Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver26!!!)

Status
Not open for further replies.
tình hình đâu phải do pix theo mình bik các mang như FPT , VNPT , VIETTEL đang bi trục trặc nên mới wa tải dan74 đến cant sup liên tục zday đó

dạo này thất thu quá chắc ko có tiền mua Blue mặc rồi ! 0,1 load chán ghê, load như pri8-9, chán quá đi. chắc tìm con đường mới đi là vừa, chứ ngầm ngùi theo pix này chắc chết. Anh em qua kolo thử xem, mấy pro nói là rate + bonus cũng tạm ỗn, gần bằng pix

ko biết các bạn bị gì , mình cạp mướt lắm , làm tấm hình cho chắc nhé :binhsua169:

Mình cũng Xin phụ sau bác này , đảm bảo mượt hơn cả hồi xưa ( load nhiều acc nhé a e )

ngáp ngủ, mình vừa phá kỷ lục pix and pro xd vnpt 1000 cạp / 1h30:binhsua06:

mọi người làm server nào mà load vậy?Mình log 3acc 1 vs 1acc 2 mà im lìm lắm.VNPT XD soft pixtyper.

ac tôi vẫn đánh được speed 27 đanh 1h 20p....sv pixtyer 3G vt..quên không chụp cho ảnh cho các bạn..ai tin thì tin...tôi log 10 ac pri 2 và 4 5

ko biết các bạn bị gì , mình cạp mướt lắm , làm tấm hình cho chắc nhé :binhsua169:
híc , mình gõ 2 khung chưa quen nên gõ loạn xạ ko phân biệt và ko hỉu cơ chế của 2 khung , đến khi phân biệt được rồi cũng là lúc trả giá ( bị banned 3 id/7id :(() , bị trg? nhóm chửi tơi bời ( ko biết có bị bắt đền 3$/id hay ko đây :(() , mà sao nó hà khắc thế tính ra gõ sai chưa tới 40 code
ai update tình hình với

mình thử domain p&p, xd, vnpt log 5 con 1 đánh 1000capt /90min

đã post hình, miễn bàn về tốc độ

theo mình là do vnpt, soft không cant connect, vẫn status ok nên mình vẫn đánh, vừa xem film nên cũng không để í, sợ log ra vô ăn quả ban mất công

xưa nay đánh 1 khung, tốc độ thấy cũng tạm (20 - 22 ) cho mình xin hỏi đánh 2 khung đánh thế nào za ??? :binhsua18:

Last edited by a moderator:
mình thử domain p&p, xd, vnpt log 5 con 1 đánh 1000capt /90min

đã post hình, miễn bàn về tốc độ

theo mình là do vnpt, soft không cant connect, vẫn status ok nên mình vẫn đánh, vừa xem film nên cũng không để í, sợ log ra vô ăn quả ban mất công

xưa nay đánh 1 khung, tốc độ thấy cũng tạm (20 - 22 ) cho mình xin hỏi đánh 2 khung đánh thế nào za ??? :binhsua18:
giống y chang gõ 1 khung rồi stick chọn Next Img thôi bác à

thấy mấy pác làm 2 khung gõ khiếp thật. tình hình load cũng tạm hình log 9 acc . cũng đc 1k/1h đấy. nó load chậm thì thêm acc thoy các bác cố gắng nhé. chúc tốt lành .:binhsua162:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,017
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week