Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver26!!!)

Status
Not open for further replies.
cứ lâu dài thì bị streeet mất...............gõ phan thí vào gõ sai cho nó lên pri.............

cứ lâu dài thì bị streeet mất...............gõ phan thí vào gõ sai cho nó lên pri.............
gõ sai là nó banned.nó không tính tiền..:binhsua146:

pix hôm nay tàm tạm, gõ 2 con 4 xuống 3, cũng có cant nhưng load đều hơn hôm qua. pxtyper, XD, 3GVT.

pix hôm nay tàm tạm, gõ 2 con 4 xuống 3, cũng có cant nhưng load đều hơn hôm qua. pxtyper, XD, 3GVT.
View attachment 7247
đúng đấy, hn load mượt hơn hqua rồi, m log 8acc vào đánh mà 40 có sub 2,3 lần gì đấy thôi. chưa acc nào xuống pri cả:binhsua146:

thì gõ bt chứ j mà la lên trời, sáng h cạp 4 con pri 1 load wánh mún xoắn cả tay nè, hôm qa khùng chứ h bt rùi mà, xd, vnpt,p2p

Tình hình là các pri vẫn load chậm, phải log thật nhiều acc mới tạm, mà pri 7 8 9 laod vẫn ngon hơn 1 2 3 :D

pix ơi trở lại bình thường đi mà gì mà log 4 con pri 1 vào vẫn ngồi loading hix hix chán chán chán .... không cố đc rùi huhu

khóc cái gề! ẻm moong còn đếc được thím lại còn khóc:binhsua146:
mong jề, nhường đó,h này pri 0 có mà ngồi chơi xơi nước chứ làm nổi gì
Pix ơi tỉnh lại đi

mong jề, nhường đó,h này pri 0 có mà ngồi chơi xơi nước chứ làm nổi gì
Pix ơi tỉnh lại đi

thế sao bác ko vác mấy con 567 ra mà vã :binhsua162:còn bọn 01 để vài hôm nữa bình thường thì dùng, còn muốn gì nữa:binhsua146:

thế sao bác ko vác mấy con 567 ra mà vã :binhsua162:còn bọn 01 để vài hôm nữa bình thường thì dùng, còn muốn gì nữa:binhsua146:
bác ấy kêu hết pri cao rồi mà, sang oánh cho tui 8,9 xuống 0 tui cũng chơi:binhsua169:

pix ăn gian ghê, id cũ, 750code, no tính có hơn 600 code 6 con9 vẫn ngáp

can sub như điên , đã cố gắng hết sức :binhsua149:

chuyên gia fake đã trở lại =))
với tình hình sub và can liên tục và xem phim bạn ấy vẫn luôn là vô đối =))

---------- Post added at 09:35 AM ---------- Previous post was at 09:35 AM ----------

ai muốn làm thì cứ log thật nhiều acc vào làm là ok :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week