Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
N
Cuối cùng, cuối cùng cũng được thanh toán. Hix, 1 tháng trời nói chuyện liên tục với Kyle. :) thiệt vui mà muốn khóc. Vãi.
net nào vậy

vậy hả, net shit cũng pay cơ ah, đang chuyển thằng khác đây, net gì mà nghèo vl, lần nào cũng phải đòi
Mình nói chuyện với nó mà từ ngày 30/9 liên tục ko ngừng nghỉ tối nào cũng vậy đến hôm nay. Cuối cùng nó cũng xử lí. Té luôn nó đây, kinh zị.:confused:

Mình nói chuyện với nó mà từ ngày 30/10 liên tục ko ngừng nghỉ tối nào cũng vậy đến hôm nay. Cuối cùng nó cũng xử lí. Té luôn nó đây, kinh zị.:confused:
có thằng bị hold 12k 1 tháng chưa pay đây, vl thằng admin này luôn, sau ngày hôm qua nó chơi bẩn, mình đã reg site mới site, tuy ko phải network nhưng chắc ko bẩn như thằng này

Không hiểu lắm, đại loại ai chơi bẩn? network hay admin?
thằng kely chứ còn ai nữa, 1 lần đến hẹn pending nó ko pending, 1 lần quá pending 9 ngày suport nó bảo nó nhầm, lần này làm có 400 nó pending có 50 mà tiền từ tháng 9 đủ net 30 rồi, cái dkm, support mấy ng ko nói j mới điên chứ

Mới reg đc e này..k biết ai còn chơi k nhỉ:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

hôm qua đã bị em ken cho ra đảo

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,469
171,514
Latest member
trungoke1298

Most viewed of week