Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver26!!!)

Status
Not open for further replies.
theo mình thấy dạo này chắc pix đang có nhìu hợp đồng nhưng ko ko muốn bị gõ sai nhìu code nên cấm gõ 1 chữ ,mình gõ 2 chữ từ tối qua tới h gần 8k code mà có bị baned id nào đâu , tốc độ tuy ko dc ko cao như gõ 1 chữ , chỉ 20.0wmp nhưng nó load nguyên ngày kể cả pri 9 , điều này giúp đỡ newbie như mình rất nhìu, tháng trước ban ngày mình toàn phải gõ kolo để cầm cự tại vì ko có pri 0 1 để làm , gà nên toàn pri 789 , pix làm từ 1h tới 4h là nó hết load ! bây h thấy ỗn hơn nhìu ! chắc nó đang check mạnh đợt này thôi , các bác ráng gõ 2 code hết tháng này xem tháng sau tình hình ntn

hwa mình đánh đàng hoàng chỉ có 1k thôi đó,đánh lúc 10h tối. sáng ra ban hết 1 e pri 1 60k. d' hiểu

theo mình thấy dạo này chắc pix đang có nhìu hợp đồng nhưng ko ko muốn bị gõ sai nhìu code nên cấm gõ 1 chữ ,mình gõ 2 chữ từ tối qua tới h gần 8k code mà có bị baned id nào đâu , tốc độ tuy ko dc ko cao như gõ 1 chữ , chỉ 20.0wmp nhưng nó load nguyên ngày kể cả pri 9 , điều này giúp đỡ newbie như mình rất nhìu, tháng trước ban ngày mình toàn phải gõ kolo để cầm cự tại vì ko có pri 0 1 để làm , gà nên toàn pri 789 , pix làm từ 1h tới 4h là nó hết load ! bây h thấy ỗn hơn nhìu ! chắc nó đang check mạnh đợt này thôi , các bác ráng gõ 2 code hết tháng này xem tháng sau tình hình ntn
bạn này nói đúng nè, mình gõ 2 chữ từ hôm qua tới giờ có bị sao đâu.gió thổi chiều này theo chiều đó thôi đừng manh động lại bi trúng gió nữa thì khốn...............:binhsua146:

đm hết nói nổi nữa rồi
sáng h vài đứa là ráng nhịn rồi nhá
Việc banned dek liên quan gì đến 1 chữ hay 2 chữ,ok??????????????
Banh não ra nhét vào dùm kái
Hwa cả khối người gõ 2 chữ bị banned nhá,còn ông vẫn 1 chữ vẫn chưa dính nhá
Dẹp mje kái lí do đó dùm kái đi X( X( X( X( X(

hwa mình đánh đàng hoàng chỉ có 1k thôi đó,đánh lúc 10h tối. sáng ra ban hết 1 e pri 1 60k. d' hiểu
Quan trọng tiểu sử của ban có đẹp ko.Nếu xấu mà ID ban dc nó kiểm tra cap trong quá khứ thấy ban giỡ trò nhìu quá thì giờ nó ban để nó lấy lại số tiền nó trả cho việc gian lận thui mà

Update tình hình BAN của pix :D

đm hết nói nổi nữa rồi
Tui nghĩ Pix nó chưa sờ gáy acc ông đó nó mà sờ xem tỉu sử làm việc của bác thì có nc lên dg` với nó.

Quan trọng tiểu sử của ban có đẹp ko.Nếu xấu mà ID ban dc nó kiểm tra cap trong quá khứ thấy ban giỡ trò nhìu quá thì giờ nó ban để nó lấy lại số tiền nó trả cho việc gian lận thui mà
nó rảnh quá lục soát từng quá khứ ah :))
đến kái ID đag test vẫn gõ 2 chữ đầy đủ mà nó cũng ko tha đấy :))
Ôi vãi đời :))
Mấy bác đừng có nói kái kiểu bác học ấy nữa đi,chướng mắt lắm
Cứ như phân biệt bắc vs nam ấy
Nói thế chẳng khác nào : Ừ ai bảo chúng m lươn lẹo thì chết =))
Thế chết à,thế mà banned do gõ 2 chữ lun đấy =)) Nick đag test vẫn dính đấy =)) Hwa có bác nào mới dạy thằng em gõ,nó gõ cực đàng hoàng vẫn dính đấy,quá khứ nữa cơ à,vãi đạn quá cơ

đm hết nói nổi nữa rồi
À tôi biết rồi nhé lat tui met admin pix :binhsua166:

À tôi biết rồi nhé lat tui met admin pix :binhsua166:
mời bác =))
có cần e send ID lun ko =))
T đây là t chửi mấy thằng dek bik gì về lí do banned mà cứ sủa bậy nhé!
Cứ lấy lí do 1 chữ ra trong khi gõ đầy đủ vẫn bị banned đầy ra :))
Nguy hiểm quá :))

đm hết nói nổi nữa rồi
Đừng có nóng! Ai ban thì ban!

gõ 1 chữ nếu nó biết được thì nó cũng ban nhưng tình hình này chẳng liên quan gì đến 2 hay 1 chữ cả . Nó chỉ ban nhưng group gõ ăn gian lộ liễu quá nghĩa là gõ còn ít ký tự hơn là chữ nghiêng. Phần còn lại bị ban là do hên xui thôi . Như tui đây 1 chữ bố thằng admin nào ban

gõ 1 chữ nếu nó biết được thì nó cũng ban nhưng tình hình này chẳng liên quan gì đến 2 hay 1 chữ cả . Nó chỉ ban nhưng group gõ ăn gian lộ liễu quá nghĩa là gõ còn ít ký tự hơn là chữ nghiêng. Phần còn lại bị ban là do hên xui thôi . Như tui đây 1 chữ bố thằng admin nào ban
Bac go 1 chữ hả.Vây em tip tuc quá>tính làm vài cuco65 cách mạng tốc kí thui đó mà

Last edited by a moderator:
Thôi kệ đi ai muốn làm sao thì làm .riêng tui vẫn gõ sáng giờ chưa bị ban cái nào chưa bao giờ gõ " ẩu"
0252a71a9780d641645931f614034137_41050934.ddddddddddddddd.700x0.bmp

Bac go 1 chữ hả.Vây em tip tuc quá
thôi tiếp làm j,sợ thì cứ rút đi :))
Nãy mới manh mồm nhìu lí do lắm mà
Kái kiểu phân biệt 1 chữ 2 chữ cứ như phân biệt BẮc Nam thì lần sau nín dùm đừng phát bỉu lung tung nữa nhé

Chỉ là nêu lí do trong những lí do nghi ngờ thui mà :binhsua146: Ma thấy bac kia ban 1 gruop thấy sợ thit

mời bác =))
có cần e send ID lun ko =))
T đây là t chửi mấy thằng dek bik gì về lí do banned mà cứ sủa bậy nhé!
Cứ lấy lí do 1 chữ ra trong khi gõ đầy đủ vẫn bị banned đầy ra :))
Nguy hiểm quá :))

Vậy theo bác thì nó ban vì lý do gì . Và vì lý do gì mà nó lại gửi mail cảnh cáo ko đuợc gõ 1 chữ .

đm hết nói nổi nữa rồi

ai bảo ông tui chưa bị baned nào ! 1 buổi tối hôm qua tui bị baned 8 id ! nhưng sáng h gõ đàng hoàng chưa bị baned id nào ! cái gì có tôi mới nói

Có khi nào nó kiểm tra cáp quá khứ rùi thấy mình gian nó ban ko ta.:binhsua163:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,017
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week