Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver26!!!)

Status
Not open for further replies.
tình hình hiện tại sao rùi anh em,địch bao nhiêu ta bao nhiêu.:binhsua172:

ít cant sub nhưg toàn loading
chẳng pri nào chịu nhích,mai mà thế chắc chek
Pix bình thường dùm cho ae nhờ

Bí quyết đạt tốc > hơn 20 trở lên 30 log đúng 12 acc
pri càng cao càng tốt
tớ phát nào cũng ra hình :D
mỗi tội can't nhiều hơn mọi khi
nhưng vẫn đc tốc 21 wmp các bạn thử nhé
góp ý :D

Last edited by a moderator:
sao bác pix này lắm chuyện thế nhĩ, hết chuyện này lại đến chuyện nọ, có cho làm nữa hay ko thì nói mẹ đi, toàn làm chuyện con nít. dễ nóng thiệt chứ

đang nghiên cứu 1 trang captcha mới , mà giá nó bèo nhèo quá không biết có nên post không , 0,6$/1k , có hệ thống ref 10%, ai muốn tham gia thì mình post bài hix , giá bèo nhèo sợ anh em chửi , chứ cái thằng này không scam !

đang nghiên cứu 1 trang captcha mới , mà giá nó bèo nhèo quá không biết có nên post không , 0,6$/1k , có hệ thống ref 10%, ai muốn tham gia thì mình post bài hix , giá bèo nhèo sợ anh em chửi , chứ cái thằng này không scam !
tối này mình cũng định thử với kolo xem speed thế nào,rate tạm + bonus ổn thì cũng ko thua pix mấy

Anh em bình tĩnh,bớt nóng giận,rùi 1 ngày mai sẽ tươi sáng hơn,hãy tin tưởng vào "ngày mai".

không phải kolo đâu , trang này load khá lắm nhưng 10h pm trở đi thì log 1 acc đánh ko kịp thở ! hix chắc out ra viết bài mọi người tham khảo quá , đầu năm mà khổ sở vì anh pix này quá

Chắc là
LookandEarn
Httpinternet.net
rồi. :binhsua163:

ủa mình log 15 acc pri 7,8,9 đủ cả thở ko kịp mà có cant sub gì đâu hjx vừa rồi bị mấy anh vàng xin 200k xi nhan cố liều gõ kiếm lại hjx type trong nước mắt:binhsua156:

Xin chia buồn :)) giờ pix làm ăn cũng khó nó không thông cảm cho bạn đâu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week