Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver26!!!)

Status
Not open for further replies.
tình hình load thì vẫn điên điên dại dại thế thoy, hum wa band 3 acc h còn thíu 3$8 cố gắng hết nợ trong bữa nai , ngày mai làm lai sự nghiệp.

Vừa đi chơi từ hôm qua đến giờ, xem ra vẫn còn nhiều biến, anh em ai cạp cứ ráng gõ đủ cho nó qua bão đi rồi sang tuần mới chúng ta làm việc bt :">:binhsua166:

Tốc độ rùa bò nhưng vẫn cố gắng! Nếu ko thì ko có xiền!
Cố quá thành quá cố đó bác ! chăm chỉ cạp cả ngày kiếm được 3$ mà đến chiều vào nó làm cái penalty 3 - 4 acc thi có mà khóc bằng tiếng mán

vậy nếu acc chủ bị banned thì làm sao để biết được nhỉ?
muốn biết acc chủ bị banned hay ko bạn log vào gõ, nó mà chỉ load mấy code rồi đứng im thì là banned chắc. :binhsua146:

Bác cho hỏi sao biết mình bị ban acc member vậy ? Hồi qua gõ mạng FPT , bị cant connect mấy lần phải out ra , nghi là đã đi vài em , vô thì ko thấy bị bôi đen , nhưng 1 group đã reset tiền rồi mà chưa vào ví (WMZ) , còn 1 group lúc vô kiểm tra tiền là 2,9 , sau khi cặm cụi gõ được gần 4k code (cho 2 group ) thì hí hửng vô pay nó còn 2,7 :(( . Chưa thấy cái nào bị bôi đen hết mà :((
Z dạo này pay đều mà b, b xem lại đi. :binhsua146:

Đang load tốt... chiến lẹ pà kon ko nó lại dở chứng bây giờ... :binhsua146:

:binhsua156: sáng giờ có ai check bị ban không vậy?ngủ từ tối qua tới giờ chẳng biết làm gì ngứa tay quá:binhsua160:

thôi đình công cho hết t7 cn đi. t2 thì làm. Ham hố làm j.
uh ngày nào thằng pix vẫn điên , ngày đó ko ham hố nữa :D Lên mạng down show snsd về coi vậy . Biểu tình nghỉ làm cho thằng pix gửi mail năn nỉ tụi mình làm trở lại đi pà kon

uh ngày nào thằng pix vẫn điên , ngày đó ko ham hố nữa :D Lên mạng down show snsd về coi vậy . Biểu tình nghỉ làm cho thằng pix gửi mail năn nỉ tụi mình làm trở lại đi pà kon
^^. Đình công phải tất cả cùng đình công , chứ chỉ 1 nhóm người thì có mà kiện củ khoai. Có nhiều bác vẫn còn đang chiến

thằng bạn mình gõ đc 2k nó ban 2 id....==> lỗ 4$ :)) pix chơi chiêu này thâm thật. chắc hôm nay ngồi xem phim nguyên ngày quá

^^. Đình công phải tất cả cùng đình công , chứ chỉ 1 nhóm người thì có mà kiện củ khoai. Có nhiều bác vẫn còn đang chiến
chắc ko đâu . Pix đang banned id hàng loạt . Nó đang điên mà , ai khùng làm h này :D

đình công thôi gõ tiếp sẽ bị ăn cam..........pix đien quá rồi ........admin của pix còn gữi mail hăm dạ những id bị band bõ không đánh sẽ bị baned luôn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,017
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week