Update tình hình kolotibablo (Ver.1)!!!

Status
Not open for further replies.
chú này hỏi tá lả âm binh, giờ đơn giản thế này :

1 - Nếu muốn làm trên soft thì tạo khoảng 3-5 ID, các ID có thể chung 1 WMZ và mail. Làm trên soft nào thì tùy.

2 - rate bao nhiêu thì ko cần biết làm gì, cứ gõ tới khi đủ 1.1$ là có thể pay. Nếu muốn kiếm nhanh thì gõ đêm 1h - 8h sáng

3 - muốn tạo group thì phải có 5 ID đã pay dc 1 lần và 1 ID chủ add 5 ID đó ( ID chủ ko cần làm việc). Sau khi add thì gõ 5 ID thì tiền sẽ cộng dồn vào ID chủ và khi đã là group thì ko thể ra khỏi group, ko thể làm trên sòt đối với ID con.

P/S : Phải làm đi đã khi nào có phát sinh thì mới hỏi, chưa làm dc bao nhiêu mà hỏi mãi

cho mình hỏi mục số 3: vậy mình có thể tạo group rồi add 5ID đó vào soft asian rồi chiến không bạn?

cho mình hỏi mục số 3: vậy mình có thể tạo group rồi add 5ID đó vào soft asian rồi chiến không bạn?
add vào soft asian được nhưng khi gõ hay bị lặp code...khuyên dùng xiao

Pm tunv.dsn19, mình add free cho bạn :)

đã pm y!h cậu, hy vọng được add :) hì, cảm ơn cậu nhiều nhiều

ai nhờ bạn tunvit add id mà chưa có soft thì down ở đây http://www.5fc.info/download/KoloTeam_Software_v12.04.09.1.zip
đây là link bạn ý đưa tui sau khi add dùm. hihi.
còn đây là net frame work 4 : http://download.microsoft.com/downlo...ll_x86_x64.exe
HÔm nay rate cũng đc nhỉ ~ 0,6

ủa, sao lại là koloteam cậu, hình như chơi cá nhân ko login trên soft team được mà?

đã pm y!h cậu, hy vọng được add :) hì, cảm ơn cậu nhiều nhiều

ủa, sao lại là koloteam cậu, hình như chơi cá nhân ko login trên soft team được mà?

muốn cá nhân thì chọn KB, team thì team

Bên này cũng còn mấy bạn chơi kolo à? Bên team của mình thấy mấy trưởng nhóm tuyển kolo cũng 19k :D

cho mình hỏi, sao mình xài XIAOA 12.04.09.1 để gõ kolo mà nó load chậm quá, được vài phút là lại " NO IMAGE, PLEASE WAIT", cứ như vậy hoài, có khi vài chữ lại bị rồi chờ chút lại vậy, không khi nào load liên tục được 10 phút hết. Làm gõ cũng chán quá, gõ trên web có khi lại sướng hơn chứ. Cái nì là tại sao vậy mấy bạn? Tại phần mềm hay tại server? buổi tối load cũng không khá hơn.

Last edited by a moderator:
Mình google thì được biết là khi gõ >5000 caps (<=> bonus 8%) rồi thì sau đó phải gõ > 1500 caps mỗi ngày, nếu ko thì bị trừ tiền. Các bạn giàu kinh nghiệm cho mình hỏi
+ Thông tin trên là xác thực chứ ? (Vì mình mới gõ được hơn 1800 caps nên chưa tự kiểm tra được)
+ Nếu có trừ thì nó trừ cụ thể là như thế nào

co ai bit tai sao soft xiao tui login acc vo la bi login failed ko .ID da add vao trong soft rùi đó nha

Mình google thì được biết là khi gõ >5000 caps (<=> bonus 8%) rồi thì sau đó phải gõ > 1500 caps mỗi ngày, nếu ko thì bị trừ tiền. Các bạn giàu kinh nghiệm cho mình hỏi
+ Thông tin trên là xác thực chứ ? (Vì mình mới gõ được hơn 1800 caps nên chưa tự kiểm tra được)
+ Nếu có trừ thì nó trừ cụ thể là như thế nào

nó trừ theo 30 ngày bạn à
VD : hôm nay 13 tháng 5, bạn gõ 1000 chữ ===> ngày 13 tháng 6 bạn bị trừ 1000 chữ
ngày mai 14 tháng 5, bạn không gõ ===> ngày 14 tháng 6 bạn ko bị trừ :D:D
cách chơi kolo của mình là gõ 30 ngày liên tục cho lên 20% rùi bỏ acc đó lun.....

VD : hôm nay 13 tháng 5, bạn gõ 1000 chữ ===> ngày 13 tháng 6 bạn bị trừ 1000 chữ
cách chơi kolo của mình là gõ 30 ngày liên tục cho lên 20% rùi bỏ acc đó lun.....

pác này đã thành thạo lắm rùi,có bí quyết gì hông nè;))

Như vậy là bỏ đi số 20% nó cộng thêm vào cho mình à bạn?

đúng ùi cứ acc nào được 30 ngày rút tiền rồi thì vứt xó,chiến acc mới đến cuối tháng lại rút tiền rùi .....;))

sáng nay tình hình rate ~ 0,55. mấy ngày trước thì thấp hơn, chắc do thằng kolo thấy pix và mega bất ổn nên giảm giá:(:(. lúc 2 thằng này bình thường thì sáng nào cũng >0,6

mình chưa xài soft nhiều nên không rành lắm, lặp code thì không được tính tiền huh mấy bạn?

block acc....:binhsua163:

sao đi đâu cũng gặp ty nhỉ,số mềnh đào hoa thật,dạo này pix liên tục gặp bão chắc có nguy cơ di cư bớt qua kolo hoặc mega đây^^
em vừa test thử 1 site rate 20 rúp/1000capt = 0.7$/1000captcha . pay nhanh như kolo. minpay =0 . code load nhanh thì chẳng site nào bằng. để e test thêm 1 thời gian xem sao rồi post nên cho các bác tham gia

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops

Most viewed of week

Most discussed of week