Update tình hình kolotibablo (Ver.1)!!!

Status
Not open for further replies.
kolo dành cho dân nước nào giàu gõ kiếm ít tiền đánh giày,,,,,

Cạp ngày càng khó khăn
ĐÚNG RÙI,THỜI CẠP ĐÃ HƠN 5 NĂM VỚI HÀNG LOẠT DỰ ÃN MỌC LÊN VỚI HÀNG LOẠT DÂN CẠP THAM GIA NÊN KHÔNG CÒN HẪP DẪN NHƯ XƯA NỮA,DẦN DẦN SẼ THAY THẾ BẰNG HÌNH THỨC KHÁC:binhsua72:

giờ vào nhìn kolo là thấy nản :D

tớ muốn gõ kolo cho tớ hỏi mấy câu:
1. cho tớ hỏi kolo gõ sáng tối đều được đúng ko? load có nhanh ko?
2. pay bằng hình thức gì, min pay là bao nhiêu, khi nào có thể pay được?
3. nên gõ bằng soft gì?
4. Đăng ký nhiều acc trên cùng 1ip có được không? và pay về chung 1 ví có được không?
Mong các pro giải đáp! thanks

3. nên gõ bằng soft gì?
4. Đăng ký nhiều acc trên cùng 1ip có được không? và pay về chung 1 ví có được không?

1 - load 24/24, load khá tốt, dùng soft load nhanh hơn, load nhanh còn phụ thuộc giờ đó có nhiều công việc ko ( xem trên web ), thường là từ 5h chiều đến sáng hôm sau là nhanh.

2 - pay bằng ví WMZ, min pay 1.1$, đủ tiền là pay, đợi 1-3 ngày là tiền vào ví

3 - nên gõ soft xiao

4 - dc, nhiều ID cùng 1 ví và cùng 1 email đều dc hết

---------- Post added at 12:51 AM ---------- Previous post was at 12:50 AM ----------

có vẻ như bonus lên 15% thì mỗi ngày nó trừ khá nhiều code đấy ( gân 1000 code thì phài ) :binhsua80:

1 - load 24/24, load khá tốt, dùng soft load nhanh hơn, load nhanh còn phụ thuộc giờ đó có nhiều công việc ko ( xem trên web ), thường là từ 5h chiều đến sáng hôm sau là nhanh.

2 - pay bằng ví WMZ, min pay 1.1$, đủ tiền là pay, đợi 1-3 ngày là tiền vào ví

3 - nên gõ soft xiao

4 - dc, nhiều ID cùng 1 ví và cùng 1 email đều dc hết

---------- Post added at 12:51 AM ---------- Previous post was at 12:50 AM ----------

có vẻ như bonus lên 15% thì mỗi ngày nó trừ khá nhiều code đấy ( gân 1000 code thì phài ) :binhsua80:

đánh mỏi cả tay .bóc lột sức ld .chỉ có newbi k biết gì mới gõ cái thể loại này ,chứ nói thật new bi cũng gõ đc pix nhá .chuyển sang gõ pix hết đê a e ạ .mịa nhìn cái rate 0,3-0,4 là đã thấy nản rồi

Nhưng muốn làm pix thì phải có group, mà muốn có group thì lại phải mua. Kiếm được người uy tín bán cũng khó chưa nói đến việc newbi dễ bị scam ;))

3. nên gõ bằng soft gì?

khuyên bạn 1 câu chân tình ,nếu chưa gõ kolo bjo thì tốt nhất đừng gõ .rate bèo dã man .gõ pix đê

---------- Post added at 01:16 AM ---------- Previous post was at 01:15 AM ----------

Nhưng muốn làm pix thì phải có group, mà muốn có group thì lại phải mua. Kiếm được người uy tín bán cũng khó chưa nói đến việc newbi dễ bị scam ;))

bạn mua k tớ giới thiệu cho 1 ng uy tín chị nguyên có 1 topic bán grup rấy uy tín đó qua đó mà xem

sao ko ai kiêu qua mega làm ta. thấy mấy bác bên mega làm ăn cũng khắm khá
Xin phép chứ
mega gõ 20$ thì giả có 6$
còn đâu quịt sạch
hơn tháng ko thấy tiền về
:))
kolo rate 0.4 nhưng quá tuyệt
gõ và nhận tiền
chả fai? hóng mẹ con thằng nào hết
update cũng chả fair mấy
vì đa số nỏ load đều

Last edited by a moderator:
cứ kolo mà gõ, rate thấp 0.3 0.4 nhưng trả tiền đều, nửa trái cam cũng chưa bị :binhsua95:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,871
172,945
Latest member
taiiwinclub88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week