Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver22!!!)

Status
Not open for further replies.
4 5 load chậm rì...6 k load
vừa log vào pause lại có sao k mọi người?

ai bán acc pix đâu?hix
@lukelucy:sao k nói một lời nào vậy?

tui quê hương Green Bean Cake....:binhsua15: nhưng khu nè tù mù mà, chỉ có vnpt thui.
Thì mỗi lần bị banned rồi mạng chập chờn....thì bực mình chứ sao...Chửi liên tùng tục hem à, mà hem có kiềm chế đc....:binhsua21:
K biết tình hình bên vnpt giờ tn rùi nhỉ a e, hem khả quan đi ngủ cho lành, chờ pix pay đêm nay. Theo dự đoán từ giác quan thứ 6 của LukeLucy...:binhsua11:
ai giải thích dc quê hương Green Bean Cake ở đâu em cho cái thank :(( bác Daisy đố em ko ah :((
sctv 5 tốt

ai giải thích dc quê hương Green Bean Cake ở đâu em cho cái thank :(( bác Daisy đố em ko ah :((
sctv 5 tốt
bắc kạn đó bác heee nói đại hôk biết có đúng không

luke lucy a dang dung nick yahoo nao vây?sao e pm k dc

vnpt down MF 20-30kB/s, khỏi gõ pix toàn sub với wait

//GB cake = bánh đậu xanh rồng vàng ấy =))

Bean Cake bác đôi 2 phần ở sau ra trước ở trước ra sau thành bake cean dọc thành bắc kạn :binhsua11:

anh em bình chọn vnpt là mạng THẢM HỌA NHẤT CỦA NAM NHA 0 1 WAITING FOR YOU CẢ ĐỐNG 1 EM 0 MỚI KÉO VỀ ĐÃ VỀ 1 :binhsua11:

vnpt down MF 20-30kB/s, khỏi gõ pix toàn sub với wait

//GB cake = bánh đậu xanh rồng vàng ấy =))
Hí hí bác xuanduc nói đúng roài đó. Green Bean Cake sao dịch là Bắc Cạn vậy trời.:binhsua21::binhsua21:
Vừa play again load mượt đc tí xíu rồi lại sub vs wait liên tục. vnpt. :binhsua21::binhsua23:

Hí hí bác xuanduc nói đúng roài đó. Green Bean Cake sao dịch là Bắc Cạn vậy trời.:binhsua21::binhsua21:
Vừa play again load mượt đc tí xíu rồi lại sub vs wait liên tục. vnpt. :binhsua21::binhsua23:
thì doán đại mà hiiiii waiting for you 0 1 nha

6 7 8 9 kô load hee :binhsua20::binhsua19:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,063
Latest member
huyphuc23k

Most viewed of week