Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
AE cho hoi lich thanh toan cua 1better la nhu the nao nhi?

nhận được tháng 10 luôn hả @@, ảo zậy
thằng điên đấy, thấy acc thằng khankk xịn nó pay chứ mấy acc bt ko pay đâu, hỏi nó cả tuần mà nó có rp đâu

thằng điên đấy, thấy acc thằng khankk xịn nó pay chứ mấy acc bt ko pay đâu, hỏi nó cả tuần mà nó có rp đâu
acc xịn là thế nào vậy :-?

Kh
Có thể bạn làm kết hợp traffic thực nên ngon nó pay tiền như vậy thôi. Chúc mừng nhé.
ko phải, nó up acc lên lengen admin nó thich nên nó đc pay, kết hợp cc gì, tuổi gì mà đòi kết hợp

ko phải, nó up acc lên lengen admin nó thich nên nó đc pay, kết hợp cc gì, tuổi gì mà đòi kết hợp
acc lengen j cơ bạn :confused::confused::confused::confused: đừng tỏ ra nguy hiểm nữa . Mình làm có cả seo trên blog và làm ppd chứ ko làm trên site gpt, traffic thực là điều rất bình thường.

Chờ đợi tin vui từ matomy thôi :D:D:D:D:D:D

Hôm qua mới đc invoice, sáng nay đã block acc.
có tý nhọ...nhưng nó vẫn pay thôi..mình có acc block cách đây nửa năm rồi..hnay nó lại gửi invoice về pay :oops::oops::oops::oops::oops:

Exchange2014 - ban nick 3 ngày - Xúc phạm thành viên khác trong topic thảo luận chung
androidleads - ban nick 3 ngày - Xúc phạm thành viên khác trong topic thảo luận chung

Các bạn thảo luận về traffic có thể ra topic thảo luận về traffic thực nhé

Exchange2014 - ban nick 3 ngày - Xúc phạm thành viên khác trong topic thảo luận chung
androidleads - ban nick 3 ngày - Xúc phạm thành viên khác trong topic thảo luận chung

Các bạn thảo luận về traffic có thể ra topic thảo luận về traffic thực nhé
Thấy bác này..là mình k có chuyện vui rồi o_Oo_Oo_Oo_Oo_O

Có bạn nào bị Supersonicads blocked không nhỉ :(
Mình vừa bị nó chém 2account

reg ac mới di a nó đang approve ầm ầm nen lock ac đấy ^^

Xin chia buồn với bác....

Status
Not open for further replies.