Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver26!!!)

Status
Not open for further replies.
chán quá, pri 0 load ko bằng pri 9.. chán..

---------- Post added at 02:56 AM ---------- Previous post was at 02:52 AM ----------

Mấy bác pro cho em hỏi là ở web của pix đã thông báo là pay vào LR rùi. mà sao vào LR chưa thấy có money nhỉ. Hay là khi nó thông báo xong phải đợi thêm 1 time nữa tiền mới vào LR vậy.

chán quá, pri 0 load ko bằng pri 9.. chán..

---------- Post added at 02:56 AM ---------- Previous post was at 02:52 AM ----------

Mấy bác pro cho em hỏi là ở web của pix đã thông báo là pay vào LR rùi. mà sao vào LR chưa thấy có money nhỉ. Hay là khi nó thông báo xong phải đợi thêm 1 time nữa tiền mới vào LR vậy.
ừk phải đợi thêm nữa tiền về thôi

chán wa' 4h sáng rồi mà còn ko co' hình để gỏ po' tay thiệt :binhsua160:

Sẵn có mấy ID được đánh số thứ tự test hôm bữa trước đã dissmiss ra trước khi thằng pix chưa có luật lệ banned những id đã dissmiss, lôi ra giờ vẫn còn sử dụng được, các ID đều pri cao hehe, chưa bị banned... hay quá hehe giờ mò lại và cho nó vào group lun.

Last edited by a moderator:
lr thì hơi chậm nên bạn ráng đợi. lần đầu mình ko biết nên nhấn order lúc mờ sáng, phải đến hơn 1 ngày sau tiền mới về ^^

---------- Post added at 05:18 AM ---------- Previous post was at 05:09 AM ----------

up tình hình đi nào ae :binhsua149:

Last edited by a moderator:
đời thật đẹp he he 7-8-9 = 0-1-2 ngày tận thế sắp đến hay sao thế. Thằng PIX điên càng sửa càng lắm bệnh :binhsua172:

sáng ngủ dậy mà tình hình vẫn thế ư?
hết chịu nổi thằng đin này rồi ><

pix đang rất khủng hoảng
pix load tùm lum
rate thì chả đâu vào đâu

vậy là nay test acc lên 8 9...dễ hơn về o mà.............

7 8 9 load rầm rầm =)) VNPT Soft XD sever 3

như vậy là sao nhỉ ? Mình VNPT - Asian pri 1-2-3 load chậm lắm, hix!!! Lạ thật...

tuy về 0 nhưng rate ko bik có đổi nhiều ko
nhưng acc cũ thì đỡ rồi :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,017
Latest member
ip14giabaonhieu