Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver22!!!)

Status
Not open for further replies.
mấy nay kéo toàn lên chớ có xuống con nào đâu=))
4 lúc lúc nhiều gõ ko kịp luôn,lúc ngồi chơi uống nước :))
vnpt cùi mía lao chắc cà đao :)) sctv 5 ngon nhé chỉ sợ kéo 5 ko xuống chớ ko sợ 5 ko load :))

Uppppppppppppppppppppppppppppppppppp

vnpt pri 23 có load ko bà con
p.s : để lâu ko làm có bị banned ko
để lâu ko làm bị ban tui đền cho :))
vnpt tối rồi chắc ổn hơn ban ngày , log làm đại đi chờ j nữa, ko load thì out ra mất mát j đâu

---------- Post added at 08:47 PM ---------- Previous post was at 08:40 PM ----------

6 chậm quá , 5 = 1/2 3

moa vnpt dúng la nhu lol què 0 0 sub lien tuc
vnpt đúng là đểu quá, sub rồi wait liên tục, kiểu này sao chơi... bị banned 1 acc ghê rùi...hixx:binhsua23::binhsua23:

pause nãy giờ mà còn 1 acc cứ waiting hoài, ko chịu ra code.:binhsua21::binhsua21::binhsua21:

vnpt đúng là đểu quá, sub rồi wait liên tục, kiểu này sao chơi... bị banned 1 acc ghê rùi...hixx:binhsua23::binhsua23:
hên ghê trc tui cũng xài vnpt , h chuyễn mạng dc 5 tháng rùi, nếu ko chắc hổm rày khản cổ vì...chửi =))
sctv 3 gần = 0 nhe

hên ghê trc tui cũng xài vnpt , h chuyễn mạng dc 5 tháng rùi, nếu ko chắc hổm rày khản cổ vì...chửi =))
sctv 3 gần = 0 nhe
=))=)) có muội chửi dùm huynh rồi nè,ko biết có bị ban ko nữa ,ghê quá đi ==''.can't conect rồi submit 4 im lun rồi.mọi ngườiload 23 vào làm nhé

=))=)) có muội chửi dùm huynh rồi nè,ko biết có bị ban ko nữa ,ghê quá đi ==''.can't conect rồi submit 4 im lun rồi.mọi ngườiload 23 vào làm nhé
thấy hiện tượng cantconnect submit đừng làm mụi, gruop chị Nguyên ban cầu cả mấy chục id vì vụ này rùi óh :D
2,3 tốt
5 chậm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,918
172,996
Latest member
Thanhviet