Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver26!!!)

Status
Not open for further replies.
Mie.... log 6 acc 333456 vào nó ra ào ào đánh không kịp thở luôn... mạng THỊT HEO + p&p :binhsua172: :binhsua172: :binhsua172:

thấy mấy pác làm 2 khung gõ khiếp thật. tình hình load cũng tạm hình log 9 acc . cũng đc 1k/1h đấy. nó load chậm thì thêm acc thoy các bác cố gắng nhé. chúc tốt lành .:binhsua162:
sever nào thế bác ? tui vô pp mà nó cant liên tục . Load 20 hình rồi đứng luôn

mình thử domain p&p, xd, vnpt log 5 con 1 đánh 1000capt /90min

đã post hình, miễn bàn về tốc độ

theo mình là do vnpt, soft không cant connect, vẫn status ok nên mình vẫn đánh, vừa xem film nên cũng không để í, sợ log ra vô ăn quả ban mất công

xưa nay đánh 1 khung, tốc độ thấy cũng tạm (20 - 22 ) cho mình xin hỏi đánh 2 khung đánh thế nào za ??? :binhsua18:

Theo ngu ý của mình thì hiện nay sv pixtyper là ổn định nhất. Mình đã thử và làm luôn sv này. Mình cũng mạng vnpt, winXP, soft XD. Làm 1h thì có khoảng 3-4 lượt bị canconnect, nhưng ko lâu lắm, chỉ tầm 2-3s, cũng ko ảnh hưởng lắm. Nếu các bạn thấy gõ chưa vừa tay thì có load thêm id. Cứ canh thời gian còn lại để xử lý 1 code để load thêm id hợp lý. Vì giờ này tốc độ load cũng đã ổn định nên không sợ nó nhảy 1 lúc ào ào như lúc tầm 7h nữa :D

Bonus cái hình làm cảnh, vì ai cũng bik là hiện nay mọi pri đều load rồi @@

sao mình log chừg 5acc trở lên đánh bthườg, logout rồi log vào 3acc nhưg đánh 1 lúc cứ bị loadding hoài :|. Có ai bị jốg mình ko? cứ thế sợ bị banned wá. can't liên tục mí nãn

đánh khung trên hay khung dưới trước chứ, hay đánh trên rùi đánh dưới, hay ngươc lại?
bác nhìn vào cái dấu mũi tên màu xanh lá đó bác, nó chỉ cái này mình type cái đó

---------- Post added at 11:01 PM ---------- Previous post was at 10:48 PM ----------

Theo ngu ý của mình thì hiện nay sv pixtyper là ổn định nhất. Mình đã thử và làm luôn sv này. Mình cũng mạng vnpt, winXP, soft XD. Làm 1h thì có khoảng 3-4 lượt bị canconnect, nhưng ko lâu lắm, chỉ tầm 2-3s, cũng ko ảnh hưởng lắm. Nếu các bạn thấy gõ chưa vừa tay thì có load thêm id. Cứ canh thời gian còn lại để xử lý 1 code để load thêm id hợp lý. Vì giờ này tốc độ load cũng đã ổn định nên không sợ nó nhảy 1 lúc ào ào như lúc tầm 7h nữa :D

móa ơi bác log 1 lần 14 id lun :binhsua159:

log toan acc pri 9 ma load ầm ầm mới ghê. tiếc là tôc gõ của mình hơi rùa. cứ pri 9 mà chiến đi các bạn pix điên có khi về pri0 hết mấy hôm nữa nó bt thì lại ngon:binhsua166:

nhin bác mình thấy vãi hàng quá, speed 30, cao thủ quá

hahaha... can't hơn 2 phút roài... lát thế nào cũng có vài chú ăn banned... :binhsua172: :binhsua172: :binhsua172:

nhin bác mình thấy vãi hàng quá, speed 30, cao thủ quá
speed 30 wpm thì thường thôi >40 wpm mới là cao thủ

---------- Post added at 11:29 PM ---------- Previous post was at 11:22 PM ----------

nó load sao thì load miễn nó pay đều đều là ok ! Ta cứ chiến :binhsua162:

uppppppppppppp..3 em pri 9 và 3 em pri 8, tốc độ là 20,8... trong khi add 4 em pri 3, 1 em pri5 vào tốc độ là 14..vnpt, xd, pixtyper...anh em test thu nhé...đi ngủ thôi...

chuẩn bị sắp hết ID 4 5 6 7 8 9 rùi. Gõ mấy ID pri cao xuống gần hết 1 2 3 rùi. Ec lúc cần giảm Pri thì chẳng giảm, lúc k0 cần thì xuống cứ ầm ầm

load chậm quá . gõ đc 14p ăn 6 cái tam giác :((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,017
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week