lúc trước có 1 ID ko làm lâu ngày mà nó bẫn ban thôi!
h này lôi phim, show ra coi sướng hơn là làm ko công bác ah. Nhưng bác thích thì cứ làm đi, rùi update tình hình có bị sao ko cho ae nhé :D

chắc ko đâu . Pix đang banned id hàng loạt . Nó đang điên mà , ai khùng làm h này :D

Thôi, ai làm thì cứ làm, ai nghĩ thỉ cứ nghỉ thôi!:binhsua146:
Còn tui, là giờ t đi ngủ! Mệt vs thằng pix quá!:binhsua172:

---------- Post added at 01:01 PM ---------- Previous post was at 01:00 PM ----------

đình công thôi gõ tiếp sẽ bị ăn cam..........pix đien quá rồi ........admin của pix còn gữi mail hăm dạ những id bị band bõ không đánh sẽ bị baned luôn
gì nữa vậy? show cái mail lên cho mọi ng xem cái nào a bạn? nghe có vẻ căng thẳng nhỉ:binhsua146:
P/s: id bị banned sao gõ đc nữa trời:binhsua146:

mấy bác cứ gõ đi bị ăn ban thì khi đó mới chịu đình công thì đã quá muộn.

Thôi, ai làm thì cứ làm, ai nghĩ thỉ cứ nghỉ thôi!:binhsua146:
Còn tui, là giờ t đi ngủ! Mệt vs thằng pix quá!
phương bắc lạnh run người , bạn hiền chui vào chăn ấm khò ngon . Tui lôi mấy bộ phim hollywood chưa dc xem ra xem , từ ngày gõ pix như người rừng , ko biết phim ảnh là j , ko biết bộ nào mới ra . Byebye, down xong ồi, coi fim đây hehe

ai đang làm mà nó tự dưng loading cả bên pri luôn thì out đi nhé ko đính đạn của pix đấy hic ham làm cho tròn $ vậy mà đi 3$ haizz:binhsua159:
đêm qua tớ cg thế này. nó loading loạn xạ, cả bên pri luôn. định ráng cho dc 3$... phát update cuối cùng BANNED :))

Mình bị ban 2 lần , tổng cộng 3 acc . vừa mới cạp xong . tình hình mới nhất nhé . sever P&P , FPT , cạp đủ 2 chữ

Tình hình có ít ngưởi cạp nên load rất mượt . Vẫn chưa có chuyện gì xảy ra cho ID của mình , cũng may .

coi chừng ban đó tốt nhất mấy bác ẩn cư vài hôm đi :binhsua160:

Chờ xem hôm nay kịch bản của pix là gì, lại 1 load mail warning như: Your id will ban if you using soft :binhsua166:
Kiểu này chắc em bỏ pix thật :binhsua166:

tiên sư cha cái thg ADMIN pix, mầy làm như tao ngồi gõ sướng lắm hả, gõ bòn đủ 3 $ xong nó ban 1 fat cả group mới cứng 5 invite thế là -15 + 3,021 = -11.979
cả nhà thg ADMIN pix ra dg ôtô húc lòi lòng mày ra, bức xúc quá rồi, các bác thông cảm

tiên sư cha cái thg ADMIN pix, mầy làm như tao ngồi gõ sướng lắm hả, gõ bòn đủ 3 $ xong nó ban 1 fat cả group mới cứng 5 invite thế là -15 + 3,021 = -11.979
cả nhà thg ADMIN pix ra dg ôtô húc lòi lòng mày ra, bức xúc quá rồi, các bác thông cảm

chém ác thế cho xin cái proof đi thím

Minh nghĩ Pix dang kiễm tra lại cáp bằng tay những group đánh 1 chữ trc đây.group nào chơi trò đó nhìu thì hôm nay nó ban dể nó lấy lại cái số tiền mà nó trả cho công việc mà được xem là gian lận

mình vừa tạo 2id mới và Invitation vào id cũ của mình nhưng gỏ hoài mà 2 id mới ko thấy cập nhật $ vào id chủ.
Với lại hình như 2ids mới có 0.8$/1k code. Giá 0.8$/1k code này có thay đổi khi mình làm lâu hơn vs nó ko vậy?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,017
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week