Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver22!!!)

Status
Not open for further replies.
hên ghê trc tui cũng xài vnpt , h chuyễn mạng dc 5 tháng rùi, nếu ko chắc hổm rày khản cổ vì...chửi =))
sctv 3 gần = 0 nhe
Biết sao đc, ở tui chỉ có vnpt ko à. Đc hn làm đc nhiều thì bị banned 1 acc rồi, ko bõ. (nói nhỏ cái là từ hùi làm pix, ngôn ngữ của mình phong phú hơn thì phải, hix.)
mọi ng up tình hình vnpt liên tục nhá. Tui pause ngồi chờ tin vui. K làm nữa đâu.:binhsua16:

Biết sao đc, ở tui chỉ có vnpt ko à. Đc hn làm đc nhiều thì bị banned 1 acc rồi, ko bõ. (nói nhỏ cái là từ hùi làm pix, ngôn ngữ của mình phong phú hơn thì phải, hix.)
mọi ng up tình hình vnpt liên tục nhá. Tui pause ngồi chờ tin vui. K làm nữa đâu.:binhsua16:
bồ ở đâu mà chỉ có vnpt ? Ngôn ngữ phong phú hơn là sao ta, ko phải giả nai đâu tui ko hiểu thiệt mới hỏi :D
sctv 2,3 = 2/3 0

WTF ... tự dưng đang làm ngon lành lại submitting, điên thật

:binhsua12:

:binhsua15::binhsua12:không biet noi gi:binhsua10: vnpt chán dã mang :binhsua12:

Attachments

88.2 KB · Views: 52
Last edited by a moderator:
kiểu này mấy nick pri vừa kéo chắc ra đi hết nãn :binhsua10:

go 500 code dau ma sai tân 100 code bo chiếu 500 còn 420 :binhsua22::binhsua12:

vào kiểm tra toan o trắng không gõ code :binhsua10:

Đổi sang FPT mà làm cho lành.

bồ ở đâu mà chỉ có vnpt ? Ngôn ngữ phong phú hơn là sao ta, ko phải giả nai đâu tui ko hiểu thiệt mới hỏi :D
sctv 2,3 = 2/3 0
tui quê hương Green Bean Cake....:binhsua15: nhưng khu nè tù mù mà, chỉ có vnpt thui.
Thì mỗi lần bị banned rồi mạng chập chờn....thì bực mình chứ sao...Chửi liên tùng tục hem à, mà hem có kiềm chế đc....:binhsua21:
K biết tình hình bên vnpt giờ tn rùi nhỉ a e, hem khả quan đi ngủ cho lành, chờ pix pay đêm nay. Theo dự đoán từ giác quan thứ 6 của LukeLucy...:binhsua11:

cũng may qua đợt cannect 1 bé 0 vừa kéo về lên 1 mấy em kia không sao may gê :binhsua11:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,920
172,998
Latest member
otomientay

Most viewed of week

Most discussed of week