Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver26!!!)

Status
Not open for further replies.
This site is best viewed with FireFox
Balance
updated periodically, not immediately

-0.9466

Attention! Be careful choosing your PayPal option. Wrong (incorrect) choise may lead to the payment hold and you won't get your payment.
Important: we implemented invitations in registration, so once you are in a group, you can't leave it. When a worker leaves a group or gets dismissed by a group leader, this group member gets banned.

này thì ngứa miệng :binhsua172:

bạn này có vẻ ngứa miệng nhỉ?
speed 27,8 có j phải face, 30 là bình thường như cân đường hộp sữa.
:binhsua146:

Đấy là cách mà bạn ấy đang muốn nói chuyện riêng với người cần nói chứ ko phải là đang nói xoáy về tốc độ gõ của Mirinda

Tôi mà fake ( ko phải face =khuôn mặt nhé ) cái con khỉ :binhsua159:, trước tốc tui 23-24 gì đó ai cũng biết giờ chuyển sang xài bản 2 khung + với gõ ko sợ tăng pri gõ bừa nên tốc nó lên thế , đừng có xoáy tôi :binhsua149: , rules post #1 có nói rõ ai tự sướng tốc độ gõ thì ăn ban ngay nhé !

Lan man quá rồi, vào vấn đề chính đi !!!

5 tin ko face ảnh đâu chẳng qua là chỉ gõ quá ăn gian thôi ( mình ko nói 1 chữ nghiêng nhé )
Sặc ko nói cũng đã nói rùi!
Tình hình thế nào rùi anh em?

tình hình là các pro chuyên gia fake ảnh tăng tốc độ gõ đã quay lại mirinda à :))
Sau vụ pro nào đó fake cái speed 55 bị chửi vì fake mà ko để ý số pix và thời gian ko chính xác
thì giờ có 2 pro fake lại quay trờ lại ==!
Cậu nên cấm các pro giả tạo fake ảnh này đi... nhìn ngứa mắt quá :p

Thank mirinda trước ==!

Kaka 5Tin vào làm cái kèo teamview 200$ giống hồi trước kìa. Có hàng =)).

P/s: load all pri, gõ tốt ^^. 30p nữa up hình sau @@

không có 8,9 nên không biết, còn các pri khác đều load theo kiểu cà giật, log 7 con thì gõ từ từ cho vui. 1h10p dc 1k code, vậy mà pri xuống chứ không tăng, lạ thật:binhsua163:. pixtyper, XD, 3Gvt.

ko biết có ai bị giống mình ko. log 15~20 acc thì ko đc. nó lag lắm, mà log chừng này thì như vậy

( mấy bác nào nói người này người nọ face ảnh thì cược 1 cái 100$ teamview xem là biết liền .chắc do mem mới nên thấy speed như thế choáng thôi )

Last edited by a moderator:
Thôi, từ bài này trở xuống stop bàn luận về tốc độ, ai fake thì tôi tư biết xử lý , ai tiếp thì ăn ban ngay khỏi giải thích nhé ! :binhsua149:

Tôi mà fake ( ko phải face =khuôn mặt nhé ) cái con khỉ :binhsua159:, trước tốc tui 23-24 gì đó ai cũng biết giờ chuyển sang xài bản 2 khung + với gõ ko sợ tăng pri gõ bừa nên tốc nó lên thế , đừng có xoáy tôi :binhsua149: , rules post #1 có nói rõ ai tự sướng tốc độ gõ thì ăn ban ngay nhé !

Lan man quá rồi, vào vấn đề chính đi !!!

cho mình nói nốt câu nhé, mirinda!
Mình ko nói cậu fake vì mình cũng đang log 13 ID và tốc độ 27.5
Mình muốn nói 1 số kẻ thích lăng xê cho nhau. Giống 4 bạn hồi trước (tapchemgio, play4fun, 5Tin, dark_knight2407) và 3 trong 4 bạn đó đã ban (hình như là scam)
mình xin nói thật. Tốc độ nếu >35 mình cũng đã thấy bạn mình gõ
Hầu hết tất cả mọi người đều gõ NG... nên ko bàn về vấn đề này
cái quan trọng là ai cũng biết: vừa xem phim vừa gõ thì ko bao giờ tốc độ cao đc, Mạng load thì sub và canconnect liên tục??? Chẵng lẽ cứ gõ nhanh là ko bị sub, bị can à =))
Đánh tốc độ lên thì khó chứ can vài phát thì tốc độ giảm nhanh kinh khủng.
Các bạn phải tự tin vào bản thân. Các bạn gõ hết sức mình thì đạt giới hạn (như tớ thì khoảng 31 là giới hạn) thì người khác cũng chỉ nhỉnh hơn 1 chút thôi. (họ cũng là con người mà , 2 tay 2 mắt chứ chẳng lẽ 4 tay 4 mắt à)
Quá là hài hước.

PS: thường thì tớ thấy trình độ của các bạn gái, nhất là mấy bạn nhan sắc khiêm tốn thì trình PTS quá pro =))

Thôi ko bàn về vấn đề này nữa. Các bạn nào biết suy thì đừng làm trò cười nữa :)
Vậy mà vẫn tốc độ >35@@ thật là chém gió ko đúng lúc :))

---------- Post added at 11:42 AM ---------- Previous post was at 11:39 AM ----------

bạn này có vẻ ngứa miệng nhỉ?
speed 27,8 có j phải face, 30 là bình thường như cân đường hộp sữa.
:binhsua146:

mình ko có nói mirinda nhé :)

Mình muốn nói 1 số kẻ thích lăng xê cho nhau. Giống 4 bạn hồi trước (tapchemgio, play4fun, 5Tin, dark_knight2407) và 3 trong 4 bạn đó đã ban (hình như là scam)
cái quan trọng là ai cũng biết: vừa xem phim vừa gõ thì ko bao giờ tốc độ cao đc, Mạng load thì sub và canconnect liên tục??? Chẵng lẽ cứ gõ nhanh là ko bị sub, bị can à =))
Các bạn phải tự tin vào bản thân. Các bạn gõ hết sức mình thì đạt giới hạn (như tớ thì khoảng 31 là giới hạn) thì người khác cũng chỉ nhỉnh hơn 1 chút thôi. (họ cũng là con người mà , 2 tay 2 mắt chứ chẳng lẽ 4 tay 4 mắt à)
Quá là hài hước.

PS: thường thì tớ thấy trình độ của các bạn gái, nhất là mấy bạn nhan sắc khiêm tốn thì trình PTS quá pro =))

Thôi ko bàn về vấn đề này nữa. Các bạn nào biết suy thì đừng làm trò cười nữa :)

1 thành phần nguy hiểm của xã hội . . . .
can sub như điên , lúc thì ầm ầm được 1 tí thì lại can với sub o_O lê lết buồn ngủ quá mặc dù mới ngủ dậy lúc gần 4h @@
log pri 1 - 2 và cả đống mà cũng toàn loading :)) chạy thất thường quá , lết vừa đủ chỉ tiêu @@ out

Quá là hài hước.

Bạn ko làm dc , ko có nghĩa người khác cũng ko làm dc giống bạn :) Nếu cần nhân chứng về speed của 5Tin, mắt tai trông thấy thực tế , tôi sẽ đứng ra làm chứng :)
0 đến 9 như nhau , 12 acc là vừa tay với speed 24

ko biết có ai bị giống mình ko. log 15~20 acc thì ko đc. nó lag lắm, mà log chừng này thì như vậy

( mấy bác nào nói người này người nọ face ảnh thì cược 1 cái 100$ teamview xem là biết liền .chắc do mem mới nên thấy speed như thế choáng thôi )

Bác này đang xem gia đình là số 1 ah =))
Dnay sáng nào mình cũng dậy sớm xem xả stresss =)

thôi dừng bàn về vấn đê này nhé :)
Ai muốn nghĩ sao thì nghĩ thế thôi.

tình hình vẫn như cũ, các pri đều load chầm chậm

---------- Post added at 11:50 AM ---------- Previous post was at 11:47 AM ----------

Bạn ko làm dc , ko có nghĩa người khác cũng ko làm dc giống bạn :) Nếu cần nhân chứng về speed của 5Tin, mắt tai trông thấy thực tế , tôi sẽ đứng ra làm chứng :)

làm chứng??? cho mình hỏi chút vậy lúc cậu thấy thì 5Tin có xem phim ko @@, mạng có can có sub ko @@ và tốc độ cậu thấy là nhiều :)) Được 35 ko :) và cái quan trọng là làm trong bao lâu :))
vì bất cứ ai càng làm lâu tốc độ chỉ có giảm chứ ko có tăng nhé :)

các bác biết web nào xem phim mà có lồng tiếng không, HD đấy, chứ xem mà ngồi đọc mấy cái chữ đó nhức mắt quá

thôi đc rồi đại ca =)) cho dù him có đứng trước màn hình coi e gõ 41 a ấy cũng bảo là a đang nằm mơ =)) stop ko bàn speed như mod nói mất công ăn ban vì e cũng chả rảnh như him ấy , cái him " thần cẩu " 1 thời ấy ko biết có dính dáng ko , ôi ghê quá @@ . Mãi chưa bứt top 1 pro 45 @@
E stop ở đây mod đừng chém e nhá :D e post có cái hình chả dám nói câu nào mà các pro chém ác quá =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,034
Latest member
mine98

Most viewed of week

Most discussed of week