Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver26!!!)

Status
Not open for further replies.
bữa hôm qua bực vì bị chêt 2 lần nên viết thư cho nó nôi dung thế này:(tạm dịnh sang tiếng Việt)" mí thằng này sao mày ban tao 2 lần 1 id hả? tao biết ăn nói vơi mem tao thế nào đây? chẳng lẽ tao trừ tiền 2 lần giống mày à? mày lo mà giải quyết đi". Chờ tới 10h30 sáng nay nó trả lời thế này:" Việc ban là vĩnh viễn"!!! Nó còn khuyến mãi thêm 2id bị bôi đen nữa! Chắc nó ban lúc mình ngủ, sáng 10g ktra mới thấy! gi là ngày 17.

bữa hôm qua bực vì bị chêt 2 lần nên viết thư cho nó nôi dung thế này:(tạm dịnh sang tiếng Việt)" mí thằng này sao mày ban tao 2 lần 1 id hả? tao biết ăn nói vơi mem tao thế nào đây? chẳng lẽ tao trừ tiền 2 lần giống mày à? mày lo mà giải quyết đi". Chờ tới 10h30 sáng nay nó trả lời thế này:" Việc ban là vĩnh viễn"!!! Nó còn khuyến mãi thêm 2id bị bôi đen nữa! Chắc nó ban lúc mình ngủ, sáng 10g ktra mới thấy! gi là ngày 17.
thế chính xác thì sao nó lại bạn 2x hay là mua 1 tặng 1 tính tiền 2

:binhsua146: không đỡ được
hum nay hơi nhìu tam giác chút đang cố gắng để đc baned:binhsua149:

pri load sao rồi các bạn. load bình thường như ngày xưa hay điên điên thế

:binhsua156: ko có cạp!!! hôm qua bị ban 4 acc nay nghĩ 1 ngày cho thoải mái đầu óc

có ai bị ban thì vào đây thổi gió nhé.cả ngày ngồi hóng chả giám vào làm:)) sợ ăn ban vớ vẩn lắm rồi.đợi bão tan thành áp thấp thì chiến sau=))

Lúc load lúc không.load chậm nên gõ 3 hôm rồi không thấy bị ban ID nào.mỗi tội tiền thì nó tính tới con số 0.000xx

bị ban 4 em khuya qua. Giờ ngồi hóng tình hình :">

:binhsua156: ko có cạp!!! hôm qua bị ban 4 acc nay nghĩ 1 ngày cho thoải mái đầu óc
Bác cho hỏi sao biết mình bị ban acc member vậy ? Hồi qua gõ mạng FPT , bị cant connect mấy lần phải out ra , nghi là đã đi vài em , vô thì ko thấy bị bôi đen , nhưng 1 group đã reset tiền rồi mà chưa vào ví (WMZ) , còn 1 group lúc vô kiểm tra tiền là 2,9 , sau khi cặm cụi gõ được gần 4k code (cho 2 group ) thì hí hửng vô pay nó còn 2,7 :(( . Chưa thấy cái nào bị bôi đen hết mà :((

Bác cho hỏi sao biết mình bị ban acc member vậy ? Hồi qua gõ mạng FPT , bị cant connect mấy lần phải out ra , nghi là đã đi vài em , vô thì ko thấy bị bôi đen , nhưng 1 group đã reset tiền rồi mà chưa vào ví (WMZ) , còn 1 group lúc vô kiểm tra tiền là 2,9 , sau khi cặm cụi gõ được gần 4k code (cho 2 group ) thì hí hửng vô pay nó còn 2,7 :(( . Chưa thấy cái nào bị bôi đen hết mà :((

cứ bôi den trong phần group là ban hoặc nhìn trong lịch sử payment có pentati for .... gì đó là ban

đang có biến can't toàn tập ae out nhanh
chính xác, mình log 4 acc mà gõ 12p nó cant 3 lần, mỗi lần gần 1p. Out liền. Bão to nhỉ? Đi tránh bão thôi! sm1mimimo13.gif

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week