Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver26!!!)

Status
Not open for further replies.
làm chứng??? cho mình hỏi chút vậy lúc cậu thấy thì 5Tin có xem phim ko @@, mạng có can có sub ko @@ và tốc độ cậu thấy là nhiều :)) Được 35 ko :)
thường thì 5Tin bật phim , nhưng nghe nhiều hơn là coi , tay và mắt vẫn hướng về soft và cạp cạp
Thấy speed 40 luôn rồi , 35 bt thôi cậu

Chán, pix mà ko ưu tiên pri 0-1 như trc , các pri đều load mà chậm thế này ko ham tí nào

Mình nghĩ mai hoặc ngày kia sẽ trở lại bình thường thôi
Pix lâu lâu thả cửa và giúp hạ pri 1 bữa đó mà,hnay có vẻ đỡ hơn hwa rồi

thôi dừng bàn về vấn đê này nhé :)
Ai muốn nghĩ sao thì nghĩ thế thôi.

tình hình vẫn như cũ, các pri đều load chầm chậm

---------- Post added at 11:50 AM ---------- Previous post was at 11:47 AM ----------

làm chứng??? cho mình hỏi chút vậy lúc cậu thấy thì 5Tin có xem phim ko @@, mạng có can có sub ko @@ và tốc độ cậu thấy là nhiều :)) Được 35 ko :) và cái quan trọng là làm trong bao lâu :))
vì bất cứ ai càng làm lâu tốc độ chỉ có giảm chứ ko có tăng nhé :)

Mình ko bik 5Tin thế nào, nhưng mình mới sáng nay xem MU đá vừa gõ, tốc vẫn 32 (làm sau 1h nó tụt xún còn 30), can, sub nhẹ 3s. Mình cũng có ý kiến như Luky, mặc dù chưa bao giờ đạt tốc >34, nhưng ko vì thế nghi ngờ 5Tin, bởi vì cậu ta fake hay ko thì cũng ko ảnh hưởng đến mình, và nhanh hay chậm thì 5Tin hưởng. Quan trọng là xem tình hình cậu ta post để bik mà gõ thôi. Còn vấn đế khoe tốc độ quá hay ko thì có bác Bao xử lý. Mình nghĩ ko nên bàn nhiều đến tốc độ. Vì mình thấy cũng kì, sao mấy bạn gõ tốc bt ~2x thì dc post và chả ai thèm ý kiến, còn những ai gõ nhanh 1 tí ~3x, post lên thì bị xem là khoe tốc, bộ gõ nhanh cũng là cái tội ah @@. Vài lời ngoài lề ^^

Vào vấn đề chính: Win XP, soft XD, VNPT, sv pixtyper, tình hình vũ như cẩn, mọi id đều load, làm 30p có 3 lượt can, sub nhẹ 3s

P/s: bạn falling xem lại đường truyền thử, hay là tắt mấy trình antivirus đi. Vì mình với bạn tương đương nhau về cấu hình, đường mạng, Win... mà bạn bảo hay sub nhiều thì hơi lạ.

P/s: bạn falling xem lại đường truyền thử, hay là tắt mấy trình antivirus đi. Vì mình với bạn tương đương nhau về cấu hình, đường mạng, Win... mà bạn bảo hay sub nhiều thì hơi lạ.

Nhiều lúc ko hiểu sao mà mình cứ có cảm giác nhiều bác vào đây ko phải đê update mà cố tình phá
Ví dụ load nhanh thì cứ bảo cant + sub
Load chậm hoặc đang loạn thì bảo ổn
NGhe ngon mà log vào cho ăn banned chơi
Nên từ lâu mình đã chẳng thèm theo tình hình nữa rồi,cứ tự do mà chiến còn lành hơn
Chỉ vào để xem có biến cố j lạ ko thôi

Nhiều lúc ko hiểu sao mà mình cứ có cảm giác nhiều bác vào đây ko phải đê update mà cố tình phá
Nên từ lâu mình đã chẳng thèm theo tình hình nữa rồi,cứ tự do mà chiến còn lành hơn

Chuẩn không cần chỉnh

chả ai rãnh mà làm 3 cái chuyện ruồi bu đó đâu bạn à. mình có up tấm hình xem có ai bị giống không, chứ gõ đc thì rãnh rang quá vào đây chọc phá

chuẩn :binhsua161: nhưng chả ai rảnh phá đâu phụ thuộc nhìu cái nữa

thành phần nguy hiểm của xã hội, cần né gấp

Tình hình vẫn như 30p trước nhen mọi người nên ko up hình ^^. Load all pri, nhưng có vẻ chậm hơn nãy 1 chút. Tốc bt ~24-26 thì nên log tầm 10-12 id là gõ vừa. Vẫn có sub và can nhẹ nhưng ko sao. Ko tam giác, ko lặp code.

èo..nói như cậu thế thì topic này để spam à...cứ tình hình mà người ta up thôi...mà pix nó quay như chong chóng ấy..sao mà up chính xác 100% đc chứ...:binhsua156:

tình hình là các pro chuyên gia fake ảnh tăng tốc độ gõ đã quay lại mirinda à :))
Sau vụ pro nào đó fake cái speed 55 bị chửi vì fake mà ko để ý số pix và thời gian ko chính xác
thì giờ có 2 pro fake lại quay trờ lại ==!
Cậu nên cấm các pro giả tạo fake ảnh này đi... nhìn ngứa mắt quá :p

Thank mirinda trước ==!
Đời lắm người rảnh hơi thừa kalo.Cứ việc mình mình làm, speed 15,cũng chẳng thấy ghen tị với mấy ng speed 30,45, haizz
log 6 ID vẫn ngáp, 7,8,9 load theo cơn. XĐ, P&P, VNPT

mọi người ơi, pix no co chặn VNPT k mọi người??? cả tuần nay m vào web lẫn phần mềm mà k được, xài 3G thì chập chờn, bị ăn ban 1 nick :binhsua160: sắp hết cháo mà ăn rồi.

Xin mod đừng xóa vội, để m nghe trả lời đã, chẳng biết hỏi đâu hết :binhsua160:

mọi người ơi, pix no co chặn VNPT k mọi người??? cả tuần nay m vào web lẫn phần mềm mà k được, xài 3G thì chập chờn, bị ăn ban 1 nick :binhsua160: sắp hết cháo mà ăn rồi.

Xin mod đừng xóa vội, để m nghe trả lời đã, chẳng biết hỏi đâu hết :binhsua160:
Mình vnpt vẫn gõ bt mà..bạn thử reset lại modem xem sao....mà giờ gõ cũng chán lắm....log 6 id pri 9,8 vào thì gõ tạm:D....pri thấp ko load mấy......Ngược đời thật:Duppppppppppp

Bạn có cảm giác như vậy cũng đúng vì mấy ngày nay Pix rất điên . Có lúc load ào ào , ae liền update cho mọi người vào gõ . Đến khi log vào thì nó hết load , một lúc sau lại load ào ào . Rất khó update .

P/s: 2 hôm nay Pix khá ổn . Cứ 10 ID mà phang :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,890
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week