Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver22!!!)

Status
Not open for further replies.
hên là mấy bữa nai vừa gõ vừa log acc zô coi code , như mấy bữa trước chắc tiu sớm quá .

=)) quá sợ rồi mà, tiền mấy bữa chưa pay nó ban 1 cái đi đời nhà ma
ko biết h này có ai đang vừa gõ vừa hát như tui hùi bữa ko, chết chắc :))
thi hom bua co tui voi ong go va cung tui voi ong ra di chu ai nua heee

pix đang viện cớ bảo trì để quỵt tiền , nó thừa biết 90% mem gõ cạp là dùng soft hỗ trợ, gõ web có mà ma đói =))

---------- Post added at 11:45 PM ---------- Previous post was at 11:44 PM ----------

thi hom bua co tui voi ong go va cung tui voi ong ra di chu ai nua heee
chờ xem lát có ai vào la ó bị banned ko , haha

heee :binhsua11::binhsua11: nhưng ai dang pause có thể tiếp tục làm tui dang pause pri 8 9 mà hok dám làm heee :binhsua11: 8 z của tui nó se ra đi theo 6z kia hee 3 ngay chien 18 z :binhsua11:

vừa ngũ dậy lại gặp bảo trì , dậy sớm chút chắc tiêu rồi :binhsua09:

pix đang viện cớ bảo trì để quỵt tiền , nó thừa biết 90% mem gõ cạp là dùng soft hỗ trợ, gõ web có mà ma đói =))

---------- Post added at 11:45 PM ---------- Previous post was at 11:44 PM ----------

chờ xem lát có ai vào la ó bị banned ko , haha
Ban thì mất ăn tết :-<

heee :binhsua11::binhsua11: nhưng ai dang pause có thể tiếp tục làm tui dang pause pri 8 9 mà hok dám làm heee :binhsua11: 8 z của tui nó se ra đi theo 6z kia hee 3 ngay chien 18 z :binhsua11:

Pause thì giờ làm thì vẫn bình thường thôi.

hôm bữa nó bao trì rồi hủy reg nick có khi nào no cho reg lại không ta hi vong:binhsua12:

trù ko ai bị hết.gõ 1 tiếng được 1$ mà nó ban tới 3$.đúng là bó tay.tối cỡ 12h chiến đi bà con.mạng giờ điên khùng lắm

k0 biết bảo trì đến bao giờ đây.
Theo dự đoán: Sau khi bảo trì xong
1- Cho reg lại
2- Pay
3- Tất cả pri 4 5 6 7 8 9 cho về pri 0 hết (Chắc cái này k0 bao giờ có :binhsua08:)

vậy ah bữa trc bảo trì hủy reg nick bao lâu ? nhanh vô lại ko
uh bua no bao tri gan 1 tieng dong ho luc 7h toi :binhsua11: kieu nay cho reg to' reg 1 ngan nick de danh luon gmail ma :binhsua12:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,002
173,065
Latest member
cameradahua

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week